Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

Nghia_PMT

Well-Known Member
Như tiêu đề, sau những tháng ngày xui xẽo 31 bước wa 33 bước lại, sau khi xuất viện về dàn Polk nghe ko lọt lỗ tai nữa nên e thay đổi toàn tập wa JBL L series hết các bác. tập 1 Klipsch; 2 Jamo; 3 B&W; 4 Polk; Happy ending JBL L series :D

Toàn cảnh phía trước
Front height cũng là JBL :D

IMG_0009 by T.H.N, on Flickr

IMG_0012 by T.H.N, on Flickr

IMG_0017 by T.H.N, on Flickr

Front L880 Super treble, treble mid and bass x 2 :D

IMG_0010 by T.H.N, on Flickr

IMG_0016 by T.H.N, on Flickr

Cen LC2 Đang play Johny English reborn, cười đau bụng =))

Surround mutiway LC1, LC2 to quá nên lấy LC1 thôi

IMG_0011 by T.H.N, on Flickr

Sub e vẫn giữ Vel như cũ, cảm giác xem film hay hơn Polk nhiều (bởi thế Megastar hay Galaxy thấy toàn xài JBL ) nhạc đối với dòng nhạc e nghe nhạc trẻ ,Thúy Nga,Pop, Acoustic thỉnh thoảng có tí R&B thấy quá ổn ;))

Bonus thêm cái dock TEAC made in Japan IP, Ipod order từ Amazon về

Khui thùng

IMG_0013 by T.H.N, on Flickr

Play

IMG_0014 by T.H.N, on Flickr

Hình trên web

sr-l280i by T.H.N, on Flickr
tuy nhỏ mà có võ: Play CD, radio AM/FM, USB play MP3 chất âm tốt bass treble đầy đủ. Charge IP, Ipod trong khi vẫn play đc mọi chức năng khác, 2 mốc h đặt báo thức.

Đến đây là hết ah, các bác cho ít gạch đá nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

hix, tình hình là số e vẫn còn đen, nhằm hôm up hình lại ngay lúc server sắp bảo trì nên chậm rì rì chán ghê :(

Chỉnh sửa lần cuối:

chauint

Active Member

dàn JBL ko thể chuẩn hơn,

innova001

Member

phòng của bác điện tịch hơi nhỏ nhỉ. Nhìn hình bề ngang phòng khoảng 2m fải không bác chủ

Nghia_PMT

Well-Known Member

Vâng bác, e mới mở rộng phí cuối phòng 1 tí

phucan85

sao hình nhỏ quá vậy bác

ptkrelax

Active Member

hix 4rum bị gì sao e up lên imageshack e chỉnh size 1024 x 768 mà hình ra bé quá, ko hiểu luôn. Bác Mod nào đi ngang wa fix dùm e với a

Up lên ảnh số cũng dc mà.
Máu me bác lên hoài thế anh em đu sao kịp.
Dc cái phòng ốc nữa thì quá tuyệt vời

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nhà of nhà nước cấp nên chịu thế thôi ah, mặc dù S nhà thì rất rộng :(

bác nghĩa đổi lâu chưa vậy,em thì mới setup thêm một phòng chuyên xem phim thì toàn jbl thôi con bộ polk cũ em vẫn để phòng ngủ ngại đổi trác lém tổ bon cửa hang dìm giá bác đẩy bộ polk được giá cao không

giangcc18

Member

clip thì up trên youtube
photo thì photobuket, bác cứ thế mà xài thôi. Em thấy chuẩn nhất mà nhanh, chả chỉnh sửa gì sất.

Mà tốc độ thay máu của bác em thấy chóng mặt luôn à.

