THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

sao xa dữ vậy trời???? Cho Cọp 1 vé nha! Cọp con vẫn chưa hoàn chỉnh, nên chưa về SG dc_ tới bữa off cho Cọp đóng tiền tươi nha các bác!

Mần xong nếu mà không xỉn thì tụi anh chạy lên Củ chi luôn nha cưng:))

Anh cập nhật liền đây.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Ủa A lị cho mình số mới hả , hôm qua 14 ,hôm nay 16 rùi... có đổi nữa ko.:))

hbinhlove2003

Well-Known Member
Sáng giờ nhà cúp điện mới có lại, em mới gặp bác Chip và xin ý kiến anh em chút việc này. Anh Chip muốn anh em ta vừa ăn chơi vừa kết hợp tìm hiểu các công nghệ mới của các nhà phân phối tài trợ quà nên sẽ tổ chức gameshow cho anh em tham gia trúng thưởng như: đấu đối kháng, đấu đội, trả lời câu hỏi v.v...

Mỗi game sẽ chơi khoảng 5-10 phút xuyên suốt buổi tiệc anh em thấy thế nào ạ ? MC là Mr Chip & Mr Thắng (hoặc 1 ai đó). Ai đồng ý cho xin cái Thanks nhe :D

Abuabu

Em đang canh số xấu , số đẹp nó hỏng trúng
Để phần quà thêm sinh động, lần trước cuối năm ai trúng rồi thì lần này hỏng trúng nữa nhé, e góp ý nhỏ, vì bữa giờ chưa trúng gì hết, đang loại dần:-h

ờ ..ờ...đồng ý kiến luôn nè ,từ khi vào hội tới giờ chưa trúng cái gì :)):)):)):)):))=))=))=))=))=))

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Mần xong nếu mà không xỉn thì tụi anh chạy lên Củ chi luôn nha cưng:))

Anh cập nhật liền đây.

lên đi anh, mình nhậu nước mắt quê hương. 2 thùng ken hôm bữa còn lại, tối hôm qua em mang tặng Tổ trưởng với em trai tổ trưởng ấp, mất rồi! Để đang ký tạm trú, haizzzzzzzzz.........ở SG thì ra Công An đăng ký, dưới xứ Củ Mì này, lại đăng ký cái ông kẹ này!

Abuabu

Re: Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

ledung123 <<<< đưa vào danh sách khách mời :D

Định nghĩa khách mời : là nhân vật tham dự tiệc mà khỏi đóng tiền :D

vậy thì cho mình vào danh sách khách mời luôn nha A Lị Long :D

Abuabu

em xin mạn phép có ý kiến nhỏ thế này ạ
tiệc SN HDSG tròn 1 tuổi thì mình làm cho đúng ý nghĩa của từ SN các bác ạ , AE mình gặp mặt nhập tiệc ,giao ly ,nhảy múa ,hát hò đàn ca trong không khí thân mật ,ấm cúng là quá vui và đầy ý nghĩa ngày SN của hội nhà mình
còn muốn tìm hiểu các công nghệ mới của các nhà tài trợ ,phân phối thì mình dành riêng 1 ngày nào đó ,mời các thành viên đủ năng lực và hiểu biết tham dự thì đúng ý nghĩa hơn và các nhà tài trợ ,phân phối cũng hài lòng hơn
đừng để tiệc SN HDSG tròn 1 tuổi bị thương mại hóa ,hãy để ngày SN HDSG đúng ý nghĩa ngày SN
em xin hết ạ
các bác nào đồng ý kiến thì cho em xin cái THANKS ạ :-bd:-bd:-bd

tonytruong

Super Moderators
tiệc SN HDSG tròn 1 tuổi thì mình làm cho đúng ý nghĩa của từ SN các bác ạ , AE mình gặp mặt nhập tiệc ,giao ly ,nhảy múa ,hát hò đàn ca trong không khí thân mật ,ấm cúng là quá vui và đầy ý nghĩa ngày SN của hội nhà mình
còn muốn tìm hiểu các công nghệ mới của các nhà tài trợ ,phân phối thì mình dành riêng 1 ngày nào đó ,mời các thành viên đủ năng lực và hiểu biết tham dự thì đúng ý nghĩa hơn và các nhà tài trợ ,phân phối cũng hài lòng hơn
đừng để tiệc SN HDSG tròn 1 tuổi bị thương mại hóa ,hãy để ngày SN HDSG đúng ý nghĩa ngày SN
em xin hết ạ

