Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

LG dạo này lên ngôi nhỉ, người xài tv LG rất nhiều, cá nhân em cũng đang định mua TV LG, nay hỏi mọi người tư vấn máy giặt cũng thấy bảo LG ngon, em hỏi bựa chút: không biết LG ngon thật hay là các bác PR vậy ???

LG năm nay có nhiều thay đổi để phù hợp với ng tiêu dùng, đặc biệt đối với dòng tivi. còn ngon hay ko thì do chính các bác cảm nhận và cho ý kiến, chứ pr ko thì cũng ko được lâu bác ak

HokageVI

Member

Bác nào có Sony 42w700b và Panasonic TX-L42E6 báo giá em cái

ductung18687

nhìn giá sài gòn và hà nội mà thèm ở sài gòn

tuananh30101991

Active Member

Em mua 60LB650T đây. Bác nào có sẵn hàng thì báo em luôn nhé. Quan trọng có sẵn nhé.

chipnetbb

LG dạo này lên ngôi nhỉ, người xài tv LG rất nhiều, cá nhân em cũng đang định mua TV LG, nay hỏi mọi người tư vấn máy giặt cũng thấy bảo LG ngon, em hỏi bựa chút: không biết LG ngon thật hay là các bác PR vậy ???

Máy giặt thì mình khẳng định luôn không cần suy nghĩ: LG lồng đứng!

Còn tivi thì mình chỉ đánh giá cao Sharp, Sony và Panasonic (Plasma) thôi, còn lại LG có tốt không thì mình không biết nên không dám khẳng định và cũng không có ý định mua LG hay Samsung, vì 2 nhãn hiệu này đều có trong các quán cafe, lê thê trong trường học, mọc khắp trong siêu thị, ra đến bến xe, xuống tận nhà ga, ra đến sân bay đều sử dụng. Cho dù một số mẫu TV hiệu LG hay Samsung thực tế là rất tốt, nhưng tùy vào quan niệm của mỗi người và cách nhìn của mỗi người về sản phẩm.

Tóm lại, nếu ít biết về công nghệ thì cứ: Tivi: Sony, máy giặt: LG, tủ lạnh: Hitachi, máy lạnh: Daikin mà chiến thôi.

luckyapple

Ðề: Mua Tivi tại số 64 Ngõ 39 Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội. có tốt không mọi người.

Chỉ bực mình bác này cái là hàng hết hay còn cũng chẳng báo lại. Cứ để mình gọi mới trả lời. Xem lại thái độ phục vụ nhé bác, góp ý tí thôi

Đồng tình với bác này, em định mua tv lần đầu nên mới vô HDVN thôi. em cũng vừa book hàng, nhìn chung giá tốt, đồ nguyên seal, nhưng thái độ phục vụ so với các siêu thị NK, media mart .... thì còn không thể chuyên nghiệp bằng. Em cũng góp ý thôi vì mong tất cả anh em ngoài Hà nội có chỗ mua hàng thoải mái giá cả phải chăng mà cửa hàng nhà bác cũng lên tầm mới

angkorwat

em chưa hiểu ý bác hỏi thế là như thế nào? đa số phương tiện vận chuyển nội thành HN là xe máy bác nhe!
thông thường là xe máy bác ah, vì nó tinh, tiện và nhanh :D
tinh = gọn
tiện = chui hẻm, ....
nhanh = đi lúc nào cũng oki

các siêu thị bây giờ cũng zị mà bác.

các xa và nhiều thì = xe tải bác ah
Hỏi như vầy hơi khó nhỉ? Chả là hôm trước tính mua nhưng có 1 em bảo là giao hàng 48 inch = xe máy, đặt nằm ngang trên xe nữa chứ. Mình nói thì gân cổ lên cải có rạn nứt gì bên em chịu trách nhiệm, em đi giao 2-3 cái chồng lên nhau còn ko sao?! Mình bye lẹ luôn

ndchieu22

Well-Known Member

Hỏi như vầy hơi khó nhỉ? Chả là hôm trước tính mua nhưng có 1 em bảo là giao hàng 48 inch = xe máy, đặt nằm ngang trên xe nữa chứ. Mình nói thì gân cổ lên cải có rạn nứt gì bên em chịu trách nhiệm, em đi giao 2-3 cái chồng lên nhau còn ko sao?! Mình bye lẹ luôn

Nếu để ngang phải có giá đỡ, nhưng chở dựng đứng là chuẩn nhất bác nhé!

