Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

baamboo8

Member
Ðề: Re: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Các bác cho em xin đánh giá dòng W804a của sony với. Nếu so sánh thì nó cùng phân khúc với dòng nào của LG vậy? Em thấy giá của sony cũng tốt, lại chuyển qua 3D thụ động. Hiện nay ngoài Sony và LG thì còn hãng nào sản xuất 3D thụ động nữa vậy mấy bác?
ngoài LG và Sony thì còn có Panasonic sx 3D thụ động nữa đó bạn, Panasonic đã sx tivi 3D thụ từ 2012 rồi.

win7

Active Member
Ðề: Re: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Các bác cho em xin đánh giá dòng W804a của sony với. Nếu so sánh thì nó cùng phân khúc với dòng nào của LG vậy? Em thấy giá của sony cũng tốt, lại chuyển qua 3D thụ động. Hiện nay ngoài Sony và LG thì còn hãng nào sản xuất 3D thụ động nữa vậy mấy bác?

Hiện này 2013 mới về chưa ai dung chưa thể đánh giá được , phải vài tháng sau mọi người dùng thì mới review được chat lượng của serial này được

Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

SS dòng F6300 có 3D không các bác nhỉ ?

Hải Băng

Có bác nào rành về LA6910 cho em hỏi nhờ tý

+ Tính năng tìm kiếm bằng giọng nói của LG : liệu có thể dùng để điều khiển các lệnh đơn giản như tắt mở Tivi , tăng giảm âm lượng , chuyển kênh như của Samsung hay không a ? em bân khuân về vấn đề này quá .

Hai Scm

Active Member
Có bác nào rành về LA6910 cho em hỏi nhờ tý

+ Tính năng tìm kiếm bằng giọng nói của LG : liệu có thể dùng để điều khiển các lệnh đơn giản như tắt mở Tivi , tăng giảm âm lượng , chuyển kênh như của Samsung hay không a ? em bân khuân về vấn đề này quá .

Bác lên siêu thị điện máy thử tính năng này đi bác....

Bác lên siêu thị điện máy thử tính năng này đi bác....
LA6910 thì em chưa thử chứ LA6200 thì em thử rồi. em chỉ test 1 từ " youtube" thôi mà nói suốt 10p nó không hiểu nản quá bỏ đi luôn. Có thể cũng đúng như em bán hàng nói là tại trong siêu thị điện máy quá ồn nên nó không nhận được.

Hai Scm

Active Member
LA6910 thì em chưa thử chứ LA6200 thì em thử rồi. em chỉ test 1 từ " youtube" thôi mà nói suốt 10p nó không hiểu nản quá bỏ đi luôn. Có thể cũng đúng như em bán hàng nói là tại trong siêu thị điện máy quá ồn nên nó không nhận được.

vụ này để quảng cáo là chính thôi....=))..... giống vụ điều khiển tivi bang cử chỉ....chơi angry bird bang cử chỉ tay mà thấy chả được gì...

vinhpapa

Member
Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Em sắp nhận căn hộ nên tính mua 2 TV 40". Nhu cầu của em là chất lượng hình ảnh tốt, mẫu mã đẹp, trên dưới 10tr, kết nối được Internet coi phim online càng tốt. Các Bác tư vấn cho em mua con nào? Thanks

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Em sắp nhận căn hộ nên tính mua 2 TV 40". Nhu cầu của em là chất lượng hình ảnh tốt, mẫu mã đẹp, trên dưới 10tr, kết nối được Internet coi phim online càng tốt. Các Bác tư vấn cho em mua con nào? Thanks

Bác tham khảo Sony 42W674, LG 42LN5400 và Samsung 40F5000

dienmaytoanlinh

Active Member
vài ngày nữa sẽ có thông giật gân nha các bác, các bác chuẩn bị tâm lý :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D về thông tin của 1 hãng tivi

vinhpapa

Member
Ðề: Re: Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Bác tham khảo Sony 42W674, LG 42LN5400 và Samsung 40F5000
Cám ơn Bác. Trong 3 con này có con nào truy cập Internet được không ạ vì em hay coi phim trên hayhaytv.vn

vinhpapa

Member

Samsung 40eh5300 giá tốt quá, con này xài OK ko các Bác nhỉ. Nó vừa tầm tiền của em

biennho

Member

vài ngày nữa sẽ có thông giật gân nha các bác, các bác chuẩn bị tâm lý :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D về thông tin của 1 hãng tivi
Theo thông tin thì vài ngày nữa hãng LG sẻ giám giá các model 2011 và 2012 từ 20-30%.

tuongvks

Member
Re: Ðề: Re: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Theo thông tin thì vài ngày nữa hãng LG sẻ giám giá các model 2011 và 2012 từ 20-30%.

Hãng còn hàng mấy đâu mà giảm giá, giờ chủ yếu ở các đại lý thôi.

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Hãng còn hàng mấy đâu mà giảm giá, giờ chủ yếu ở các đại lý thôi.

thiệt không bác???

từ từ thông tin mới giật gân chứ các bác ^^ nhưng chỉ liên quan đến các sản phẩm mắc tiền thoai

Bên trên