Thông báo " nóng "

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Thông báo " nóng "

Sáng nay , đích thân erongru có tới nhà A , và đưa một thư mời : dự lễ tổng kết cuối năm 2010 & đón nhận chứng chỉ ISO 9001-2008 của công ty mà erongru quản lý . Trong thư mời : erongru có ghi : ( xin lược dẫn ) Kính gửi : Hội HD Nha Trang .....nhân dịp Cty tổ chức....xin trân trọng kính mời quý vị đến tham dự lễ .....
-Thời gian : 17h ngày 25-01-2011 ( nhằm ngày 22 tháng Chạp Âm lịch )
-Địa điểm : Hội trường tầng 2 - số 6 Phạm Văn Đồng - Nha Trang.
Sự hiện diện của quý vị là niềm vinh hạnh của Cty chúng tôi . Rất hân hạnh đón tiếp .
-Đáp lại tấm thịnh tình , mong ae hội viên đi đông đủ ! Chúng ta nhất trí mặc áo đồng phục khi đi nhé ! Cám ơn !

seant

Member

Yes! Nhất trí mặc áo hội, nhưng áo version I hay áo version II nhỉ? để em biết mà ủi cái nào! Để chắc ăn em ủi và mang cả 2, mỗi hiệp em thay 1 áo!

Chỉnh sửa lần cuối:

saibon

Active Member

Mang áo 2 nhé mấy anh :D, áo 2 nhìn nổi hơn áo 1 :D

sieudinh

Tình hình là chiều hôm nay cơ quan em cũng tổ chức tất niên nên không thể tham dự cùng mọi người được, thật tiếc !!! :((
Nếu hội mình có mua quà gì thì cho em tham gia với, với tinh thần mọi người sao em vậy, Bác chủ ứng hộ em, em sẽ gửi trả lại bác ngay lần gặp đầu tiên :))
Nếu có kế hoach tăng 2 ... thì hú em với ... :)]:)]:)]:)]:)]

tuanc9

Active Member

Tình hình là chiều hôm nay cơ quan em cũng tổ chức tất niên nên không thể tham dự cùng mọi người được, thật tiếc !!! :((
Nếu hội mình có mua quà gì thì cho em tham gia với, với tinh thần mọi người sao em vậy, Bác chủ ứng hộ em, em sẽ gửi trả lại bác ngay lần gặp đầu tiên :))
Nếu có kế hoach tăng 2 ... thì hú em với ... :)]:)]:)]:)]:)]

Bác này đồi trụy quá nhe, tất niên còn đòi tăng 2 về nhà vợ nó c c cho bây giờ.:D

nguyenlebaothai

Em cũng máu đi tham dự cùng AE lắm nhưng trong cảng Cam Ranh cũng mời tất niên nên đi cùng xếp kô thể tham dự cùng AE đc, Chúc cty CMC ngày càng phát triển.

Báo cáo các bác : Tình hình là bác trưởng hội sau khi chuyển qua chơi macro bác đã bỏ ra rất nhiều công sức :

Sau khi chân ướt chân ráo về tới nhà thì bị ... :

Em mới ghé mua cơm thì nhận được tin bác đang bị ốm !! Cùng chung 1 kiếp đam mê , mong các bác dành chút thời gian ghé thăm và động viên huynh trưởng !! :(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

saibon

Active Member

Sáng nay huynh trưởng còn khỏe mà anh, sáng nay vẫn còn call em, chắc do thời tiết thay đổi nên anh Sơn bị bệnh, mong anh mau khỏi :)

saibon

Active Member

Sáng nay đi off, nhiều anh có nhu cầu mua Box Buffalo, nên anh nào có nhu cầu mua thì đăng ký mua luôn 1 lần nhé, có 2 loại : Loại 1: chỉ có Box , Loại 2: Box có adapter+USB. Anh nào muốn mua cái nào, số lượng bao nhiêu thì post lên nhé.

xenolala

Well-Known Member

đang ký 1 vé cho loại 2 nè..;))
Note::-?
:-? hàng loại 1 thì nói chung là tốt thật đó, nhưng sài loại 2 thì được lâu hơn và bền hơn:>:>

erongru

Member

Sáng nay đi off, nhiều anh có nhu cầu mua Box Buffalo, nên anh nào có nhu cầu mua thì đăng ký mua luôn 1 lần nhé, có 2 loại : Loại 1: chỉ có Box , Loại 2: Box có adapter+USB. Anh nào muốn mua cái nào, số lượng bao nhiêu thì post lên nhé.
Dear Saibon !!!
Anh dặn hàng đã lâu sao chưa có vậy em ...???

xenolala

Well-Known Member

chơi nguyên 1 thùng về đi saibon à, ae sử dụng từ từ là vừa

saibon

Active Member

đang ký 1 vé cho loại 2 nè..;))
Note::-?
:-? hàng loại 1 thì nói chung là tốt thật đó, nhưng sài loại 2 thì được lâu hơn và bền hơn:>:>

Loại 1 và loại 2 đều như nhau, chỉ khác là có thêm adapter và cáp usb :D

tuanc9

Active Member

lấy hộ anh 1 cái box không cần cáp và adaptor

saibon

Active Member

Cập nhật:
1. Thuận : 1 (box+usb+adapter)
2. Anh Tuấn : 1 box.
3. Anh Thái : 1 (box+usb+adapter)
4. Anh Khoa : 1 box.

Chỉnh sửa lần cuối:

TamNhinSo.Net

Active Member

Công ty Tài đang có khoảng 100 cái box này( không có cable và adaptor), tính mua về tặng cho khách hàng mà chưa biết đưa vô chương trình gì. Anh em nào có nhu cầu cứ đặt hàng chỗ saibon rồi mình ship ra luôn thể nhé!

nqk1979

Member

lấy hộ anh 1 cái box không cần cáp và adaptor.

Bên trên