Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

mds_mds

Well-Known Member
Ðề: Topic Chém Gió HD Hà Nội

@An Bình Đại Hiệp: Bác đang luyện Tịch Tà Kiếm Phổ hay Quỳ Hoa Bảo Điển vậy ạ? :)):)):))

Em khuyên bác chân thành 1 câu. Đừng luyện 2 bộ này. Nếu có chót dại rồi thì tránh xa mụ Tú ma ma ra.
Kẻo mụ đưa bác vào hàng ngũ "tiếp viên hàng không" của mụ ấy thì khổ cái đời bác. :))

anbinhdo

Well-Known Member

Em cũng nghi lém, kẻo lạc vào Đọng Thiên Tai thì mẹt lém =))

tusontay

Huyền Thoại

Em khuyên bác chân thành 1 câu. Đừng luyện 2 bộ này. Nếu có chót dại rồi thì tránh xa mụ Tú ma ma ra.
Kẻo mụ đưa bác vào hàng ngũ "tiếp viên hàng không" của mụ ấy thì khổ cái đời bác. :))
Sao chú lại xui anh em trở mặt thế nhở! :D An Bình Đại Hiệp mấy khi Vi Hành sang Hà Nội! Phải tiếp đón chân thành chứ! :))

dangnhuquynh

Báo cáo các bác tình hình là rất tình hình. Cứ up lên là bị xóa link. Bực mình lắm rồi. up gần xong báo lỗi. Up xong rồi quay lại không thấy link đâu. Đang tìm nguyên nhân và cách giải quyết. có cái em gửi link ngay

tusontay

Huyền Thoại

Báo cáo các bác tình hình là rất tình hình. Cứ up lên là bị xóa link. Bực mình lắm rồi. up gần xong báo lỗi. Up xong rồi quay lại không thấy link đâu. Đang tìm nguyên nhân và cách giải quyết. có cái em gửi link ngay
Bác Up lên host nào vậy! Có thể do bọn PBN nó can thiệp với host xóa file đấy! :D
Bác đổi 1 cái tên ko liên quan.VD: abc.xyz rùi Up xem sao nào! :D

mds_mds

Well-Known Member

Em cũng nghi lém, kẻo lạc vào Đọng Thiên Tai thì mẹt lém =))

Bác mà luyện Tịch tà Kiếm Phổ có vào đấy cũng chẳng giải quyết vđề gì. :))

Bác Quềnh up lên host nào thế? Fshare thì bác up bằng tool nhé bác.

dangnhuquynh

Bác Up lên host nào vậy! Có thể do bọn PBN nó can thiệp với host xóa file đấy! :D
Bác đổi 1 cái tên ko liên quan.VD: abc.xyz rùi Up xem sao nào! :D

đổi các kiểu rồi. Hình như nó nâng cao trình lên rồi. có một file gì đó khi đóng gói iso nó tự gửi file nên không sửa được. đang tìm nguyên nhân

tusontay

Huyền Thoại

đổi các kiểu rồi. Hình như nó nâng cao trình lên rồi. có một file gì đó khi đóng gói iso nó tự gửi file nên không sửa được. đang tìm nguyên nhân
Khốn khổ nhỉ, lúc nào Copy cho e trọn Bộ PBN (anh có) cho E nhé anh! :D

mds_mds

Well-Known Member

E đi xem Tranfomer 3D đây. He he. Giờ mới có thời gian đi. :-h

Bên trên