Tán thành ý kiến này chuẩn nè, Sinh Nhật đúng nghĩa,và sau này có tổ chức Sự Kiện Công Nghệ cũng nói lên tính chất chuyên nghiệp cho những sự kiện công nghệ sắp tới hơn. Thanks

Truonghd5

Active Member
em xin hết ạ
Thì vui chơi thôi mà, thêm phần sinh động\m/

Truonghd5

Active Member
Sáng giờ nhà cúp điện mới có lại, em mới gặp bác Chip và xin ý kiến anh em chút việc này. Anh Chip muốn anh em ta vừa ăn chơi vừa kết hợp tìm hiểu các công nghệ mới của các nhà phân phối tài trợ quà nên sẽ tổ chức gameshow cho anh em tham gia trúng thưởng như: đấu đối kháng, đấu đội, trả lời câu hỏi v.v...

Mỗi game sẽ chơi khoảng 5-10 phút xuyên suốt buổi tiệc anh em thấy thế nào ạ ? MC là Mr Chip & Mr Thắng (hoặc 1 ai đó). Ai đồng ý cho xin cái Thanks nhe :D

Vậy cũng được, khỏi mướn MC luôn,8-}
Mà thí dụ hỏng chơi thì cũng có quà cho vui nhé, chương trình được kéo dài hơn,=;

Truonghd5

Active Member

vậy thì cho mình vào danh sách khách mời luôn nha A Lị Long :D

Sao a k xin 4 người ra đảo làm danh sách khách mời, vì mình đi Ca nô vô mà, chi phí cao lắm, 8-}

ngocthanh8106

Vậy các bác cho em hỏi: hội HDSG trên giấy ghi nơi khai sinh: Đồng Nai hở?? Sao mình về "quê chôn nhau cắt rốn" tít Đồng Nai vậy mừng sn vậy ạ!!??
ko biết thì hỏi, các bác đừng ban Cọp nhe!

Truonghd5

Active Member
Em đang canh số xấu , số đẹp nó hỏng trúng
Để phần quà thêm sinh động, lần trước cuối năm ai trúng rồi thì lần này hỏng trúng nữa nhé, e góp ý nhỏ, vì bữa giờ chưa trúng gì hết, đang loại dần:-h

Khi nào close sổ cho em bao đuôi số cuối nhé !

Có thấy bài này chưa, đang xin số xấu đó nha, đừng giành với a à :-h

Truonghd5

Active Member
Vậy các bác cho em hỏi: hội HDSG trên giấy ghi nơi khai sinh: Đồng Nai hở?? Sao mình về "quê chôn nhau cắt rốn" tít Đồng Nai vậy mừng sn vậy ạ!!??
ko biết thì hỏi, các bác đừng ban Cọp nhe!

Ờ gần chỗ tui làm nè Cọp ơi, gần BV115 đó, ngay cư xá Bắc Hải mà, tới đó, sáng đi off 11h a e kéo qua luôn cho vui nhé \m/

ngocthanh8106

Ờ gần chỗ tui làm nè Cọp ơi, gần BV115 đó, ngay cư xá Bắc Hải mà, tới đó, sáng đi off 11h a e kéo qua luôn cho vui nhé \m/

àh, mắt Cọp cận nặng rồi, sáng h đọc Thấy Đồng Nai, tưởng Biên Hòa, sorry các bác nhé, hihihiih........vậy nhậu xong về Củ Chi dc rồi, tưởng Biên Hòa_Đồng Nai...chắc nhậu onlines

HdNDL82

Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

ngồi hóng các bác nói chuyên. Đợi ngày sinh nhật đang đến gần :D

Abuabu

Sao a k xin 4 người ra đảo làm danh sách khách mời, vì mình đi Ca nô vô mà, chi phí cao lắm, 8-}

ờ đúng rồi ,mình phải vào danh sách khách mời ,rồi BTC cho ca nô rước mình vào nữa chứ :-bd:-bd:-bd:-bd

Alibaba_26

ờ đúng rồi ,mình phải vào danh sách khách mời ,rồi BTC cho ca nô rước mình vào nữa chứ :-bd:-bd:-bd:-bd

chính xác con gà ác .. vụ này để bình bú làm việc nà \m/

Truonghd5

Active Member

chính xác con gà ác .. vụ này để bình bú làm việc nà \m/

Vì là khách mời nên được miễn phí, riêng tiền Ca Nô thì trích quỹ nhé, mình chỉ bỏ công đi thôi :-h
Còn ai lỡ đóng tiền thì làm từ thiện luôn nhé :D

Bên trên