Thông báo " nóng "

mapit

Member
Ðề: Thông báo " nóng "

hic........hôm qua em mang theo ổ cứng cả ngày mà hem thấy sư huynh nào gọi hết..hôm nay ai gọi ráng chịu nha vì em để ở nhà rồi :D

mapit

Member

em đang giữ ổ cứng hội nha....sư huynh nào cần ola em phát..hôm nay đang mang theo...0987883050

bao_den

Mai mấy sư huynh cho em đăng ký ổ cứng phim 1 phát nhá. nhịn thèm 2 tuần rồi....:))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Mai mấy sư huynh cho em đăng ký ổ cứng phim 1 phát nhá. nhịn thèm 2 tuần rồi....:))

Còn A thì tối nay " rãnh ", vì em nào đó? Vẫn còn giữ ổ cứng của Hội, lấy gì mà " đựng " phim của tuần này để mai cho ae share đê...đê!!!!

mapit

Member

hic.....sorry cả nhà...e giữ ổ cứng bữa giờ mà không thấy a nào ola hết..chiều này bận quá nên quên mang qua cho a Sơn...e sẽ rút kn lần sau..hic

nguyenchile

Member

hic.....sorry cả nhà...e giữ ổ cứng bữa giờ mà không thấy a nào ola hết..chiều này bận quá nên quên mang qua cho a Sơn...e sẽ rút kn lần sau..hic
Bữa trước bác kieu chinh cũng dzị mà đãi cafe cả hội đó ku

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 07:20:51 AM ---------- Bài trên gởi vào lúc 07:19:26 AM ----------

Thì chú cứ coi như HDD nằm "ổ" đi

nguyenlebaothai

Tú HD đam mê đâu rồi. AE ngồi đây cả tiếng rồi mà chưa thấy ra tiếp khách vậy

mapit

Member

hic..sáng nay có việc đột xuất về ninh hòa gấp đã chạy hết ga và hết...số nhưng vẫn vào không kịp...sorry cả nhà...:D

mapit

Member

đại ca nào giữ ổ cứng cho e đổ máu tí...hehe :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

" Heo mi!!!!" Máy của hội, không thể kết nối với Internet được.....

bao_den

tình hình là em mới thịt xong ổ cứng của hội. sư huynh nào cần thì pm em nhé.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Trân trọng thông báo "nóng":
1-Vào sáng Chủ Nhật này( 18/03), như những lần sinh nhật trước, hội HD NT tổ chức mừng sinh nhật của bốn anh em hội viên, gồm: hacker070, Minhlasan, Mapit và Ame. Ae hội HD NT chúc mừng bốn ae có tên trên: ngày sinh nhật nhiều sức khỏe và hạnh phúc! Rất mong ae đi dự đông đủ để:
2-Do có đi đông đủ, trước là tiệc ngọt mừng sinh nhật, sau hội có chuyện quan trọng cần ae đông đủ để bàn bạc và góp ý kiến. Cảm ơn!​

nguyenlebaothai

Trân trọng thông báo "nóng":
1-Vào sáng Chủ Nhật này( 18/03), như những lần sinh nhật trước, hội HD NT tổ chức mừng sinh nhật của bốn anh em hội viên, gồm: hacker070, Minhlasan, Mapit và Ame. Ae hội HD NT chúc mừng bốn ae có tên trên: ngày sinh nhật nhiều sức khỏe và hạnh phúc! Rất mong ae đi dự đông đủ để:
2-Do có đi đông đủ, trước là tiệc ngọt mừng sinh nhật, sau hội có chuyện quan trọng cần ae đông đủ để bàn bạc và góp ý kiến. Cảm ơn!​

Sáng Chủ Nhật em bận đám cưới con em nên kô tham dự được, AE thông cảm.

nguyenchile

Member

Bác Hùng -kieuchinh chắc ngại nên không thông báo chuyện của bác trên diễn đàn. Nay e cùng các AE trong hội mới biết gần đây, em cũng mong và chúc chị nhà mau chóng bình phục và chúc bác có nhiều sức khỏe phục vụ chị nhà trong thời gian này. Hẹn gặp lại bác trong thời gian sớm nhất!

mapit

Member

Bác Hùng -kieuchinh chắc ngại nên không thông báo chuyện của bác trên diễn đàn. Nay e cùng các AE trong hội mới biết gần đây, em cũng mong và chúc chị nhà mau chóng bình phục và chúc bác có nhiều sức khỏe phục vụ chị nhà trong thời gian này. Hẹn gặp lại bác trong thời gian sớm nhất!

chuyện này thuộc dạng tế nhị sao mà thông báo được....chúc vợ anh mau chóng bình phục...!

Bên trên