[TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 1.3X sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

mình chỉ mong fimware mới này đc tích hợp sẵn flash và trình duyệt wed tốt một chút...như vậy với mình là ok rồi

Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 1.3X sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

Sau này có bac nào mà root được em này thì sử dụng còn tuyệt vời hơn nữa nhỉ

tdhvn

Active Member

mình chỉ mong fimware mới này đc tích hợp sẵn flash và trình duyệt wed tốt một chút...như vậy với mình là ok rồi

Sau khi update firmware thì bác nên cài lại flash thì mới có tác dụng nhé. Mình thấy hiện có TizzBird F20 là hỗ trợ flash tốt nhất.

Stolenkiss

Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

Xem cái đoạn demo, hình như Bác chủ đang chơi thuốc lắc thì phải :-w

tdhvn

Active Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng mới.

Xem cái đoạn demo, hình như Bác chủ đang chơi thuốc lắc thì phải :-w
Chắc dùng điện thoại cầm 1 tay nên nó hơi lắc bác ạ :D

erikdran

Active Member

Cho em hỏi là liệu có thể bổ sung thêm tính năng khi duyệt phim, chỉ duyệt title mà ko hiển thị cover phim ra ko nhỉ :D

có cover trôgn thì đẹp thật nhưng em khoái duyệt 1 cái list title phim luôn cho nó nhanh :p

hoangtuan_neu

Active Member

Cho em hỏi là liệu có thể bổ sung thêm tính năng khi duyệt phim, chỉ duyệt title mà ko hiển thị cover phim ra ko nhỉ :D

có cover trôgn thì đẹp thật nhưng em khoái duyệt 1 cái list title phim luôn cho nó nhanh :p
Thế thì bác duyệt phim ở trong chế độ File (TẬP TIN) ấy, thì nó sẽ hiện theo list, không hiện poster phim nữa ạ

quynhhp82

Member

Firmware mới ra rất tốt nhưng ngại mỗi cái phải cài lại phần mềm. Bác Tuấn có thể chỉ em cách làm thư mục tư động cài phần mềm được không. Phải copy thư mục ấy ra ngoài USB ah, hay chạy sao vậy bác ?

tdhvn

Active Member

Firmware mới ra rất tốt nhưng ngại mỗi cái phải cài lại phần mềm. Bác Tuấn có thể chỉ em cách làm thư mục tư động cài phần mềm được không. Phải copy thư mục ấy ra ngoài USB ah, hay chạy sao vậy bác ?
Thông thường update firmware mới thì không cần cài lại các app đã cài đặt trước đó. Tuy nhiên nếu cần tham khảo cách cài cả gói ứng dụng từ usb thì bác nhấn vào đây để tham khảo này: Gói phần mềm cài đặt tự động cho TizzBird

Chỉnh sửa lần cuối:

Firmware mới đẹp woa, em cũng đang gom tien làm 1 em F30

BlankMan

Chờ đợi thấy thật là lâu

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Firmware quá ngon và tiện lợi, mua thêm bộ bàn phím Mini nữa là xong ..........................

BlankMan

Điều khiển cái bộ dàn Sony cổ lỗ mà đèn TizzBird cũng nháy :D

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Firmware mới 2.xx sắp ra có gì HOT. Giao diện mới, tính năng

Điều khiển cái bộ dàn Sony cổ lỗ mà đèn TizzBird cũng nháy :D
chắc ý em ấy khuyên bác nên nâng cấp lên bộ dàn xịn hơn chăng ^^

quynhhp82

Member

Cái firmware 2. này không biết chính xác ngày nào phát hành nhỉ ? Chờ đợi sốt ruột quá.

hoangtuan_neu

Active Member

Cái firmware 2. này không biết chính xác ngày nào phát hành nhỉ ? Chờ đợi sốt ruột quá.
Theo như em nghe ngóng được thì trong tháng này có đấy bác ơi.

chờ đợi là hạnh phúc....L-)...các bác cứ bình tĩnh đợi em nó hoàn thiện đã>:/

hahoang90

mình cũng vừa mua 1 cái TB F10 mình mới dung nên hơi gà các bác tư vấn dùm nếu muốn up FW mới thì cứ cắm mạng vào xong update là được thui ah nếu muốn xem film thì mình phải có nguồn phim ah mấy nguồn film thì lấy ở đâu là tốt nhất thank you all

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên