The Expendables 2(2012)-Biệt Đội Đánh Thuê 2: khởi chiếu 7/9

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: The Expendables 2(2012)-Biệt Đội Đánh Thuê 2: khởi chiếu 7/9

Phim thấy có bản CAM rùi, chắc sớm có HD thui.... Nhìn cover phim đã thấy chất rùi...

chắc phải lâu đấy bác ơi,em đoán ít ra phải đôi ba tháng,bây giờ mới chiếu có 1 tuần mà

huuphuoclx

Active Member
mấy cái clip trên bắn hoành tráng quá mà p2 này chắc đất diễn của Arnold nhiều hơn p1 quá

rocket80

Member
Ðề: The Expendables 2(2012)-Biệt Đội Đánh Thuê 2: khởi chiếu 7/9

Ôi các diễn viên yêu thích của em, hy vọng sớm có HD kéo về xem

laptrinhtinhyeu305

Well-Known Member
Ðề: The Expendables 2 trailer

Ông sylvester stallone này già lắm rồi.
phim của sylvester stallone đóng mình thích xem cực kì, mình sưu tầm dc gần hết rồi :D
trọn bộ rambo HD1>4 viêtsub ( đã encode), thêm The Expendables HD và giờ chuẩn bị là The Expendables 2 hi

Chỉnh sửa lần cuối:

Quangnt78

Re: Ðề: The Expendables 2 trailer

Ông sylvester stallone này già lắm rồi.
phim của sylvester stallone đóng mình thích xem cực kì, mình sưu tầm dc gần hết rồi :D
trọn bộ rambo HD1>4 viêtsub ( đã encode), thêm The Expendables HD và giờ chuẩn bị là The Expendables 2 hi

Mình cũng rất thích Stallone. Đang muốn tìm cái phim Oscar , over on top và Driven của Stallone mà ko thấy. Cụ nào có link chỉ giúp. Thanks!

phim mới chiếu 2,3 tuần thì bao giờ có HD các bác nhỉ,toàn sao thế này thì em chưa xem đã biết là hay rồi @-)

Phim đang bán vé xuất chíu đặc biết tại mega kìa. Có khuyến cáo dưới 16t ko cho vô. Ko biết có cắt ko nữa.

poly

Banned
Cuộc chiến của những ông già gân

kiemsibuon1987

khoái sieu anh hùng quá toàn dien vien mình thich me

dungmodiachat

phim hay đấy
em bồ kết phim này

SuperDreamII

EM kết nhất phim này phần trước xem cũng khá hay rồi mong chờ phần này quá 2 tháng nữa mới có HD hả bác !!!

TR0JAN

Hôm qua em đã xem phim này tại rạp platinum @The Garden HN

Quả là phim bom tấn với dàn diễn viên hùng hậu và chói lóa. Cảnh Bom đạn, khói lửa đánh giết từ đầu đến cuối khiến người xem nghẹt thở cho dù nội dung của phim thì đã biết trước sau 20 phút xem :D

Xem xong về muốn làm thêm cách âm cho cái phòng ở nhà để được mở lớn như ngoài rạp cho nó phê và căng đét lên nhằm đạt khoái cảm :D

Tóm lại đây là phim hành động đáng xem lắm vì phim được sự góp mặt của nhiều ngôi sao bự và rất nhiều khí tại Hạng Nặng

Phim do công ty Platinum đầu tư nhập về VN và đang công chiếu tại các rạp phim trên toàn quốc.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

isheep_vn

Banned
xem phim này rồi , thích mỗi gặp lại mấy thần tượng thôi , nội dung thì mỳ ăn liền ko đọng lại gì cả

angelos

Nhìn dàn diễn viên thì ngon mà xem xong ko thấy đọng lại gì cả :))

Bên trên