Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

sdong

Ðề: Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Các thương gia ngoài Bắc ib em con 55 or 60lb650t phát nhé( vẫn thường xuyên theo dõi chanh luận của các bác)
p/s: web con này duyệt online thế nào các bác nhể, bác nào dùng rồi cho ít cảm nhận phát.

renhat

Well-Known Member

Các thương gia ngoài Bắc ib em con 55 or 60lb650t phát nhé( vẫn thường xuyên theo dõi chanh luận của các bác)
p/s: web con này duyệt online thế nào các bác nhể, bác nào dùng rồi cho ít cảm nhận phát.

55lb650 = 25trxxxxxxxxxx
60lb650=39trxxxxxxxxxxxxxx
bac lấy alo e sẽ có giá tốt nhất

ndchieu22

Well-Known Member

em đã PM bác giá tốt rồi đó ah, bác có nhu cầu thì ới em theo chữ ký!

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Có bác nào cho e mượn acc fshare vip được ko ạ.

mindzu

Member

Mình ở Đà Nẵng muốn mua con LG 42LB650T mà đến các trung tâm điện máy toàn giá trên trời hoặc không có hàng. Không biết mua các bác thương gia ở đây + phí vận chuyển giá có tốt hơn ko nhể. Bác nào in box giá rổ cho em cái tks...

gajicvn

Đợt này em có khoảng 7tr không biết mua loại nào giờ ? Mong các bác tư vấn giúp em. Em ở HN, Thanks all !

ndchieu22

Well-Known Member

Mình ở Đà Nẵng muốn mua con LG 42LB650T mà đến các trung tâm điện máy toàn giá trên trời hoặc không có hàng. Không biết mua các bác thương gia ở đây + phí vận chuyển giá có tốt hơn ko nhể. Bác nào in box giá rổ cho em cái tks...

bác có thể call anh em hn chuyển cho bác nhé, phí vận chuyển chắc 2-300K vào đà nẵng

ndchieu22

Well-Known Member

Đợt này em có khoảng 7tr không biết mua loại nào giờ ? Mong các bác tư vấn giúp em. Em ở HN, Thanks all !

hi bác!

bác co nhu cầu mua tivi tầm bao nhiêu inch thei em giá rẻ mà to bác chọn 39P2300V của toshiba bác nhé, xem khá ổn có bộ khuếch dai tín hiệu sóng

huyhoang1879

cám ơn bác.e mua tv 55lb650t bên diện máy toànlinh rồi .máy xài ngon. phục vụ tan tình,nhưng giá chưa rẽ lắm

ndchieu22

Well-Known Member

cám ơn bác.e mua tv 55lb650t bên diện máy toànlinh rồi .máy xài ngon. phục vụ tan tình,nhưng giá chưa rẽ lắm

chúc mừng bác có tivi xem wc nhé, có gì chia sẻ cho ae diễn đàn bác nhé!

thefriend

Member

Mình muốn mua Samsung 55H6400, và có 1 số câu hỏi nhờ các bác inbox tư vấn:

1/ Giá cả tv, khung treo, giao hàng ở HCM q2?
2/ Phụ kiện, remote, kính 3d kèm theo như thế nào?
3/ Có bao test hở sáng, chết pixel không (có thể test tại cửa hàng hay tại nhà)?
4/ Có được đổi tv mới nếu mới xài mà có lỗi (hở sáng, chết pixel, ...) không?
5/ Xuất hóa đơn đỏ cho công ty thì trả tiền qua chuyển khoản như thế nào?

Xin cám ơn trước.

Chỉnh sửa lần cuối:

VThanhgtvt

Well-Known Member

Có ông bạn đang muốn sắm e tv 32". Các bác thương gia cho e xin giá đẹp mấy mẫu SS & Sony mà bên các bác đang có với ah?

Bên trên