Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

vuchaulong

Active Member
Ðề: Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

Món tiết canh ở đây nếu anh em thiện chí thì phải đặt trước vì đánh mất 45p cơ đấy. Rượu đảm bảo uống ít say. Nấu ăn cũng tàm tạm chỉ được cái rẻ, rộng, mát. Anh em đã Chuột bạch trước 1 số rồi.

bobby_lee

Member

Món tiết canh ở đây nếu anh em thiện chí thì phải đặt trước vì đánh mất 45p cơ đấy. Rượu đảm bảo uống ít say. Nấu ăn cũng tàm tạm chỉ được cái rẻ, rộng, mát. Anh em đã Chuột bạch trước 1 số rồi.

Có thịt ngưạ bạch thật hả anh Long ơi, em nghe mọi người nói ngựa bạch đắt lắm, người ta dùng xương ngựa bạch nấu cao.

dragonlee

Well-Known Member

hí hí. Nhìn cái tiêu đề em lại tưởng dạo này HDHP kết nạp được nhiều thành viên nữ cơ đấy.=))

Lần này là ăn thịt em ngựa bạch cái chứ không phải đóng phim hành động như bác nói đâu :D

anbinhdo

Well-Known Member

Ủa Ngựa Bạch nấu chung với Chuột Bạch à, món lạ thế các bác

Có thịt ngưạ bạch thật hả anh Long ơi, em nghe mọi người nói ngựa bạch đắt lắm, người ta dùng xương ngựa bạch nấu cao.

Chắc là Cao Ngựa đấy 8->

please_helpme

Active Member
Ðề: Re: Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

đang cho con bú , mặc dù muốn đú nhưng ngoài khả năng !!!!!!!

mọi người đá hú
con vẫn muốn bú
chuyển qua thằng chú
để cho nó bú
xong rồi đi đú
ngồi nhà như cú
nghe kể lại cú
nói chung có ú

please_helpme

Active Member

đang cho con bú , mặc dù muốn đú nhưng ngoài khả năng !!!!!!!

Diễn đàn dạo này cứ cà tưng, Click Thanks cứ phải làm 2 nhát mới hiện Links, Phọt bài thì lên liền 2 phát, định bẫy Spam để BAN đây mà, may có chút kinh nghiệm nên còn nguyên vẹn! Ha ha ha...

vuchaulong

Active Member

Cao thật đấy. Tớ còn ít ở nhà chưa dùng hết đây này. Nhấm nháp cũng giống cái vị cao đen đen ngày xưa cắt mãi mới được. Hy vọng là bạch thật. Theo tin đồn là chú này cũng có họ hàng nuôi ngựa nên hay có hàng đông lạnh thừa dồn cho, ăn chắc không lo đau bụng. Còn tiết thì chế ở đâu chưa biết.

vuchaulong

Active Member

Diễn đàn dạo này cứ cà tưng, Click Thanks cứ phải làm 2 nhát mới hiện Links, Phọt bài thì lên liền 2 phát, định bẫy Spam để BAN đây mà, may có chút kinh nghiệm nên còn nguyên vẹn! Ha ha ha...

HM dạo này bắt đầu thanh toán tiền cước internet nên bệnh cũ tái phát thank liên tục.

chucuoihp

Member

Có cái vụ sinh hoạt tập thể về phía nam không, em xin chân ngồi xem cho đỡ mất công down xxx 3d về coi :))

please_helpme

Active Member

Cũng lâu lâu anh em ta chưa có bữa nào tập trung đông đủ, trưa Chủ nhật tuần này (17/7/2011) tụ họp làm một bữa ra trò các bác nhỉ.
Món ăn đề xuất: Thịt ngựa bạch.
Địa điểm: 80 An Đà.
(Các bác thành viên mới nhân dịp này ra mắt anh em luôn thể nhé.)

80 An Đà?
gần nhà bồ già!
ăn xong vào kà.
khỏi phải "la cà"
cùng mấy bác già???
Hà hà... hà hà...

bobby_lee

Member

Cũng lâu lâu anh em ta chưa có bữa nào tập trung đông đủ, trưa Chủ nhật tuần này (17/7/2011) tụ họp làm một bữa ra trò các bác nhỉ.
Món ăn đề xuất: Thịt ngựa bạch.
Địa điểm: 80 An Đà.
(Các bác thành viên mới nhân dịp này ra mắt anh em luôn thể nhé.)

