Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Mình ở HCM bác nào biết chỗ nào bán LG 42LF550T giá tốt nhất thì chỉ mình với. mình chưa có kinh nghiệm gì hết mua lazada thấy hơi ớn
Có gì sms cho em, em gửi Anh giá tốt ah !!!!

vdk_

Các bác cho hỏi ngu chút làm sao để test điểm chết trên màn hình vậy?

vdk_

Mấy bác đánh giá dùm em 2 em này em nào tốt hơn LG42LF550 vs SN 40R350C

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Mấy bác đánh giá dùm em 2 em này em nào tốt hơn LG42LF550 vs SN 40R350C

Sony 40R350C có độ sâu tốt hơn, hổ trợ đa kết nối , đa định dạng hơn ( dòng này có ngõ âm thanh kỹ thuật số Optical ) , vượt trội hơn hẵn LG 42LF550T đó Anh!!!

vdk_

Sony 40R350C có độ sâu tốt hơn, hổ trợ đa kết nối , đa định dạng hơn ( dòng này có ngõ âm thanh kỹ thuật số Optical ) , vượt trội hơn hẵn LG 42LF550T đó Anh!!!
Thanks bác nhé. Về tấm nền & tần số quét thì sao bác. Inbox mình giá tốt luôn nhé

Theo em bác lấy Sony 40R350C tính năng hay hơn, có đặc điểm nổi trội hơn
Clear Resolution Enhancer - Nâng cấp chất lượng hiển thị, cho hình ảnh mượt mà, sắc nét.
Âm thanh Dolby Digital và công nghệ loa Clear Phase -Cho chất lượng âm thanh vượt trội.
Bộ 3 bảo vệ X-Protection PRO -Bảo vệ tivi tránh những tác động bên ngoài: Bụi, Ẩm, Sét ,Sốc điện

vdk_

con sony tần số quét 50Hz phải ko mấy bác? Mà loa cs có 5w thì nghe có nhỏ quá ko?

bioidaika

Hi bác gia khang, em xem qua 1 lượt muốn mua 1 em 32 in hoặc 40 in stupid tivi- LED> thấy LG mẫu mã khá đẹp mà lại rẻ. em muốn giao hàng cách trung tâm quận 1 khoảng 60KM có free ko hay tính phí ntn . Được nhờ bác inbox em giá LG 42LF550T. hoặc 1 số mẫu tương tự có mức giá thấp hơn 5-7 tr để em tham khảo với ạ

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Hi bác gia khang, em xem qua 1 lượt muốn mua 1 em 32 in hoặc 40 in stupid tivi- LED> thấy LG mẫu mã khá đẹp mà lại rẻ. em muốn giao hàng cách trung tâm quận 1 khoảng 60KM có free ko hay tính phí ntn . Được nhờ bác inbox em giá LG 42LF550T. hoặc 1 số mẫu tương tự có mức giá thấp hơn 5-7 tr để em tham khảo với ạ

Hình như Anh mới gọi cho em đúng không ah ! Chỗ Anh xa quá , chắc là phải gửi bằng nhà xe hoặc xe khách về thôi Anh !!! :((

hdnamkhanh0116

Ðề: Ai đã mua hàng ở dienmayso8.com cho xin ý kiến! Tại thấy giá rẻ quá

em lại tư vấn thêm cho cá bác nếu mua loa xem phim, loa nghe nhạc, đầu hd 3d, qua bên em em bác rẻ cho các bác luôn ạ. đảm bảo rẻ nhất thị trường ạ. :)))

hdnamkhanh0116

Ðề: Ai đã mua hàng ở dienmayso8.com cho xin ý kiến! Tại thấy giá rẻ quá

Mua hàng giờ ở đâu cũng phải hỏi trước, xã hội này có tiền đi mua đồ mà vẫn phaỉ đắn đo nhiều quá :(

điều đó là đúng mà bác.cùng một món đồ mình mua mà bị đắt hơn người khác chỉ là vài chục nghì thui cũng cảm thấy ko hài lòng, cảm thấy mình bị hớ rùi ấy chứ.đúng ko ạ. giàm nhiều chi phí thêu mặt bằng nhân công nên bên em luôn có mặt hàng rẻ nhất cho khách hàng. mong cá bác ủng hộ :)))

Em đang cần mua model 40LE660X của Sharp , bác nào có giá tốt thì inbox em nha.

P/s : trong nam nha các bác ( sài gòn ) :D

con nhang

Minh dang can not con 55in cua Toshiba hoac lg khong can smatstivi
Cac thuong via cho minh gia phu ly cai dc ko?
Cam on cac bac

anhbayxi

Member

Bác nào có LG 43LF630T giá đẹp cho em xin với. Dòng này các bác nhà mình có vẻ ít dùng hay sao ấy mà k thấy review chi cả

ndchieu22

Well-Known Member

Bác nào có LG 43LF630T giá đẹp cho em xin với. Dòng này các bác nhà mình có vẻ ít dùng hay sao ấy mà k thấy review chi cả

Bác tìm lại bài trên diễn đàn cũng đã có bác có bài sử dụng 49LF630 rồi đó bác ah

bác nào có Sharp LC-70LE660X cho em xin cái giá

bxkjss12

Member

Mấy bác thương gia ở Hà Nội cho e giá tốt mấy e Sony này với KD-49X8500B , KD-49X8500B Và e KD-55X8500C . Thanks các bác

Bên trên