THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

ducphu

Well-Known Member
Heheheh có bác Phú tham dự thì càng vui, lấy xuất chính thức luôn đê bác. :))
Để chiều mai ráng tranh thủ, đu với AE xem sao; Coi như giao hữu trước cho trận CK!
thì nó cong cong giống như .......ông ... em ấy mà :)):)):))
cái gì mà cong cong là đàn ông khoái à ..:p:p:p
Tớ thì chỉ thích cái gì tròn tròn mà âm ấm thôi! Kaakaaaa...kaaakaakaakaaaaaaaakakakakakakaaaa.....

gpk

Well-Known Member
Để chiều mai ráng tranh thủ, đu với AE xem sao; Coi như giao hữu trước cho trận CK!

Tớ thì chỉ thích cái gì tròn tròn mà âm ấm thôi! Kaakaaaa...kaaakaakaakaaaaaaaakakakakakakaaaa.....

Bác làm em nhớ bánh bao Thọ Phát quá!!!=))

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Bà mịa! 50 người mà dẫm lên xác em chắc em như con vịt.... lạp luôn. hehehehhe :))

Bác mượn đỡ bộ giáp của Iron Man đi ạ.

Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xin thông báo với mấy anh. Hiện tại em đang quản lý 50 cái kính 3D Quang Phổ mới nhất. Ai muốn coi phải bước qua xác em. hehe
Và cũng 1 thông tin nữa là len anamophic chưa về tới VN nên vẫn coi trên màn hình cong nhưng ko được full screen tỉ lệ 21:9, mà chỉ được 16:9 thôi nha! :D

Mất 1 cái đền 500k nha ku, mất x cái cứ nhân 500k mà tính, haha

chobobo

Member
Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chiều mai rãnh ghé chơi nhé Tuấn Anh .
Chiều T7 này em bận rùi...chắc CN qua Cafe rùi tới Rét Tau Rần luôn :))
Các bác off T7 nhớ dành sức CN nhé, ko chừng em lại ngồi làm 1 mình 2 thùng Ken thì chết em :))

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chiều T7 này em bận rùi...chắc CN qua Cafe rùi tới Rét Tau Rần luôn :))
Các bác off T7 nhớ dành sức CN nhé, ko chừng em lại ngồi làm 1 mình 2 thùng Ken thì chết em :))
Khó có chuyện đó xảy ra lắm, em ơi; Toàn là cao thủ không à!
P/S: Chiều nay chạy Demo, sợ cao hứng, tui đứt cầu chì quá! He heee ....

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Đứt cầu chì nối lại nhanh mà bác Phú he heeee.....

VAN_LOC

Well-Known Member

Loại được đối thủ cho ngày CN :)):))=))=))
Khởi động thôi

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔ

Loại được đối thủ cho ngày CN :)):))=))=))
Khởi động thôi

Giờ này mà khởi động tối.......hổng thấy mặt à a lị. Kakakkaka:))

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔ

đứt cầu chì thì lấy dây đồng nối cho khỏi đứt, lúc đó chỉ cháy luôn chứ kg bao vờ đứt nữa nhé A Phú.kakakakaka:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

HdNDL82

Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

hik, hôm nay thế nào em cứ tưởng là CN. lúc 10h cuống cuông chuẩn bị. Được 1/2 đường mới nhớ ra là T7 :((

Mong SN quá ý mà :D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

hik, hôm nay thế nào em cứ tưởng là CN. lúc 10h cuống cuông chuẩn bị. Được 1/2 đường mới nhớ ra là T7 :((

Mong SN quá ý mà :D

Sao hổng ghé vô luôn, gọi anh em ra mần luôn Tiền Sinh Nhật heheheh. :))

Vậy chiều ghé P. Hồng làm vài lon trà xanh nha hông thôi khó ngủ lắm. =))

HDSaiGon

Super Moderators

Sao hổng ghé vô luôn, gọi anh em ra mần luôn Tiền Sinh Nhật heheheh. :))

Vậy chiều ghé P. Hồng làm vài lon trà xanh nha hông thôi khó ngủ lắm. =))

hôm nay ba chớp ba nháng chạy qua nhà hàng H....

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

hôm nay ba chớp ba nháng chạy qua nhà hàng H....

Sao không vào thăm bé Nguyên nhỉ .
@ Mới khởi động về .........đuối . Ngủ giấc lấy sức thôi .

HDSaiGon

Super Moderators

He..he...chú Tài cũng nôn dữ hén!?

mới sáng sớm cả nhà đã chuẩn bị tươm tất rồi, đi chơi xong là ghé nhà hàng H, ai dè đi sớm 1 ngày khà khà

chobobo

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Thì bởi toàn cao thủ nên cao thủ gặp cao thủ =>> 1 chết thì 1 cũng lê lết :)) thế là ngày mai gà sống đá gà chết :))
mà mai lịch trình tập trung và bắt đầu là sao vậy mấy bác

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Thì bởi toàn cao thủ nên cao thủ gặp cao thủ =>> 1 chết thì 1 cũng lê lết :)) thế là ngày mai gà sống đá gà chết :))
mà mai lịch trình tập trung và bắt đầu là sao vậy mấy bác

Mai cứ lên thẳng nhà hàng luôn .

Bên trên