THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Báo cáo các Bác HDSG, AE HDVT đã về nhà an toàn, 1 mem xỉn đến giờ chưa tỉnh! =D>
Lên SG lần này vui quá, HDSG cùng HDVT đã có buổi tiệc khó quên! Cảm ơn AE HDSG đã nhiệt tình "chăm sóc" AE HDVT suốt từ tối hôm qua, đặc biệt là bác Phúc 3D đã rất vất vả với AE HDVT trong buổi sáng nay và ... cả đêm qua nữa! ;))
Đang hóng hình của các Bác đây ạ. :)

Trưởng đoàn David Khôi cùng anh em HDVUNGTAU để lại ấn tượng khó quên cho anh em HDSAIGON

Chân thành cảm ơn anh em HDVUNGTAU

Hẹn tháng 9 anh em SÌ GÒN sẽ đến Thành phố biển quậy bữa Sinh nhật HDVUNGTAU nhé

longdnl

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Mình xin thay mặt anh em hội HDSG cảm ơn anh em HDVT đã thu xếp thời gian đến và chung vui cùng chúng tôi trong buổi tiệc mừng SN lần 1 của hội HDSG. Sự hiện diện của các bác đã góp phần không nhỏ cho thành công của buổi tiệc. Đây sẽ là 1 kỹ niệm khó phai của anh em HDSG. Mong rằng SN lần 2 của hội vẫn sẽ có mặt anh em HDVT nhé.

Hẹn gặp lại các bác trong ngày vui mừng SN HDVT 02-9-2013. Thanks all!

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Mình xin thay mặt anh em hội HDSG cảm ơn anh em HDVT đã thu xếp thời gian đến và chung vui cùng chúng tôi trong buổi tiệc mừng SN lần 1 của hội HDSG. Sự hiện diện của các bác đã góp phần không nhỏ cho thành công của buổi tiệc. Đây sẽ là 1 kỹ niệm khó phai của anh em HDSG. Mong rằng SN lần 2 của hội vẫn sẽ có mặt anh em HDVT nhé.

tks bác! thể nào cũng gặp lại các bác vào hôm ấy!
Có 1 bác hẹn nhất định sẽ xuống rồi! He hehe chỉ nhớ tên chứ ko nhớ nick! Mr Nam vào báo danh nào!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

tks bác! thể nào cũng gặp lại các bác vào hôm ấy!
Có 1 bác hẹn nhất định sẽ xuống rồi! He hehe chỉ nhớ tên chứ ko nhớ nick! Mr Nam vào báo danh nào!

Hê hê hê.... anh Longdnl chứ ai! 2 tuần nữa là offline HDVT.
Anh Long đi cùng hội xe đạp xuống đây sẽ ghé bên mình đó.
Chú Cường chuẩn bị tinh thần đón tiếp nhé!
Còn có anh Tài Hay&Đẹp nữa đó!
Anh em mình chắc phải đi tiền trạm, check lại các địa điểm ăn chơi nhảy múa trước quá =))

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Hê hê hê.... anh Longdnl chứ ai! 2 tuần nữa là offline HDVT.
Anh Long đi cùng hội xe đạp xuống đây sẽ ghé bên mình đó.
Chú Cường chuẩn bị tinh thần đón tiếp nhé!
Còn có anh Tài Hay&Đẹp nữa đó!
Anh em mình chắc phải đi tiền trạm, check lại các địa điểm ăn chơi nhảy múa trước quá =))
để bác macmanhha trích quỹ cho anh em mình đi "tiền trạm" check trước hàng họ ntn là tốt nhất bác nhỉ! hí hí

davidhand

Moderator
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Như "báo cáo" của AE HDSG thì theo e bác Long ngoài xe đạp nên tập thêm môn "đua ngựa" nữa nhé! Vũng Tàu có nhiều "trường đua" rất hoành đấy ạ! <:p

thinhkappa

Well-Known Member

Như "báo cáo" của AE HDSG thì theo e bác Long ngoài xe đạp nên tập thêm môn "đua ngựa" nữa nhé! Vũng Tàu có nhiều "trường đua" rất hoành đấy ạ! <:p

Bác Long chuyên về đạp , hình như chưa có chuyên về cưỡi ạ, vì bác Long vẫn còn độc thân ka ka.:D
E dzọt..... lẹ.:))

chobobo

Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chưa có hình hả mấy bác :)) cho em cái hình đi

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Thứ 6 này là hội xe đạp "đua" ra Vũng Tàu.

Trong hội này có các mem HDSG nữa: chú Đức (Explorer), Vinh (vinh242), Thanh (ngocthanh1806), Giáp (chu10) :)

delldell

Well-Known Member

Thứ 6 này là hội xe đạp "đua" ra Vũng Tàu.

Trong hội này có các mem HDSG nữa: chú Đức (Explorer), Vinh (vinh242), Thanh (ngocthanh1806), Giáp (chu10) :)
Cho tui tham gia nữa được hong? nhưng đạp không nỗi, chú Long chở mình nhé! He...he...:)):)):))

longdnl

Well-Known Member

Cho tui tham gia nữa được hong? nhưng đạp không nỗi, chú Long chở mình nhé! He...he...:)):)):))

Thiệt hông? Cóa đi mới mới nói nha, em là ok luôn :))

longdnl

Well-Known Member

CHơi luôn, thứ 6 này là giỗ tổ Hùng Vương, được nghỉ mà!

Đã vào danh sách nhé! :)

Bữa đó bác 5 mà hổng có mặt thì sẽ bị.................................. bứt râu nhá. Kakakkakak:))

HayvaDep

Cái này làm 1 thớt riêng có kèm hình ảnh luôn anh Long ơi ! Cảm ơn các hội địa phương và các nhà tài trợ

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Sao ko đang hình trao giải vậy mấy Bác

Vào nhận hàng nà a lị. :))

HayvaDep

Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

CHơi luôn, thứ 6 này là giỗ tổ Hùng Vương, được nghỉ mà!

Sao không T7 mà là T6 nhĩ? T6 em cũng làm việc !

---------- Post added 15-04-2013 at 11:35:22 PM ----------

Vào nhận hàng nà a lị. :))

Được lên sân khấu nên Mr Hào cười mím chi cọp

Bên trên