Một thành viên đã từng offline với anh em HDHP nhiều lần mới mở Quán Thịt ngựa non, do đầu bếp người dân tộc nấu các món ngon, lạ. Không gian quán thoáng mát, thân thiện, đồ trang trí như nông thôn việt nam xưa. Đặc biệt trong bữa tiệc có thể được thưởng thức âm thanh vùng cao Hi-end trực tiếp do đầu bếp người dân tộc cao hứng biểu diễn sáo bầu, khèn lá, sáo trúc...
Địa chỉ: 620 Thiên Lôi
Tên quán: Lý Thông
Kính mong các bác chuyển địa điểm Offline qua đây để anh em giao lưu thoải mái, xem đầu bếp giết mổ (bác nào sợ thì thôi), ngồi khoanh chân uống nước chém gió...
Đại diện chủ quán Trân trọng cám ơn các bác!

dragonlee

Well-Known Member

Một thành viên đã từng offline với anh em HDHP nhiều lần mới mở Quán Thịt ngựa non, do đầu bếp người dân tộc nấu các món ngon, lạ. Không gian quán thoáng mát, thân thiện, đồ trang trí như nông thôn việt nam xưa. Đặc biệt trong bữa tiệc có thể được thưởng thức âm thanh vùng cao Hi-end trực tiếp do đầu bếp người dân tộc cao hứng biểu diễn sáo bầu, khèn lá, sáo trúc...
Kính mong các bác chuyển địa điểm Offline qua đây để anh em giao lưu thoải mái, xem đầu bếp giết mổ (bác nào sợ thì thôi), ngồi khoanh chân uống nước chém gió...

Quán 80 An Đà hình như tên là Thạch Sanh =))

HHN

Active Member

Thành viên nào mà off với anh em nhiều lần rồi thế bác "bốp" ơi, mà sao thành viên của HDHP mở quán nhậu mà rân nhậu của HDHP không bít nhể ??? em đảm bảo thành viên này ít vào diễn đàn hoặc không vào, chứ vào mà nhìn thấy chữ ký của em chắc không dám mở quán nhậu :))

bobby_lee

Member

Thành viên nào mà off với anh em nhiều lần rồi thế bác "bốp" ơi, mà sao thành viên của HDHP mở quán nhậu mà rân nhậu của HDHP không bít nhể ??? em đảm bảo thành viên này ít vào diễn đàn hoặc không vào, chứ vào mà nhìn thấy chữ ký của em chắc không dám mở quán nhậu :))

@HHN: Đó là bạn Phùng Trung Hiếu, đã off cả cafe và bia hp.

Đặc biệt đợt tới Quán sẽ có món mới, đó là thịt con La.

La (động vật)
Theo: Bách khoa toàn thư mở Wikipedia

La là con lai giữa ngựa cái và lừa đực, trông nó giống lừa hơn ngựa. Vì ngựa có 64 nhiễm sắc thể, và lừa có 62, do đó, con la sẽ có 63 nhiễm sắc thể. Con số lẻ này không cho phép các nhiễm sắc thể phân chia thành cặp, do đó, la hầu như không có khả năng sinh con, hay còn gọi là vô sinh.

Trong một phần tư thế kỷ qua, chỉ có hai trường hợp la mẹ sinh con: một ở Marốc vào năm 1984 và một con ở Trung Quốc vào năm 1988. Nếu tính từ năm 1527 (khi bắt đầu có hồ sơ về những trường hợp tương tự), thì toàn thế giới chỉ có tổng cộng 60 la mẹ sinh con.

buihung

Administrator

Đề xuất của bác Bobby_lee cũng hay đấy các bác nhỉ.

please_helpme

Active Member

Thiên Lôi hay An Đà vậy Đại Ca?
Ra Thiên Lôi có được bốc xôi không bác Bóp-Bi?

Bên trên