Từ ngày chập chững nghe nhạc với xem phim, em có tham khảo các bác và nghiến răng làm một bộ Denon và toàn bộ b&w 6, rồi bước vô hố vôi một lần với cdp và tube amp là dừng luôn tới giờ - e tự nhận là khá lành (so với tầm cỡ bác :)))

Nghia_PMT

Well-Known Member

bác nghĩa đổi lâu chưa vậy,em thì mới setup thêm một phòng chuyên xem phim thì toàn jbl thôi con bộ polk cũ em vẫn để phòng ngủ ngại đổi trác lém tổ bon cửa hang dìm giá bác đẩy bộ polk được giá cao không

E thì chả có đk như bác nên đẩy Polk rước JBL mà cũng chát lắm :(

Nghia_PMT

Well-Known Member

clip thì up trên youtube
photo thì photobuket, bác cứ thế mà xài thôi. Em thấy chuẩn nhất mà nhanh, chả chỉnh sửa gì sất.

Mà tốc độ thay máu của bác em thấy chóng mặt luôn à.

Từ ngày chập chững nghe nhạc với xem phim, em có tham khảo các bác và nghiến răng làm một bộ Denon và toàn bộ b&w 6, rồi bước vô hố vôi một lần với cdp và tube amp là dừng luôn tới giờ - e tự nhận là khá lành (so với tầm cỡ bác :)))

Bác lại khiêm tốn rồi, e thì chả sánh đc đâu ah

chắc em hơn bác cái khoản la vợ em nó cung mê nên... mà hỏi cửa hàng bảo bán lại nó dim kinh quá nên em quyết định không bán nữa mà đi mua thêm con pioneer ax10i nên trị em pokl còn 4311 em cho xuống cầy jbl,nhưng em thấy pơ emovita đi với em polk cũng tương đồi hợp nên nghe cũng vẫn phê bác ạ,

Nghia_PMT

Well-Known Member

chắc em hơn bác cái khoản la vợ em nó cung mê nên... mà hỏi cửa hàng bảo bán lại nó dim kinh quá nên em quyết định không bán nữa mà đi mua thêm con pioneer ax10i nên trị em pokl còn 4311 em cho xuống cầy jbl,nhưng em thấy pơ emovita đi với em polk cũng tương đồi hợp nên nghe cũng vẫn phê bác ạ,

E thèm con pow Emo lắm mà ko có khả năng, vả lại bây h 4310 kéo JBL cũng tốt vì JBL độ nhậy cao dễ kéo :D

E thèm con pow Emo lắm mà ko có khả năng, vả lại bây h 4310 kéo JBL cũng tốt vì JBL độ nhậy cao dễ kéo :D

bác cứ khéo đùa em,kiểu này bác chắc sẽ còn update tiếp đợi tiếp tập sau của bác,chúc mừng bác chủ tạm thời có một bộ tạm thời ưng ý hehehe

giangcc18

Member

Bác lại khiêm tốn rồi, e thì chả sánh đc đâu ah

ặc, bác ngày trước còn hướng dẫn em setup mừ - bác quên roài.

em là em dõi bước bác từ hồi e mới mới chơi cái món hát dê đấy nhá hehe

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng bác Nghĩa, dàn JBL màu đen nhìn gấu quá. So với mấy em Polk thì sao bác? Thx

Nghia_PMT

Well-Known Member

bác cứ khéo đùa em,kiểu này bác chắc sẽ còn update tiếp đợi tiếp tập sau của bác,chúc mừng bác chủ tạm thời có một bộ tạm thời ưng ý hehehe
Đến đây thôi e xin dừng bước giang hồ bác ơi, kinh tế đang khủng hoảng mà X_X

Nghia_PMT

Well-Known Member

ặc, bác ngày trước còn hướng dẫn em setup mừ - bác quên roài.

em là em dõi bước bác từ hồi e mới mới chơi cái món hát dê đấy nhá hehe

mẹ bố tiên sư cái bv 115, nó tiêm thuốc mê e quá liều, mổ xong mà 2 ngày sau e mới tỉnh nên h trí nhớ bị suy giảm lắm ah :(

Bên trên