Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

letovit

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Các bác thương gia cho hỏi :
Sony Việt Nam có nhập hàng model W850B và W950B về không nhỉ ? chờ lâu quá rối.
Có bác thương gia nhập 2 dòng này về ới em nhé.
Thanks

ndchieu22

Well-Known Member

Các bác thương gia cho hỏi :
Sony Việt Nam có nhập hàng model W850B và W950B về không nhỉ ? chờ lâu quá rối.
Có bác thương gia nhập 2 dòng này về ới em nhé.
Thanks
hi bác!

Hiện tại chưa có hàng 2 model này bác ah, hiện tại chỉ có W800B khi nào có em sẽ PM bác sớm

Còn hàng ko vậy bác renhat? - E ở hà nội

Model này còn hàng bác nhé, bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký

thanks!

renhat

Well-Known Member

32LN5110 CON NHIU LAM BAC NHE! BÁC LẤY ALO E NHA!

[chuot]

Member

Bác nào ở HN cho em xin giá LG 42LB561T và LG 42LB631T, Sony 42w700b, Sony w804a với nhé. Thanks!

ndchieu22

Well-Known Member

[chuot];7411654 đã viết:
Bác nào ở HN cho em xin giá LG 42LB561T và LG 42LB631T, Sony 42w700b, Sony w804a với nhé. Thanks!

hi bác !

em đã gửi bác giá tốt bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký

thanksz!

Bác nào ở HN cho em xin giá tốt nhất LG 50LB561T và LG 50LB631T

johnjambo

Member
các bác thương gia cho em xin giá tivi khoảng 40-42in; giá rẻ nhất có thể; ti vi dùng treo tường luôn ạ. Bác nào có thêm tủ lạnh cho em xin giá luôn; tủ lạnh nhỏ tầm 200 lít đổ lại thôi ah. Em đang set up phòng làm việc của cơ quan; mong các thương gia gửi giá tốt cho em và giá các phụ kiện nếu cần luôn ạ. Cám ơn các bác

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

các bác thương gia cho em xin giá tivi khoảng 40-42in; giá rẻ nhất có thể; ti vi dùng treo tường luôn ạ. Bác nào có thêm tủ lạnh cho em xin giá luôn; tủ lạnh nhỏ tầm 200 lít đổ lại thôi ah. Em đang set up phòng làm việc của cơ quan; mong các thương gia gửi giá tốt cho em và giá các phụ kiện nếu cần luôn ạ. Cám ơn các bác

hi bác!

tivi dùng treo tường được thì có model 42w700B bác nhé

bác có nhu cầu thì cứ alo em theo chữ ký

thansks!

fairstar

Member

Các bác thương gia ở Hà Nội cho em xin giá tốt của Tivi 39 inch (lên đến 40 thì không đủ chỗ, mà lại thích tivi to)

Em đang ngắm của Pana 39A400 hoặc của Tohsiba. Ngoài ra nếu có của hãng khác mà 39inch cũng được.

Cám ơn các bác, ĐT của em: 098 5094 799

ndhuy

hi bác!

tivi dùng treo tường được thì có model 42w700B bác nhé

bác có nhu cầu thì cứ alo em theo chữ ký

thansks!

Hôm nay là chủ nhật và đã quất 1 chú LB631 đập hộp từ bác ndchieu22. Giá cực tốt trong khi Mediamart vẫn khăng khăng 27,9 tr. Hôm nay định máu chơi luôn LB650 nhưng bác Chieu hết hàng. Không xem 3D cũng được vậy. Mai bác ndchieu cho người cầm giúp em cái hoá đơn tài chính đến Lò Đúc với nhé! Thanks!

ndchieu22

Well-Known Member

Hôm nay là chủ nhật và đã quất 1 chú LB631 đập hộp từ bác ndchieu22. Giá cực tốt trong khi Mediamart vẫn khăng khăng 27,9 tr. Hôm nay định máu chơi luôn LB650 nhưng bác Chieu hết hàng. Không xem 3D cũng được vậy. Mai bác ndchieu cho người cầm giúp em cái hoá đơn tài chính đến Lò Đúc với nhé! Thanks!

ok cám ơn bác! bác cứ gửi thông tin hóa đơn giúp em nhé và địa chỉ người nhận hóa đơn

Gia Khang

các bác thương gia đi ngang qua cho giá em 4k UB850T model 49in và 55 tham khảo định lấy nhưng gọi đt hỏi giá lung tung k biết đâu mà lần

vietthu83

Mấy bác cho em hỏi em vừa mua con tivi Sony của 1 bác trên đây . Giờ e muốn check bảo hành của con led tivi này phải làm sao ạ? Cửa hàng sẽ đăng kí bảo hành hay mình tự đăng kí? E đọc trong hướng dẫn thấy bảo phải có hoá đơn đỏ VAT mới đc chấp nhận BH. Mà bữa giao bác ấy chỉ giao e hoá đơn bán lẻ? Vậy có được k? Hay phải kêu bên bán xuât hoá đơn cho em? Em cảm ơn các bác.

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

các bác thương gia đi ngang qua cho giá em 4k UB850T model 49in và 55 tham khảo định lấy nhưng gọi đt hỏi giá lung tung k biết đâu mà lần
bác cứ ghé qua em, giá sẽ không lung tung đâu ạ ^^, từ crt => UHD lúc nào cũng có sẵn, còn OLed thì phải đặt rùi
Mấy bác cho em hỏi em vừa mua con tivi Sony của 1 bác trên đây . Giờ e muốn check bảo hành của con led tivi này phải làm sao ạ? Cửa hàng sẽ đăng kí bảo hành hay mình tự đăng kí? E đọc trong hướng dẫn thấy bảo phải có hoá đơn đỏ VAT mới đc chấp nhận BH. Mà bữa giao bác ấy chỉ giao e hoá đơn bán lẻ? Vậy có được k? Hay phải kêu bên bán xuât hoá đơn cho em? Em cảm ơn các bác.
cứ gọi thẳng lên bảo hành sony và đăng ký bảo hành thui bác, ko sao cả, ko có hóa đơn vẫn đăng ký dc ^^

bigbigz3ro

các bác cho em xin giá em Sony 48R470B.em đang muốn cuối tuần lấy luôn.em ở hà nội nhé

ndchieu22

Well-Known Member

các bác cho em xin giá em Sony 48R470B.em đang muốn cuối tuần lấy luôn.em ở hà nội nhé

hi bác!

e đã gửi giá tốt cho bác rồi bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký!

thanks!

Bên trên