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

máy giặt LG xài cũng tốt bác ah, cái máy giặt LG, nhà em xài gần 10 năm rùi, từ lúc em học lớp 11 tới giờ bảo hành đúng 1 lần lúc nó dc 8 tuổi mấy ^^ ( giờ cũng 2x tuổi rùi) mà em nó vẫn quay đều, còn máy lạnh LG phải xem lại ^^, xài mới 2 tháng nó kiu rè rè, mới kiu bảo hành xuống gấp xem ^^ đại lý LG biết bao nhiêu năm, mà mấy chú lề mè thì sẽ ..... năn nỉ :D hehehe => ko có PR bác nhé :D
nhìn giá sài gòn và hà nội mà thèm ở sài gòn
seo thèm zi bác
ko sao bác ah, nếu giao hàng tới bác, mà bác bóc thùng ra, tivi hay sản phẩm bị móp mép .......... gì đó, sẽ dc chở về đổi cái khác bác ah, => 1 lần hết dám, ^^ (nói người ta, ko bt phải mình không, hehe) nhưng giờ hầu hết là chở đứng rùi bác ^^

lionking023

Bác cho em xin giá con 50W800B. Tiện thể bác cho em hỏi là con 47w804 có DVB-T2 không ạ? Làm sao để biết được 1 con tivi chỉ có DVB-T1 hay T2 hoặc chả có cái T nào cả :v. Món này em lười nghiên cứu mong bác chỉ giáo ah!?
Em chân thành cảm ơn bác!

ndchieu22

Well-Known Member

Bác cho em xin giá con 50W800B. Tiện thể bác cho em hỏi là con 47w804 có DVB-T2 không ạ? Làm sao để biết được 1 con tivi chỉ có DVB-T1 hay T2 hoặc chả có cái T nào cả :v. Món này em lười nghiên cứu mong bác chỉ giáo ah!?
Em chân thành cảm ơn bác!

hi bác!

con 47w804 đã được tích hợ bộ giải mã DVB-T2 ( thu được khoảng 30 kênh miễn phí), không biết bác có nhu cầu mua 47w804 hay 50w800B ah?

huyhoang1879

Ðề: Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Em mua 55LB650T đây. Bác nào có sẵn hàng thì báo em luôn nhé

lionking023

Nếu con 47W804 có DVB-T2 thì em nghĩ là xúc con này vì giá nó rẻ hơn. Mà cách kiểm tra có DVB-T2 ntn vậy bác! Em thấy bên dienmayrenhat.com.vn ghi giá sản phẩm trên trang web con Sony50W800B là:23tr900 mà em vừa thấy vui và hơi giật mình. Vì tất cả các siêu thị có tên tuổi e tham khảo đều dao động từ 28tr200 đến 29tr500. Giá chênh nhiều quá, không biết là hàng có đảm bảo không? Nếu đảm bảo thì múc ngay. :-s:-s

Chỉnh sửa lần cuối:

phanluan911

sony 48w600b dienmaytoanlinh để giá trên web 17.2 mà mình gọi thì báo giá 17.9..........chán!!!!!!!!

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

sony 48w600b dienmaytoanlinh để giá trên web 17.2 mà mình gọi thì báo giá 17.9..........chán!!!!!!!!
giá công ty nó cập nhật lại bác ah, chút em cũng cập nhật thôi ạ, World cup tới Sony tặng bia Sapporo cho nên mới lên giá, ai cũng zị ~.~'', bác mua lúc trước thì giá nó sẽ rẻ hơn 17.2 tr nữa ạ :D, bác thông cảm, bên em là đại lý, hàng cập nhật liên tuc, cho nên những em giá rẻ lấy về trước sẽ dc ra đi trước, rồi đem các em được tặng bia về nên giá no thành như vậy ~.~''

renhat

Well-Known Member

Nếu con 47W804 có DVB-T2 thì em nghĩ là xúc con này vì giá nó rẻ hơn. Mà cách kiểm tra có DVB-T2 ntn vậy bác! Em thấy bên dienmayrenhat.com.vn ghi giá sản phẩm trên trang web con Sony50W800B là:23tr900 mà em vừa thấy vui và hơi giật mình. Vì tất cả các siêu thị có tên tuổi e tham khảo đều dao động từ 28tr200 đến 29tr500. Giá chênh nhiều quá, không biết là hàng có đảm bảo không? Nếu đảm bảo thì múc ngay. :-s:-s
giá 23,9 là chưa vat bác nhé! còn giá bác thanh toán là x 10%thuế nữa. bác lấy lúc nào alo cho e sẽ có giá tốt nhất. giá e đăng nhiều lúc lên xuống e ko kịp sửa. còn hàng e chở đến bác cứ kiểm tra ok thì bác lấy . có vấn đề gì thì đổi mới trong tuần đầu bác nhé!

renhat

Well-Known Member

dòng 42 và 47lb650 và rất nhiều moden khác nữa 47lb582....... bác nào có nhu cầu alo e ở chữ kí

HokageVI

Member

Bác nào còn Panasonic th-42e6v không nhỉ

Đã múc 1 e 42lb650 bên bác Thắng digicity. Giá quá ngon và nhân viên phục vụ khá nhiệt tình. E cảm ơn bác nhiều ạ.

Bên trên