The Eagle Football Club by HDVietNam

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: The Eagle Football Club by HDVietNam

Ku nhà em đây

Đúng rồi, tóc tai thế kia thì chắc cú ku cậu muốn làm Ca sỹ , mai sau kiếm tiền cỡ Đàm Vĩnh Hưng thì cần gì đá bóng, khối em theo :D

tienthanhbk

Well-Known Member

Xời ơi, hổng dám hâm đâu, như Tùng đây, khối em lầm chết ....hehehehe (PR mình dữ quá luôn)

Lầm tưởng đang tuổi dậy thì hả :))

Có khi nào gặp mấy em SV được các em nhắc nhở "em ơi em , chỗ này dành cho người lớn " chưa ? =))

sharpvn

Member

Lầm tưởng đang tuổi dậy thì hả :))

Có khi nào gặp mấy em SV được các em nhắc nhở "em ơi em , chỗ này dành cho người lớn " chưa ? =))

Chứ không phải "em ơi em,đưa ..... cho chị ngậm" hả? ;)), nói bậy chút thôi cho anh em vui nhà vui cửa bớt căng thẳng, đi ngủ thôi, mai đi làm kiếm gạo .... đóng tiền cho HA nữa chứ :>

linhuyen

Active Member

Đúng rồi, tóc tai thế kia thì chắc cú ku cậu muốn làm Ca sỹ , mai sau kiếm tiền cỡ Đàm Vĩnh Hưng thì cần gì đá bóng, khối em theo :D

Có khi thế anh ạ , hôm thôi bầy đồ chơi ra cho nó lựa , nó vớ ngay cái loa nghe nhạc mini :-?

Nóng máu thiệt, y như rằng mỗi lần mình tranh thủ đi đá được là ..... E cho anh số thằng quản lý đội bóng HAT coiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, hỏi nó muốn gì? quất nó luôn bây giờ, bà mẹ tụi nó
Bình tĩnh anh T ơi, hôm wa em mới chửi nó rồi, haha...
Ăn chơi sớm dữ hen, sao Thành hư quá vậy? tự kiểm điểm coi
Hehe...AE làm kiểm điểm hết.
3 tuổi rồi em, cu cậu mê đá banh lắm, ở nhà có đủ các loại banh :D

Em đi bắt gôn thuê cho người ta không bao giờ phải đóng tiền . Nhiều lúc còn được cho tiền hehehe .
Theo em thì đơn giản thế này :
Thông thường 1 đội banh 10 người thì hết 10 người đòi đá ( nếu trường hợp không có 1 người chuyên bắt gôn ) . Chính vì vậy từ xưa đến nay vị trí thủ môn có nhiều đội không cần phải trả tiền ( Vì nếu bắt khá tốt thì giống như được hưởng , anh em đá tuyến trên cứ yên tâm mà công ) . Thông thường đi đá banh là phải chạy ,,,,, mà thủ môn thì toàn đứng và đi lượm banh => Không phải trả tiền . Rất nhiều đội bóng thủ môn không phải trả tiền . Với số tiền chia bình quân đầu người ra mỗi chận là 20K thì 10 người mỗi người chỉ cần bỏ thêm 2k nữa cho thủ môn .

Còn nếu OK thì thủ môn chỉ cần đóng 1 nửa số tiền là OK . VD : 30K => 15k là được rồi
p/s : Em cũng rất muốn tham ra đội bóng này . Tuy nhiên thời gian không cho phép .
Bác cứ thử hình dung : bản thân bác có thích bắt gôn hay không là => tại sao thủ môn chỉ cần đóng 1 nửa số tiền .
Bác cứ nói em nghe, còn nếu em nói thủ môn như bác ko phải đóng tiền thì bác có đi ko?
Thằng ku nhà em mới 2 tuổi , nhưng xem ra không thích bóng banh lắm , đưa cho quả bóng không chơi thế mới đau . Sau này khôg biết đá bóng thì ngượng mặt bố huhu:-&
Ku nhà em đây
[/url]
DSC_2426 by linhuyen, on Flickr[/IMG]
Nhiều quá chuyển qua cho ae cùng đội đi anh Tùng ơi , để sức còn đá banh haha
Mấy anh thức cũng muộn nhỉ ....
Nhìn 2 thằng ku nhà 2 anh em cũng muốn có 1 thằng ghê! hehe...;))

linhuyen

Active Member

Bình tĩnh anh T ơi, hôm wa em mới chửi nó rồi, haha...

Hehe...AE làm kiểm điểm hết.

Bác cứ nói em nghe, còn nếu em nói thủ môn như bác ko phải đóng tiền thì bác có đi ko?

Nhìn 2 thằng ku nhà 2 anh em cũng muốn có 1 thằng ghê! hehe...;))

Thì có đi em , sau này thành lập đội banh nhí he he

Thấy ae thay nhau đưa hình mấy ku nhí lên sao mà xôm tụ ghê! Chắc phải ráng kiếm vài thằng ku để đóng góp cho đội banh nhí trước khi đeo gông quá. >:)

linhuyen

Active Member

Hôm qua mưa to quá nên trận đấu hơi kém chất lượng he he . Thứ 6 lại lên nhé các chiến hữu
@H.A : Mấy giờ về đến nhà em ?

Hôm qua mưa to quá nên trận đấu hơi kém chất lượng he he . Thứ 6 lại lên nhé các chiến hữu
Hwa mưa to wá, cuối cùng cũng đá đc 1h.
Hehe...Gần 11h30 em mới về tới nhà, tắm rửa ăn u xong là thăng đến 7h mới dạy lun đó anh. ;;)

linhuyen

Active Member

He he vận động xong ngủ đã lắm . Hôm qua bên nhà anh mất điện híc mãi gần 1h mới có điện , may trời mát .

He he vận động xong ngủ đã lắm . Hôm qua bên nhà anh mất điện híc mãi gần 1h mới có điện , may trời mát .
Vậy hả anh! Hèn j em đi trong cái hẻm đó trời tối om, bên nhà em ko cúp, mà tối wa mưa giông ghê thiệt. :p

tienthanhbk

Well-Known Member

Ặc, rút kinh nghiệm, lần sau nếu trời mưa cứ chân đất mà đá, đi giày không chịu nổi :(

linhuyen

Active Member

Ặc, rút kinh nghiệm, lần sau nếu trời mưa cứ chân đất mà đá, đi giày không chịu nổi :(

Em có phòng thủ đôi đinh cao chuyên đá trời mưa he he . Quen đi giầy vải , đá giầy đinh thấy mình chậm hơn ha ha . Chắc phải chuyển dần qua đá giầy đinh cho nó quen .

Bên trên