Thảo luận về đầu tư xây dựng hệ thống HD - Hình ảnh test trang 27,29,32,35

lenguyenvinh122

Ðề: Thảo luận về đầu tư xây dựng hệ thống HD

Em xin tuyên bố là HD player thắng HTPC 1 cách toàn diện vì lý do như sau :
HTPC không có HDD = nằm im phăng phắc
HD Player không có HDD có khi bật vẫn lên cái Menu :))
các Bác tâm phục khẩu phục chưa :))
em thua bác luôn =)) . HD play dùng để play HD thì ko có HDD để chứa HDmovie thì có mà cục HDplay đó khác gì đống đồng nát .:))

ljonh3art

Active Member

Em xin tuyên bố là HD player thắng HTPC 1 cách toàn diện vì lý do như sau :
HTPC không có HDD = nằm im phăng phắc
HD Player không có HDD có khi bật vẫn lên cái Menu :))
các Bác tâm phục khẩu phục chưa :))

Ai nói HTPC k có HDD thì nằm im phăng phắc. Nó vẫn vô Bios chơi, có thể so sanh như menu của HD Player đó bác :D

có HDD thì HD Player cóc bắn được đột kích =))

I have no idea!

Tomykhoai

Active Member

có HDD thì HD Player cóc bắn được đột kích =))

Tỉ số là 1 đều kaka :))
đội HD player dẫn 1-0 khi không có HDD
đội HTPC gỡ hòa 1 -1 khi có HDD - Bắn được đột kích hehe
2 bên chuẩn bị đá penati :))

makiemsau

Well-Known Member

Tỉ số là 1 đều kaka :))
đội HD player dẫn 1-0 khi không có HDD
đội HTPC gỡ hòa 1 -1 khi có HDD - Bắn được đột kích hehe
2 bên chuẩn bị đá penati :))

hị, 2 phe kéo nhau đi bóp lon là ổn nhất

trung_apple

Active Member

Ai nói HTPC k có HDD thì nằm im phăng phắc. Nó vẫn vô Bios chơi, có thể so sanh như menu của HD Player đó bác :D

I have no idea!
HD player không cắm chuột với bàn phím được , ngược lại HTPC vẫn chơi remote

pantau

Active Member

HD player plug and play - Cắm là chạy
HTPC - cắm có thể chạy có thể không :))
HTPC - cắm tự chạy thẳng Mediaportal and play films-trên tay remote chíu chíu........Hết film tự shut down im re cứ việc Khẻo!

ljonh3art

Active Member

HTPC cùi bắp cho em em xài.
HD Player xịn cho em em ko thèm xài
Hehehe

trung_apple

Active Member

cho thì ta vẫn phải sài
đến khi nào chán ta lại đẩy đi
đẩy đi dư ra cái chi chi
ta đem ta đắp vào thằng pc

lenguyenvinh122

HTPC là xu hướng xây dựng hệ thống play HD chính trong gia đình hiện đại ngày nay vì khả năng đa dụng của nó . chừ ông anh em bảo dựng hệ thống chơi HD thì ổng bụp ngay HTPC

pgasqlkt

Member

hí hí, có ngủ mơ thấy con extream pro k bác Toàn

makiemsau

Well-Known Member

HTPC là xu hướng xây dựng hệ thống play HD chính trong gia đình hiện đại ngày nay vì khả năng đa dụng của nó . chừ ông anh em bảo dựng hệ thống chơi HD thì ổng bụp ngay HTPC

bác này nói như phải rồi ấy, "xu hướng xây dựng hệ thống play HD chính trong gia đinh", thứ lỗi em đọc xong câu này em buồn cười vãi cả ra đấy bác ạ. Xin lỗi ở nhà em dùng HD Player thôi ạ ( cho dù em là dân IT) vì ông già em, bà già em, gấu em...đều không cái biết cái HTPC là cái gì hết ạ. =))

Tomykhoai

Active Member

bác này nói như phải rồi ấy, "xu hướng xây dựng hệ thống play HD chính trong gia đinh", thứ lỗi em đọc xong câu này em buồn cười vãi cả ra đấy bác ạ. Xin lỗi ở nhà em dùng HD Player thôi ạ ( cho dù em là dân IT) vì ông già em, bà già em, gấu em...đều không cái biết cái HTPC là cái gì hết ạ. =))

Nếu pro như bác Châu cầm điều khiến bấm bấm thì chắc là ai cũng có thể dùng HTPC thay HD player được đấy. Mỗi tội anh em mình chưa pro lắm hihi vẫn phải bấm chuột tách tách nên HTPC hơi khó dùng đối với những người không thích sự phức tạp lắm :))

trung_apple

Active Member

cái bác toàn này nói thế chưa đúng lắm ,
ông già bác năm nay bao nhiêu tuổi ,còn ông pà già em năm nay mới 28 tuổi mà không sài pc có nước ra đường ăn cám à
còn cuộc chiến giữa HD Player và htpc chưa phân thắng bại bác ạ thời buổi kinh tế thị trương cái nào rẻ tiện dụng thì sài thôi bác ạ .
vi dụ HD Player giá 10k em hốt một rổ

pantau

Active Member

Ô cái bác này.....bác phải có trách nhiệm phổ cập tin học cho mọi người trong nhà mình chứ! Bác là dân IT mà lị.

Bên trên