Thông báo " nóng "

nguyenlebaothai

Ðề: Thông báo " nóng "

Vĩnh ơi, CN có đi off thì chép dùm anh film Ma Vui vẻ gì đó, anh ko nhớ rõ tên (film HQ). tks

bao_den

mai em đăng ký mượn ổ cứng hội nhé.em chép xong sư huynh nào cấn em đem qua tận nhà...:))

xenolala

Well-Known Member

Tối nay cho em xin ạ, mai e cầm qua Swing cho anh "Kiều" nhé

policeman9000

tuần này cho e đăng ký ổ cứng nhé ;;)
a e nào có link dow phim về cuộc thi nấu ăn ở úc (Junio masterchef Australia hay masterchef Australia) . chương trình đang chiếu trên kênh S-World vào buổi trưa đấy. Thì cho e xin với nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

a e nào có link dow phim về cuộc thi nấu ăn ở úc (Junio masterchef Australia hay masterchef Australia) . chương trình đang chiếu trên kênh S-World vào buổi trưa đấy. Thì cho e xin với nhé!

Chưa vợ mà định học nấu ăn rồi hả em. Cứ lên anh Sơn là no bụng rồi cần gì học:))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Lần off tới, sáng Chủ Nhật- 13/11/2011 này, mong ae hội viên cố gắng đi đông đủ, để bàn bạc tiếp về: HD NT với trường học.

sieudinh

Ðề: Re: Ðề: Thông báo " nóng "

HD thì có liên quan gì đến trường học bác SƠN. ^^

Lần truớc mình đang bàn kế hoạch chọn trường rồi trình chiếu phim HD cho mấy em, mấy cháu nó coi ấy mà :D
Công tác quảng cáo và đưa phim chất lượng cao đến với mọi người của Hội HD Nha Trang :)

bao_den

anh Policeman ơi....cho em ké với nhá...anh copy xong cho em đăng ký nhé....tuần này toàn hàng khủng...:))

Bên trên