Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

LG 49UB850T và LG 55LB631T bác nào HN có hàng thì pm e cái giá nhé. e ko lấy khuyến mại ạ. số của e 0904669598

HokageVI

Member

Các bác inbox em giá con 42lb631 với ạ

sau_rom

Member

Em ở Sài Gòn, các bác thương gia pm giá cuối cùng, bao gồm phí vận chuyển, lắp đặt (nếu có) cho mình con Panasonic 42A410, 42AS620 với nhé. Tks

Chỉnh sửa lần cuối:

VictorNguyen

Mình ở HCM Thủ Đức, anh em thương gia inbox cho giá hai con TV LG 60LB561T và 60LB650T nhé! Thanks !

vietthu83

Em ở SG, tân Bình, Bác nào cho em giá rổ con Sony 40R452 nhé. Em cần mua nhu cầu đơn giản thôi.

johnjambo

Member
sắp tới WC rồi, em nhờ các pro chỉ giáo cho em tivi 32in, tấm giá 5-6tr để em xem WC với ạ. Em mong muốn tivi đọc file usb tốt để xem phim, tầm giá đó có những lựa chọn nào khả quan mong các pro chỉ giáo cho em. Bác nào có giá tốt em xin luôn ạ. Cám ơn các pro :)

bigbigz3ro

Chào các bác.Em đang muốn lấy LG 49lb551.Các bác cho em xin giá tốt vào inbox với ạ.Em ở Nguyễn Văn Cừ-Long Bien- Hà Nội :)

ndchieu22

Well-Known Member

sắp tới WC rồi, em nhờ các pro chỉ giáo cho em tivi 32in, tấm giá 5-6tr để em xem WC với ạ. Em mong muốn tivi đọc file usb tốt để xem phim, tầm giá đó có những lựa chọn nào khả quan mong các pro chỉ giáo cho em. Bác nào có giá tốt em xin luôn ạ. Cám ơn các pro :)

hi bác!

tầm tiền của bác có 1 số model nằm trong khoảng giá đó đẻ bác nghiên cứu

SS 32H4100
LG 32LN5110
Toshiba 32P1300V
Toshiba 32P2300V
toshiba 32L3300V

các model này đều đọc định dạng usb khá tốt, nếu chủ yếu xem cáp thì bác chọn toshiba vì có khuêch đại tín hiệu sóng

Chào các bác.Em đang muốn lấy LG 49lb551.Các bác cho em xin giá tốt vào inbox với ạ.Em ở Nguyễn Văn Cừ-Long Bien- Hà Nội :)

em đã PM bác rồi bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký

mai_maxbuy

em bên maxbuy cũng chuyên bán online, có bác nào muốn máy chiếu cho mùa WC thì alo e nhé ^^

DigiCity Group

Well-Known Member

Hi bác, em inbox bác rồi cứ alo em phục vụ bác nhé .

Thân !

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

hi bác, với giá này bác có thể chọn model 32LB551t và 32H4100 bác nhé. em inbox bác rồi sớm đặt gạch bác nhé.
Thân !

Bên trên