THE WARRIOR AND THE WOLF-CHIẾN BINH VÀ TÌNH SÓI: từ 13/11

gundamf91

Member
Ðề: THE WARRIOR AND THE WOLF-CHIẾN BINH VÀ TÌNH SÓI: từ 13/11

Ngang phim cấp 3 thế có nhìn thấy "hàng" không bác Poly , xem mấy phim của Monica Bellucci cứ phải gọi là phê

Nói về em Maggie Q này thì em thấy lùn ( ko có gì gọi là trường túc bất chi lao cả ) , body sập sệ , gân guốc như bà già , chỉ được cái mặt tây tây kéo lại

Cấp 3 của Tàu thường ko thấy hàng, hiếm lắm 1 có 1 film thấy chút chút ( mà thường của female)(theo kinh nghiệm coi cấp 3 của em)

Cấp 3 của Tàu thường ko thấy hàng, hiếm lắm 1 có 1 film thấy chút chút ( mà thường của female)(theo kinh nghiệm coi cấp 3 của em)

Gu của em là âu mỹ chứ ko thích châu á , mà phim cấp 3 của tầu khựa thì thuộc dạng cực bựa rồi không bao giờ xem . Tây vừa đẹp vừa phóng khoáng nên phim cấp 3 của nó đầu tư và công khai đàng hoàng luôn , xem Malena hay ơi là hay ;))

Gambit

haizz, Gambit mới down fim này về coi. coi xong ko biết nói gì luôn

nghe anh poly nói fim này tuy ko hở nhiều nhưng nó cứ hì hục hì hục nên Gambit cũng khoái :x. nhưng coi xong thì Gambit chỉ thấy lần rape đầu tiên còn hot hot thôi, hot vì ẻm còn chống cự, càng về sau thì... hơi nhàm.

mà nhìn chung thì fim rất nhàm.

suốt fim có những đoạn phụ đề để dẫn dắt câu chuyện, nếu ko có những phụ đề này thì khán giả khó mà hiểu được chuyện gì xảy ra. và Gambit cho rằng đó là cái dở của fim. điều này khiến Gambit nghĩ đến fim slumdog của chú Ba. fim chú Ba cũng cần có phụ đề để dẫn dắt nhưng Gambit lại thấy đó là cái hay, vì nó che lấp đi những hạn chế của ê kíp làm fim.

trong fim này Gambit chỉ thích em dog của chú lính. nhưng tiếc là ẻm die sớm quá.

security_plus

haizz, Gambit mới down fim này về coi. coi xong ko biết nói gì luôn

nghe anh poly nói fim này tuy ko hở nhiều nhưng nó cứ hì hục hì hục nên Gambit cũng khoái :x. nhưng coi xong thì Gambit chỉ thấy lần rape đầu tiên còn hot hot thôi, hot vì ẻm còn chống cự, càng về sau thì... hơi nhàm.

mà nhìn chung thì fim rất nhàm.

suốt fim có những đoạn phụ đề để dẫn dắt câu chuyện, nếu ko có những phụ đề này thì khán giả khó mà hiểu được chuyện gì xảy ra. và Gambit cho rằng đó là cái dở của fim. điều này khiến Gambit nghĩ đến fim slumdog của chú Ba. fim chú Ba cũng cần có phụ đề để dẫn dắt nhưng Gambit lại thấy đó là cái hay, vì nó che lấp đi những hạn chế của ê kíp làm fim.

trong fim này Gambit chỉ thích em dog của chú lính. nhưng tiếc là ẻm die sớm quá.

Cho xin link download đê. Nếu có Netload, MU thì tốt quá.

Thanks@

brucelee123456

Active Member

POly này cũng dữ thiệt hôm nào phải thử tài dập gái coi sao?

Bên trên