Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu

Bình chọn thành viên xuất sắc

• Số lượng người bầu chọn
    461
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sampdx

Well-Known Member
Ðề: Bình chọn thành viên xuất sắc nhất Box lossless music năm 2010

Cuộc đua có vẻ căng nhỉ, sắp hết hạn rồi các bác bỏ phiếu mạnh lên nào :D

Sau khi hết hạn bình bầu em sẽ check lại, các nick bỏ phiếu mà phạm quy là loại bỏ để cho công bằng :))

Bác HD Hà Nội nói mới để ý tới những thành viên đã bỏ phiếu cho SK.
Trời ơi! Khoai tây chiên cũng bỏ phiếu được nữa sao Chip_BigChip_MediumChip_SmallChip_Tiny) :-S

Mình thấy mấy cái nich mới là có ??? rồi đó - nếu không cảnh cáo sẽ còn tiếp tục.
Chưa kể đi quảng cáo ở những diễn đàn khác.
Đây là giải của HDVietNam hay của những diễn đàn khác?

Mấy chuyện con nít này ai muốn làm cũng được, chỉ không muốn làm thôi.
Thấy làm sẽ mất ý nghĩa của giải Thành Viên Xuất Sắc 2010 của HDvietnam

Sam dám tuyên bố là những bạn đã bỏ phiếu cho sampdx là thành viên chính hiệu con vai vàng của hdvietnam & đã được gặp các bạn này trên hdvietnam.

Mình hơi thất vọng với các bác khoai tây chiên & springknife rồi đó.:-<

Các bạn có muốn thấy 1 giải không ý nghỉa không ?

cuzzy1

Well-Known Member

Bác "Củ Xì" (Cuzzy1) ơi, giờ nầy bác chưa có phiếu nào, buồn ghê. Em muốn bầu cho bác một phiếu nhưng không được vì chỉ có một quyền thôi. Ước gì luật chơi cho ít nhất 03 quyền bầu ! Nhưng thôi xin nói lời cám ơn bác thay cho phiếu bầu nhé.
Bác Springknife và bác Sampdx có chiến thuật thanh cử rất vui và hào hứng. Em chúc hai bác đạt tới đích mệt xỉu!
Em có một thỉnh cầu, sau khi kết thúc cuộc đua gây cấn, xin hai bác có thể tặng món quà của mình cho tất cả anh em tham gia bầu chọn nhé.

Chúc cuộc BÌNH CHỌN THÀNH VIÊN XUẤT SẮT càng thêm gây cấn,... thêm sáng tạo !

Chúc các bác đều là NGƯỜI CHIẾN THẮNG !

Cám ơn các anh em đã tham gia bầu chọn !

CHÚC MỘT MÙA XUÂN VUI TƯƠI ĐẾN VỚI ANH EM TRONG DIỂN ĐÀN !
*Cám ơn bạn nhé, nếu tính ra thì công sức các bác trên bỏ ra hơn mình rất nhiều (có người đầu bản thì phải có người cuối bản chứ)...:))
* Mình có mặt trên đây cũng vui rồi....có vài mem HD ở nhà mình cũng ko cho bầu cho mình (thích bác nào thì vote cho bác ấy)...:D
* Ngồi xem các bác kia đua nước rút vậy....:D

CesC

Well-Known Member

vote 1 phiếu cho a Overkillx , thích tính điềm đạm của a í :)

Thêm 1 phiếu cho Overkillx vì bộ sưu tập Asia đồ sộ :D

thaosinh

đã bỏ phiếu cho Sam

Devil_Woman

Huyền Thoại

Bác HD Hà Nội nói mới để ý tới những thành viên đã bỏ phiếu cho SK.
Trời ơi! Khoai tây chiên cũng bỏ phiếu được nữa sao Chip_BigChip_MediumChip_SmallChip_Tiny) :-S

Mình thấy mấy cái nich mới là có ??? rồi đó - nếu không cảnh cáo sẽ còn tiếp tục.
Chưa kể đi quảng cáo ở những diễn đàn khác.
Đây là giải của HDVietNam hay của những diễn đàn khác?

Mấy chuyện con nít này ai muốn làm cũng được, chỉ không muốn làm thôi.
Thấy làm sẽ mất ý nghĩa của giải Thành Viên Xuất Sắc 2010 của HDvietnam

Sam dám tuyên bố là những bạn đã bỏ phiếu cho sampdx là thành viên chính hiệu con vai vàng của hdvietnam & đã được gặp các bạn này trên hdvietnam.

Mình hơi thất vọng với các bác khoai tây chiên & springknife rồi đó.:-<

Các bạn có muốn thấy 1 giải không ý nghỉa không ?

Không khéo cuộc thi này lại làm AE mất đoàn kết thì chẳng vui gì ????

inlexus

Active Member

Em là FAN của bác Sampdx đây :x, rất khoái avatar của bác :))! Chúc bác đoạt giải một cách vẻ vang nhất :>!
Dù ai đoạt giải cũng xin chúc các bác một năm mới an khang, thịnh vượng (có tiền mua nhiều đĩa tặng anh em >:)), có sức khỏe tốt (để rip đĩa và upload tặng anh em >:)) :D. Xin chân thành cảm ơn rất nhiều sự nhiệt tình của các bác :x!

