Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

seagalvsjetli

Active Member
Ðề: Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

vậy là bác hiểu ý mình rồi...
bác thử kiếm miếng vải (để che bụi luôn) vừa nhẹ vừa trơn trùm không kín chân, và mở phim nào có bass rền liên tục (tiếng xe gầm trong fast furious 3, hoặc phim die hard 4) xem miếng vải có rớt đất ko, lúc đó bác sẽ thấy nó rung toàn con ntn liền, xót lắm.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nhà sản xuất làm ra đã tính toán hết rồi bác, bác lo chi cho mệt, mình kỹ thì lót miếng thảm dưới sub là ok thôi, ko thì chơi như e nè, dưới thì thảm trên thì chân rồi mới đến sub

seagalvsjetli

Active Member

bác Nghĩa có chơi chân đinh (chống rung) cho sub không?
chân thường (hoặc chân đinh) bác mua ở đâu vậy?

Nghia_PMT

Well-Known Member

ko bác, cái chân e mua thêm có sẵn chân đinh nhưng e tháo ra chơi thảm dưới chứ ko chơi đinh

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Re: Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

Mai mốt hết suy thoái rùi ta lại lục đục đua đòi hen. Nhìn lên sàn toàn màu đỏ. Bất động sản thì rớt giá thê thảm. Buôn bán thì ế ẩm. Đam mê nhưng không có lúa cũng bị vùi dập. hehe
Hết suy thoái e làm con projector + Vel Optimum thôi hehe sung thì lên con 48 nữa thôi ah ;))

Hết suy thoái e làm con projector + Vel Optimum thôi hehe sung thì lên con 48 nữa thôi ah ;))

Em Thề Em Hứa Em Đảm Bảo với bác là còn suy thoái nữa, bác có xèng quất luôn đí bác. Em vừa mua sữa cho vợ cả em, 2 năm trước 150k, sau 2 năm lên 250k, thế nên bây giờ bồ kết cái gì là quất... Đẻ đái nhanh còn đỡ tiền mua sữa và bỉm.....hehehe...

Nghia_PMT

Well-Known Member

[K]evin[T]rinh;3332094 đã viết:
Em Thề Em Hứa Em Đảm Bảo với bác là còn suy thoái nữa, bác có xèng quất luôn đí bác. Em vừa mua sữa cho vợ cả em, 2 năm trước 150k, sau 2 năm lên 250k, thế nên bây giờ bồ kết cái gì là quất... Đẻ đái nhanh còn đỡ tiền mua sữa và bỉm.....hehehe...

tình hình là năm 2013 kinh tế Việt Nam mình còn suy thoái hơn 2012 nữa, nên thôi cứ thủ cho chắc bác ah. Chứ e là e thèm con projector và Otimum 10 lắm ah ;))

Nghia_PMT

Well-Known Member

[K]evin[T]rinh;3332094 đã viết:

e dự định sang năm e mới rước gấu về bác ợh, nên có xèng thì tích cóp thôi :D

seagalvsjetli

Active Member

tình hình là năm 2013 kinh tế Việt Nam mình còn suy thoái hơn 2012 nữa, nên thôi cứ thủ cho chắc bác ah. Chứ e là e thèm con projector và Otimum 10 lắm ah ;))

bác lại cứ thế, 10 chênh 12 bao nhiêu xèng, ừ làm 10 đi xong rồi tiếc tiếp :))
âm thanh mà, thà dư nó hay hơn là vừa đủ (rồi lúc nào buồn buồn lại thấy nó thiếu thiếu)

e dự định sang năm e mới rước gấu về bác ợh, nên có xèng thì tích cóp thôi :D

si nghĩ kỹ nha, chốn đời này zui lắm, hôn nhân mà đứng ngoài dòm vào thì thấy thèm, lúc chui vào rồi thì suốt ngày......thở dài =))

Nghia_PMT

Well-Known Member

bác lại cứ thế, 10 chênh 12 bao nhiêu xèng, ừ làm 10 đi xong rồi tiếc tiếp :))
âm thanh mà, thà dư nó hay hơn là vừa đủ (rồi lúc nào buồn buồn lại thấy nó thiếu thiếu)

si nghĩ kỹ nha, chốn đời này zui lắm, hôn nhân mà đứng ngoài dòm vào thì thấy thèm, lúc chui vào rồi thì suốt ngày......thở dài =))
Bác cứ xúi dại e thế, già đến nơi rồi bác ơi :(

qujl0p21

bộ của bác ngon thật.
mà sao bác không làm con sub L8400 cho đồng bộ :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

bộ của bác ngon thật.
mà sao bác không làm con sub L8400 cho đồng bộ :D

Sub JBL xem xong 1 film thì cứ là lùng bùng lỗ tai, với lại phòng e bé quá mà phối JBL thì chạy hết ra sân. Cá nhân sub thì e thích chất Vel mang lại :D

thinhkappa

Well-Known Member
Phòng bác nhỏ bề ngang chừng 2m mà chơi dàn loa khủng long quá ,e thấy chơi AIO cũng vừa rồi.

nhờ bác Nghĩa tư vấn dùm với. mình mới theo hd vài tháng và rất ít xèng. ht hiện tại là: rec onkyo 606 + fr jbl e80 + cen,sur cs100 + LG lw4500 + htpc(vga ati6670, main ko có hdmi). vì muốn chơi 3d iso nên từ vga->hdmi->rec->LG và loa mà con rec ko hỗ trợ iso 3d (hdmi 1.3). vậy theo bác mình phải nâng cấp hay đấu nối sao cho có cả truehd, dts master và 3d iso. nếu kẹt quá thì mình đổi onkyo lấy pioneer 1021(hdmi1.4) được ko bác. con pi ghép với e80 chơi nhạc trữ tình, pop được ko?
nếu lấy pi 1021 thì mình dự định đổi luôn cen,sur sang klipch rc-42II và rs-42II vậy có ổn ko bác. chúc bác nhiều sức khỏe và kiếm được nhiều xèng để rước gấu về dinh. hi..hi..

Bên trên