THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

gpk

Well-Known Member
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Có chú ơi! Anh em HDSG off chui với HDVT ở số 36 Lữ Gia nà.

36 Lữ Gia ngày nào em cũng........đi học ngang qua:))
P/s: Lâu quá không gặp đại kưa Long:D

Chỉnh sửa lần cuối:

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

e hok uống đâu, chỉ ăn thôi, nhường trà xanh cho a uống đấy :)
BuiAn này có đăng ký đâu mà đòi ăn uống vậy chời, hehe. Như tui cũng không có trong danh sách, ngồi ngáp ruồi thôi :D
Hai mem này không có đăng ký thì chỉ được lót dép ngồi nghe thôi nhe! He heee .....

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

36 Lữ Gia ngày nào em cũng........đi học ngang qua:))
P/s: Lâu quá không gặp đại kưa Long:D

Chú Hòa gan thiệt!

Anh đi làm gần đó mà không dám chạy con đường nàu luôn. Vì sợ..............cầm lòng hổng đặng. ^#(^ Kakakaka.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xin thông báo với anh em!

Mình vừa nhận ĐT của ĐD hội HDVT nhắn là ngày mai sẽ tập trung gặp anh em mình tại quán Phượng Hồng luôn.

Sáng CN nhật HDVT sẽ ghé quán cà phê 3D tham quan và tham dự buổi sinh hoạt hằng tuần của hội mình và tranh thủ thưởng lãm công nghệ 3D và màn chiếu của bác Phúc 3D luôn.
<:p<:p<:p

VAN_LOC

Well-Known Member

Mình vừa nhận ĐT của ĐD hội HDVT nhắn là ngày mai sẽ tập trung gặp anh em mình tại quán Phượng Hồng luôn.

Sáng CN nhật HDVT sẽ ghé quán cà phê 3D tham quan và tham dự buổi sinh hoạt hằng tuần của hội mình và tranh thủ thưởng lãm công nghệ 3D và màn chiếu của bác Phúc 3D luôn.

Lấy chổ ngồi trên lầu cho rộng nhe Anh Long .

gpk

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chú Hòa gan thiệt!

Anh đi làm gần đó mà không dám chạy con đường nàu luôn. Vì sợ..............cầm lòng hổng đặng. ^#(^ Kakakaka.

Em đi ngang cũng có dám nhìn vào đâu, không lại vãi tội=))

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Em đi ngang cũng có dám nhìn vào đâu, không lại vãi tội=))

E chưa vào đó bao giờ, nghe các bác nói làm e tò mò quá! 8->

ngocthanh8106

em chưa dc xem màn chiếu cong với phim 3D

Abuabu

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Lấy chổ ngồi trên lầu cho rộng nhe Anh Long .

Ok a lị! Đã đặt chổ trên lầu rồi, phòng lạnh cho riêng tư vì ở ngoài ồn lắm. :)

0joro0

Huyền Thoại
Xin thông báo với mấy anh. Hiện tại em đang quản lý 50 cái kính 3D Quang Phổ mới nhất. Ai muốn coi phải bước qua xác em. hehe
Và cũng 1 thông tin nữa là len anamophic chưa về tới VN nên vẫn coi trên màn hình cong nhưng ko được full screen tỉ lệ 21:9, mà chỉ được 16:9 thôi nha! :D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xin thông báo với mấy anh. Hiện tại em đang quản lý 50 cái kính 3D Quang Phổ mới nhất. Ai muốn coi phải bước qua xác em. hehe
Và cũng 1 thông tin nữa là len anamophic chưa về tới VN nên vẫn coi trên màn hình cong nhưng ko được full screen tỉ lệ 21:9, mà chỉ được 16:9 thôi nha! :D

Bà mịa! 50 người mà dẫm lên xác em chắc em như con vịt.... lạp luôn. hehehehhe :))

Abuabu

vậy CN này em khỏi lên quán luôn nha ,chết chắc luôn đó =))=))=))=))=))

Bên trên