Thông báo " nóng "

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Mở đề tài mới này , để tất cả ae hội viên cập nhật nhanh hơn , dễ dàng hơn ! Qua thực tế đã diễn ra , nghe một ít ý kiến của các hội viên : như có những thông báo , những đề nghị , những chủ trương chung cần đến với từng hội viên rộng rãi , công khai thì bị chậm , bị không biết ? Vì lý do : thông báo đó , đề nghị đó , chủ trương đó lại nằm ở trong đề tài nào để tiện thấy nhất ? Ví dụ như : tuần lễ phong trào hướng về miền Trung - thông báo " nóng " này ở trong đề tài nào ? một ít hội viên , thói quen chỉ vào những đề tài hiện đang theo dõi mà không biết được ! Mong rằng đề tài này , hội viên sẽ tiện ích hơn , dễ theo dõi hơn . Cuối cùng đây là một đề tài nghiêm túc , xin anh em hội đừng spam hay tám ,,,. Cảm ơn .
Đầu tiên :
1-thông báo rộng rãi tới anh em : seant nhờ A mua một compo box ( box + adapter + dây usb ) DriveStation™ HD-CEU2 : 199.000VNĐ/bộ
(Adapter, dây USB, ốc vít để gắn HDD)
Hình đây :

Nếu mua box không ( khg adapter + dây usb ) = 90k.
Anh em ai cần sẽ tập hợp mua luôn ! Dự kiến sẽ chuyển tiền mua vào ngày thứ Sáu (12/11/2010)

2- sieudinh đã gửi trả ổ cứng , hiện tại ở nhà A , ai cần thì ghé A ( như đây là thí dụ : có đề tài này , ai muốn hỏi : ai giữ ổ cứng xin hãy khẩn trương cho tôi mượn !!! và hy vọng còn nhiều tiện ích khác !)

seant

Member
Ðề: Thông báo " nóng "

- Chủ đề hay đây! nhiều lúc cần hỏi, chia sẻ hay mượn gì đó nhưng không biết post vào đâu!
- Thanks bác MÊ HD mua giúp em mua box HDD, AE có nhu cầu gửi bác ấy mua luôn! (mua dự trữ phòng trái gió trở trời $-))

saibon

Active Member

Hi hi, tiện đây có lẽ cũng nói thay lời anh Sơn nhỉ, có lẽ vì giúp đỡ anh em trong hội mà anh Sơn không tính :D, đó là phí giao dịch, mỗi lần mua 1 món hàng thì phí giao dịch thường khoảng là 50k: phí gửi tiền 15k, điện thoại 5k, ship 30k, xăng ảnh nhờ người mua 20k ->70k. Vậy cứ mỗi món hàng nhờ mua các anh hãy vui lòng + thêm 10->20k (theo số lượng).

seant

Member

Có bác nào gửi anh Sơn mua giúp Box HDD nữa không để đi cùng chuyến đò cho rẻ! Hình như hôm nay anh Sơn chốt số lượng để mua đấy!

trinhthanhminh

Bác MÊ HD ơi, cho em hỏi nó là HDD BOX 2.5” hay HDD BOX 3.5” vậy? có dùng với ổ cứng laptop đc không bác?

trinhthanhminh

Cám ơn bác nguyenlebaothai, em nghe danh tiếng Access point Wireless của Buffalo đã lâu. Nay còn có HDD Box của hãng này chắc ngon lắm đây.

seant

Member

CN 14-11 đi off cafe, Seant đăng ký mượn ổ cứng hội nhé! Tối thứ 2 sẽ gửi lại bên anh Sơn cho AE nào cần!

Chỉnh sửa lần cuối:

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Như vậy đã có 5 chú mua combo box , mai A chuyển tiền mua , và tin vui cho 5 chú : mua 5 , chủ hàng tính giá : 180k nhen ! ( chưa tính phí : chuyển tiền và hàng , tổng tiền trên phát sinh sẽ chia đều cho 5 ) .

kieu chinh

Em theo luôn!
Thêm một chú mữa cho đủ số 6- lộc.
Hàng về lên lấy hàng thanh toán luôn nhé!
làm chuồng trước rồi mới tậu trâu.
Thanks A!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Anh em thông cảm về tiền bạc , A đã có công triệu tập cùng ae trong hội cùng mua chung một món đồ , hàng gì đó cho nên ai cần mua nên cũng " triệu tập " tiền mua luôn ! A chuyển tiền , rồi nhận hàng , giá sản phẩm công khai , không vụ lợi ! Tinh thần là chính ! Ví dụ : vừa rồi như chuyện " áo đồng phục " , nên A không dám nữa !!!!
Vậy d.sách : seant , sieudinh , ngaodusonthuy , nguyenlebaothai , Lao Tam và kieuchinh . Ngày mai A chuyển tiền lúc 10h sáng , ai muốn mua đưa tiền cho A cùng gửi mua chung luôn , nếu mua 5 box = giá giảm = 180k .

lanovia

ơ thế đợt rồi là hội ta lằng nhằng vụ áo à >< tóm lại vẫn chưa có áo sao?

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

ơ thế đợt rồi là hội ta lằng nhằng vụ áo à >< tóm lại vẫn chưa có áo sao?

áo giặt mấy nước rồi mà vẫn có bác chưa gửi tiền lại bác chủ ạh? vote ban

Không phải vậy ! A " lanh chanh " khi mua áo và in , tự động lên danh sách toàn hội rồi làm ! Thí dụ : như em khg lấy thì sao nào ? Còn khg biết đường về mặc cho hết luôn đi !! Vì vậy , nó cho A kinh nghiệm : đừng bao giờ " lanh chanh " nữa .....:-h:-h:-h

Bên trên