Tín HIỆU AVG DTH MAX SÓNG LÀ BAO NHIÊU ?

Bác đưa số đt với địa chỉ đây e qua giúp. Xin cốc trà đá thôi! :">

Bác giúp được vụ bom nổ chậm và đớp không khí thì mừng quá, mình lắp thêm AVG để xem HD mà không xem nổi. Mời bác qua G2 Thành Công, Ba Đình. Số liên lạc của mình đây
Việt : 091 321 8866
Note: Mình đã làm các bước cơ bản là rút nguồn và dò lại kênh nhưng kô đc.

Chỉnh sửa lần cuối:

ConMèoĐen

Bác giúp được vụ bom nổ chậm và đớp không khí thì mừng quá, mình lắp thêm AVG để xem HD mà không xem nổi. Mời bác qua G2 Thành Công, Ba Đình. Số liên lạc của mình đây
Việt : 091 321 8866
Note: Mình đã làm các bước cơ bản là rút nguồn và dò lại kênh nhưng kô đc.
Ok! Sáng thứ 2 đầu tuần e gọi cho bác fix giờ qua nhé ^^"

Bạn có bí quyết nào chia sẻ luôn ở đây cho anh em cùng biết không. Mình làm đc hay không đc, cũng xin mời bạn cốc BIA (tại mình không uống trà đá...)

trada_comment

Ðề: Re: Tín HIỆU AVG DTH MAX SÓNG LÀ BAO NHIÊU ?

Chỉ có kênh True Sport HD hay bị lệch tiếng - hình từ nguồn tín hiệu thôi...Các kênh khác nhà cháu xem bình thường!

Bác mà bị tất cả các kênh như thế thì gọi KThuật AVG đến họ xem thế nào.

Re: Ðề: Re: Tín HIỆU AVG DTH MAX SÓNG LÀ BAO NHIÊU ?

Chỉ có kênh True Sport HD hay bị lệch tiếng - hình từ nguồn tín hiệu thôi...Các kênh khác nhà cháu xem bình thường!

Bác mà bị tất cả các kênh như thế thì gọi KThuật AVG đến họ xem thế nào.

Sáng nay bên AVG gọi điện cho mình để đổi đầu mới. Nhưng quan trọng kênh là True Sport HD mà lệch thì còn làm ăn gì nữa nhỉ. Mà kênh TSV đấy hay bị lệch tiếng - hình, hay nó vẫn như thế hả bạn

Jay Miz

Member
Re: Ðề: Re: Tín HIỆU AVG DTH MAX SÓNG LÀ BAO NHIÊU ?

Sáng nay bên AVG gọi điện cho mình để đổi đầu mới. Nhưng quan trọng kênh là True Sport HD mà lệch thì còn làm ăn gì nữa nhỉ. Mà kênh TSV đấy hay bị lệch tiếng - hình, hay nó vẫn như thế hả bạn

kiểu này đầu thu đang dùng có được đổi mới khg nhỉ =))

tan_huy_93

Well-Known Member
theo mình nghĩ tình trạng hình trước tiếng sau của kênh TrueSport|HD & NHK World, có lẻ là do Lỗi từ nguồn phát tín hiệu gốc của True Vivisons (Thái Lan) và NHK (Nhật), chứ không do lỗi từ nguồn phát tín hiệu của AVG, nếu lỗi từ nguồn phát tín hiệu của AVG, thì AVG đã fix lỗi lại rồi, chứ AVG không để tình trạng hình trước tiếng sau vậy đâu.

Jay Miz

Member
theo mình nghĩ tình trạng hình trước tiếng sau của kênh TrueSport|HD & NHK World, có lẻ là do Lỗi từ nguồn phát tín hiệu gốc của True Vivisons (Thái Lan) và NHK (Nhật), chứ không do lỗi từ nguồn phát tín hiệu của AVG, nếu lỗi từ nguồn phát tín hiệu của AVG, thì AVG đã fix lỗi lại rồi, chứ AVG không để tình trạng hình trước tiếng sau vậy đâu.

do AVG chưa biết để fix thì đúng hơn

Bên trên