Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵn

ljonh3art

Active Member
Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

Cái banner này để ở đâu vậy anh?

pgasqlkt

Member
Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

báo cáo sơ bộ:
DVD được 09 cái: số đẹp ghê :D
mkv cắt ra vẫn DTS.
em xin hết :D

kdq2010

Well-Known Member

báo cáo sơ bộ:
mkv cắt ra vẫn DTS.

Em bảo rầu muh ko tin, tuy nó nhõ nhưng nó có võ hehe:D

daisalvic

Mình đang công tác trong Hội An , có thể đặt chỗ cho 3 bạn đi không nhỉ. Cám ơn HD Đà Nẵng Group nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

báo cáo sơ bộ:
mkv cắt ra vẫn DTS.
Vậy là OK rồi Bác Thành, cố gắng kiếm khoảng 90 phim demo là đẹp nữa :D :D
Mình đang công tác trong Hội An , có thể đặt chỗ cho 3 bạn đi không nhỉ. Cám ơn HD Đà Nẵng Group nhé.

Bạn cứ tới tham dự triển lãm vô tư mà, chúc vui :D

linhddang

Member

Các Bác nhà Mình chuẩn bị đăng ký danh sách số lượng khách mời của cá nhân mình nhé, để Hội chuẩn bị đưa Giấy Mời để phát.Anh em đăng ký số lượng để Hội biết .
Nay thông báo cho Anh em được biết.

Có vẻ xin 1 vé cũng hơi khó

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Có vẻ xin 1 vé cũng hơi khó , phải ko bác Bình .sao bác ko bán vé nhỉ , thấy vậy hay hơn vì người mua sẽ đúng là người cần .chưa chắc người mời là người cần được bổ sung những kiến thức như tờ chương trình bác đưa .hơn nữa cũng có thêm 1 khoảng để trang trải bớt chi phí .

Em chưa nghĩ tới việc bán vé Bác Linh, vì cái này Chúng Em đang phổ cập cho Người dân biết để truyền bá Công nghệ !Một phần trong mục tiêu của Chúng Em , dù biết rằng rất tốn kém đối với một Hội như thế này ....nhưng hy vọng qua đấy Chúng Em có được cái gì đấy để mọi người hiểu sâu hơn ......về mọi mặt !

vblog_biz

Well-Known Member

Mình triễn lãm phổ biến kiến thức thì Free cho nó máu ... Càng dụ thêm nhiều thành viên mới , hội càng mạnh kekeke

anbinhdo

Well-Known Member

Mình triễn lãm phổ biến kiến thức thì Free cho nó máu ... Càng dụ thêm nhiều thành viên mới , hội càng mạnh kekeke

À Vương ơi, em coi giúp mấy cái vụ demo phim ấy nhé...cố gắng lựa những phim có hiệu ứng âm thanh gay cấn nhé..Rất cảm ơn Vương :D

vblog_biz

Well-Known Member

À Vương ơi, em coi giúp mấy cái vụ demo phim ấy nhé...cố gắng lựa những phim có hiệu ứng âm thanh gay cấn nhé..Rất cảm ơn Vương :D

Để mai em lên Số mượn máy với kho phim trên đó để làm .

Em dự định cắt từng đoạn gay cấn , hay rồi ghép lại như 1 phim hành động luôn cho nó máu .Mà không biết có đủ times để làm cho kịp ko . Nhưng em sẽ cố gắng :p

anbinhdo

Well-Known Member

Để mai em lên Số mượn máy với kho phim trên đó để làm .

Em dự định cắt từng đoạn gay cấn , hay rồi ghép lại như 1 phim hành động luôn cho nó máu .Mà không biết có đủ times để làm cho kịp ko . Nhưng em sẽ cố gắng :p

Anh nghĩ đủ đấy Vương, cứ bình thường mà làm và lựa chọn những phim có hiệu ứng hay...ta làm xong gộp thành 1 file và có thể chiếu demo tua đi tua lại nhiều lần là OK..cố gắng tránh làm các phim có nội dung không lành mạnh nhé :D :D
Có cần Người em cứ đề xuất nhé, để có ai phụ Em thêm...xong đâu đấy gọp thêm chổ Anh Thành để duyệt và copy ra cho 5 HDD khi ấy để Hội Thảo và demo.
Cái này thì là đã bàn khi chiều ấy Vương nhé !

ljonh3art

Active Member

Bác Bình xem 2 cái nhãn đĩa kiểu như thế này đc k nhé!
Em thích đơn giản thôi :D

Làm trên PTS rồi mà không bik đưa ra để in thế lào...

kdq2010

Well-Known Member

Nhìn được nhưng có vẽ hơi tối Quý ơi.
Thay màu đỏ bằng màu bạc HD Đà Nẵng màu đỏ
Hơn cả sự đam mê màu đỏ hoặc đen,
Viền xung quanh và ribăng để nguyên
Hội thảo triển lãm công nghệ thì để nguyên chỉ đổi HD 3D ... sang màu đỏ
Vài ý kiến ^^
Hay là 25 cái kiểu cuả Quý và 25 cái kiểu em đưa ra, Trắng và Đỏ mà :-??

anbinhdo

Well-Known Member

Anh sẽ alo trực tiếp cho Em sáng nay Quý nhé! Nhìn chung đơn giản vậy thôi không nên vẽ nhiều trên nhãn đĩa. Còn để in có thể ra các tiệm DVD để nhờ nó in hộ vậy...vì bên các shop DVD nó có máy in và giấy kich cỡ đủ loại nên cứ thế mà in thôi.
Vài dòng có gì Anh alo nhé ! Cảm ơn Quý nhiều

ljonh3art

Active Member

@a.Khánh : em lên màu thử rồi, thấy làm màu sáng ko đẹp tới anh. Chuyển qua màu bạc thì nhìn hắn cũ cũ oh.

@a.Bình : đơn giản thôi anh, em làm tông đỏ để hợp với nội dung bên trong đĩa, em làm trên phần mềm làm nhãn đĩa trong máy rồi, mà sợ lưu ra hắn không mở đc trên máy họ thì mắc công. hic. chắc copy lun phần mềm vào trong usb rồi ra ngoài họ in lun.

makiemsau

Well-Known Member

ok đó Quý, anh thấy hợp với tông nội dung DVD.

nhatduy1990

bác Bình nhơ alo cho em nhá.Con vụ http cho máy chiếu 3d nếu được bác lấy lun con lap của em nối với máy 3D optoma cũng được vì cấu hình nó được setup để chạy 3D sẵn rồi

kdq2010

Well-Known Member

bác Bình nhơ alo cho em nhá.Con vụ http cho máy chiếu 3d nếu được bác lấy lun con lap của em nối với máy 3D optoma cũng được vì cấu hình nó được setup để chạy 3D sẵn rồi

Chiều thứ 6 em cứ mang đến Số, bọn anh ở đó mà :)

Bên trên