Không bôi đỏ toàn bộ bài viết bạn nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HacLongNinhKieu

Well-Known Member

Iem nhắm mắt chọn đại được không nhỉ ;)) thấy ai cũng thừa tiêu chuẩn, khó lựa chọn quá ;)) ;)) ;)) Với lại iem cũng chưa có điều kiện diện kiến các bác í nên khó nói chính xác được ;))

cancntt

Active Member

Vote cho Lê Quỷnh Anh Của Anh nha.

H

HD Hà Nội

Guest

Cuộc đua vẫn căng nhỉ :D

Như em đã nói, cuộc bình bầu mục đích chính là để cho vui, vì thế nên mở rộng cho tất cả các thành viên trên hdvietnam. Tuy nhiên cũng phải theo khuôn khổ, các trường hợp mới reg nick, không thanks, không post, 1 người 2 nick, a dua....và nhiều thứ bất hợp lý, các trường hợp đó em sẽ loại bỏ phiếu bầu sau khi kết quả bình bầu hết hạn, vì thế các bác cứ yên trí sẽ có kết quả chính xác, qua cửa của em và lấy đồ của em hơi khó đấy B-)

Box lossless album mặc dù em không thường xuyên vào đây sinh hoạt, qua thông tin của các thành viên thì em được biết đây là 1 trong những box hoạt động rất nhộn nhịp vui vẻ và đoàn kết ít có những xích mích cãi cọ như các box khác, nhiều thành viên xuất sắc của diễn đàn cũng đã thành danh từ box này ( bằng chứng là Danh sách xuất sắc của tháng 1 trên top 10 đã có 5 thành viên ). Các tháng khác cũng thường xuyên có mặt trên bảng vàng.

Cuộc bình chọn cũng mở rộng để các thành viên tự vận động tranh cử, và để thành công tất nhiên sẽ có cả 1 "âm mưu" tiếp thị lăng xê quảng cáo. Do vậy sẽ có rất nhiều điều bất hợp lý em đã biết vì thế nên các bác cứ yên trí ( hiện nay đã tạm loại ra 15 nick xin phép chưa công bố danh tính để phục vụ công tác điều tra :D )

Trước khi topic này được mở em cũng đã tham khảo, đây là lần đầu rất khó tránh khỏi những sai sót ( đã nằm trong sự tính toán ) và vì thế đây chính là bản demo cho những lần sau được tốt hơn và chất lượng :">

Dù kết quả có thế nào các bác trên cũng là rất tuyệt vời rồi :D

Các bác tiếp tục chơi vui nhé, tránh cãi cọ xích mích và mất đoàn kết kẻo em lại mang cái tiếng trở thành tội đồ của Box lossless album #-o

Thấy bác cuzzy1 chưa đc phiếu nào. EM cho bác một phiếu :)

cuzzy1

Well-Known Member

Thấy bác cuzzy1 chưa đc phiếu nào. EM cho bác một phiếu :)
* Thanks TanNguyenHuy nhé...Hôm nay thấy ấm hơn 1 chút...mấy hôm trước thấy mình trống không (Cũng hơi bị lạnh)....:))

HDCP

Super Moderators

Em thì em yêu thích hết mọi người, cứ ai ấp thì em đao, vì em chả có nổi một cái CD ra hồn nào. kể cả cd của lão Lâm gia trang chộp giật được em còn chả tha nữa là.:)) Cám ơn tất cả các uploader lossless

Em thì em yêu thích hết mọi người, cứ ai ấp thì em đao, vì em chả có nổi một cái CD ra hồn nào. kể cả cd của lão Lâm gia trang chộp giật được em còn chả tha nữa là.:)) Cám ơn tất cả các uploader lossless

Trc thì em cũng có nhiều CD lắm. Nhưng giờ thì chả có cái nào mà Up :p Giờ thì CŨng Toàn đi down thôi. Cám ơn tất cả mọi người đã có công Upload :)

trantien0072

Well-Known Member

* Thanks TanNguyenHuy nhé...Hôm nay thấy ấm hơn 1 chút...mấy hôm trước thấy mình trống không (Cũng hơi bị lạnh)....:))

Chia vui với Bác nha! Mấy hôm thấy Bác mà Tôi cũng lạnh hết cả người.

Mấy lần cứ định lập nick khác để vote cho Bác, nhưng nghĩ lại thấy, chơi thế ko đẹp nên lại thôi

vinabaola

Member

Năm 2010 nhiều bác quá xuất sắc nhưng mình chọn Sampdx, vừa bốt nhiều, link MF dễ dow.
Thank for sharing and Happy New Year !

cuzzy1

Well-Known Member

Chia vui với Bác nha! Mấy hôm thấy Bác mà Tôi cũng lạnh hết cả người.

Mấy lần cứ định lập nick khác để vote cho Bác, nhưng nghĩ lại thấy, chơi thế ko đẹp nên lại thôi
* Mình cũng có nick khác trên đây nữa đó chứ...nhưng chơi thì phải chơi cho đẹp và công bằng...nghe được lời bác như vậy mình vui lắm..Thanks bác nhiều nhé...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên