Tối ưu hóa XBMC trên Android box

Ðề: Re: Ðề: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

Hôm qua Remove bản xmbc 12.2 cài bản 12.3 trên ATV 1200 thì cài được PVR IPTV Simple Client nhưng xem các chương trình giật khó chịu mạng 12MB trong khi trước đó bản 12.2 xem HDPlay không bị giật vậy là làm sao các bác.

ATV1200 lên bản 12.1 đầu trang đi bác

Đầu trang em có thấy bản 12.1 đâu bác.

sitetopvn

Active Member
Ðề: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

bác LUC QUYET CHIEN gửi em xin list kênh Mytv với .

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Mới tạo được vài cái khá hay >:D<

ducvuong25

Active Member
Ðề: Re: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

Mới tạo được vài cái khá hay >:D<

đang nghiên cứu hàng họ bác gửi, cái gì đây nữa bác, sao mà gọn gòn vàng đẹp thé này :)
lòng tham của con người thiệt quả ko có giơi hạn.hihi
à còn cái vụ add thumbnail thì sao bác, mình add link file ảnh vào <thumbnail></thumbnail> có được ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

đang nghiên cứu hàng họ bác gửi, cái gì đây nữa bác, sao mà gọn gòn vàng đẹp thé này :)
lòng tham của con người thiệt quả ko có giơi hạn.hihi
à còn cái vụ add thumbnail thì sao bác, mình add link file ảnh vào <thumbnail></thumbnail> có được ko ạ?

Chính nó đó bác. Bác đưa link file ảnh vào là nó hiện. Bác add phim thì vô mấy cái trang phim mà lấy link ảnh cho nó nhẹ. Đừng lấy trên google nhiều ảnh độ phân giải lớn nên khi load sẽ hơi lâu

tranhoang55

Active Member

Bác Chiến cho xin file xml đi. thanks. muốn xem mấy kênh K+ coi đá banh thì làm sao bác?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

Bác Chiến cho xin file xml đi. thanks. muốn xem mấy kênh K+ coi đá banh thì làm sao bác?

Xin lỗi bác file XML của em có một số cái không chia sẻ được nên em không share được bác ạ. Em đã viết bài hướng dẫn cụ thể để anh em tự làm rồi.

Còn vụ K+ thì em cũng chịu thua vì em cũng chẳng thể lấy nổi link K+ đâu. Bản quyền hơn 100k/tháng đâu dễ lấy của họ thể

hungmh80

Active Member

cái list TV thập cẩm của Bồ đào nha đấy à , hôm nay em bỏ ra gần 2 tiếng nghịch mà chất lượng kém quá :D , không được như thằng Navix . Navix nó thập cẩm hơn nhiều , mà cũng nhiều cái hay .

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

cái list TV thập cẩm của Bồ đào nha đấy à , hôm nay em bỏ ra gần 2 tiếng nghịch mà chất lượng kém quá :D , không được như thằng Navix . Navix nó thập cẩm hơn nhiều , mà cũng nhiều cái hay .

Đài VN còn chưa xem hết bác ngâm cứu vụ TV nước ngoài làm gì. ;)

Bên trên