Thông Báo Sự Kiện Của Hội HD VŨNG TÀU Hàng Tháng (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Chúc mừng sinh nhật bác La nhé!
Cố gắng bảo trọng trở về! Dạo này máy bay rơi nhiều lắm é! ;)

Cảm ơn Tùng...Chiếc nào ĐỂU rụng hết rồi...Còn toàn đồ xịn thôi...Ka ka

cafe3dvietnam

Well-Known Member

Chào các bác hội HD Vũng Tàu,
Vào lúc 17 giờ ngày 24/11/2013 tại nhà hàng Đông Hồ, số 195-197 Cao Thắng, F12, Q10, TP HCM, 3DVN, diễn đàn HDvietnam và VNAV đồng tổ chức buổi offline công nghệ "Các giải pháp phòng chiếu phim chuyên nghiệp". Mình thay mặt 3DVN thân mời các bác hội HDVT đến tham dự và chung vui.
Nội dung buổi event ở đây ạ: http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/728897-offline-cac-giai-phap-phong-chieu.html#post6334991
Mong các bác chuẩn bị sức khỏe để hôm đó dốc hết sức giao đấu bia và vang với HDSG nhé.
Trân trọng.

bauthui1983

Active Member

Thank cafe 3D! Nhưng rất tiếc là tổ chức vào tối chủ nhật nên phần lớn anh em HDVT ko thể tham dự được rùi!
Lần sau tổ chức thứ 7 đi bác!!!

davidhand

Moderator

Vụ này thì mình chắc chắn có mặt! Cũng hõng lâu rồi, may mà gặp tuần nghỉ nên SG thẳng tiến thôi! Lại còn được đánh chén free nữa cơ à! :D

cafe3dvietnam

Well-Known Member

Thank cafe 3D! Nhưng rất tiếc là tổ chức vào tối chủ nhật nên phần lớn anh em HDVT ko thể tham dự được rùi!
Lần sau tổ chức thứ 7 đi bác!!!

Đáng lý là tổ chức vào thứ 7 vào tháng trước nhưng do máy chiếu về chưa kịp nên phải hoãn lại, thế nhưng tháng 11 là tháng uyên ương xây tổ nên T7 có người đặt từ lâu nên đành chọn CN bác ạ.

cafe3dvietnam

Well-Known Member

Vụ này thì mình chắc chắn có mặt! Cũng hõng lâu rồi, may mà gặp tuần nghỉ nên SG thẳng tiến thôi! Lại còn được đánh chén free nữa cơ à! :D

Em thấy anh Khôi đăng ký 2 người, chắc có bà xã đi chung nên không biết có chiến đấu với anh em HDSG không đây.

phuochalan

Well-Known Member

Chào các bác hội HD Vũng Tàu,
Vào lúc 17 giờ ngày 24/11/2013 tại nhà hàng Đông Hồ, số 195-197 Cao Thắng, F12, Q10, TP HCM, 3DVN, diễn đàn HDvietnam và VNAV đồng tổ chức buổi offline công nghệ "Các giải pháp phòng chiếu phim chuyên nghiệp". Mình thay mặt 3DVN thân mời các bác hội HDVT đến tham dự và chung vui.
Nội dung buổi event ở đây ạ: http://www.hdvietnam.com/diendan/17...ne-cac-giai-phap-phong-chieu.html#post6334991
Mong các bác chuẩn bị sức khỏe để hôm đó dốc hết sức giao đấu bia và vang với HDSG nhé.
Trân trọng.

Em đặt gạch 1 vé. Do đi Bắc thứ 3 mới vào, sẽ đổi vé vào sớm

macmanhha

Member

Sự kiện này BTC Hội cho là quan trọng nên đã ngắt ra Topic riêng, xin mời a em và 3DVN thảo luận trên topic riêng này để tránh trôi thông tin sau này

davidhand

Moderator

HAPPY BIRTHDAY TO RINGLEADER!

phuochalan

Well-Known Member

Chúc bác Chuông sinh nhật vui vẻ nhé....>:p

quangtuong

Banned

Quà sn đây hả ???. Mình củng muốn 1 phân như thế

tvhabc

Member

Đề nghị Khôi cập nhật thông tin ngày SN:
ringleader: http://www.hdvietnam.com/diendan/214-vung-tau/495599-thong-bao-su-kien-cua-hoi-10.html#post7006773
moc2611: http://www.hdvietnam.com/diendan/214-vung-tau/495599-thong-bao-su-kien-cua-hoi-2.html#post4290149
congvungtauvn : 24/7 ???
soachanhvt: http://www.hdvietnam.com/diendan/214-vung-tau/495599-thong-bao-su-kien-cua-hoi-7.html#post5630839
bapngon: 21/8 ???

hunghdvt

Member

Em tự cập nhật :

Nguyễn Tuấn Hùng
Sinh ngày: 18/10/1977

Bonus 1 tấm ảnh hiiii

therains

Active Member
Re: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Happy birthday anh Thuận (Nguyen Duc) nhé!

hunghdvt

Member

Chúc chú Thuận sinh nhật vui vẻ, sức khỏe luôn cường tráng để chinh phục con đường Hắc Đê hiiii @};-<:p

hunghdvt

Member

Chúc chú Thuận sinh nhật vui vẻ, sức khỏe cường tráng để chinh phục con đường Hắc Đê nhé hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Re: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Chúc mừng Sinh nhật vui vẻ chú thuận nhé !

ndt000

Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Chúc mừng Sinh nhật vui vẻ chú thuận nhé !

Chúc chú Thuận sinh nhật vui vẻ, sức khỏe cường tráng để chinh phục con đường Hắc Đê nhé hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Chúc chú Thuận sinh nhật vui vẻ, sức khỏe luôn cường tráng để chinh phục con đường Hắc Đê hiiii @};-<:p
Happy birthday anh Thuận (Nguyen Duc) nhé!

Thanks các bác... tuần rồi em về quê không mang theo laptop lên không vào hdvietnam đc... giờ mới đọc đc lời chúc của các bác... em xin nhận những tình cảm của các bác đã dành cho em...

Thuận

hunghdvt

Member

Chúc mừng sinh các hội viên có sinh nhật trong tháng 8 như sau:

Thiều Minh Nhật (Kiulo) 06/08
Nguyễn Đức Hiếu (duchieu) 15/08
Lê Đăng Khôi (davidhand) 12/08

Chúc các anh có cả tháng sinh nhật vui vẻ, cả năm sức khỏe tràn trề. Luôn có những khám phá mới trên con đường đam mê của mình.
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

P/S: Hiện nay còn thiếu ngày sinh của bác Thái (tvhabc) và ngày tháng sinh của Huy La (phuochalan). Đề nghị sổ sung thông tin để anh em còn biết để chúc mừng sinh nhật cho đúng dịp.
Thanks.

Bên trên