Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

HD HÀ NỘI

Re: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

76

Nhìn đi nhìn lại chả thấy ai trúng :D

Vé thì vẫn còn nhiều. E phải làm sao đây :D

anhthu2002

Member
Ðề: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

Theo mình để AE chơi Loto so tất cả các giải ấy cho dễ trúng, mỗi số = 100 hoặc 200 Cr , Vé có thêm rồi đấy =)) ( ko chơi ăn nhiều nháy nhé => BTC vỡ alo :D )

anhthu2002

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Tạm biệt HN, ngày mai tớ đi Got Talent tại HP và khắp cái dải chữ S. Hẹn gặp lại các bạn cuối tháng 10 ;;) . Hy vọng vẫn có vé xem phim cho các bạn ở nhà thư giãn :p

Nhok

Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Tạm biệt HN, ngày mai tớ đi Got Talent tại HP và khắp cái dải chữ S. Hẹn gặp lại các bạn cuối tháng 10 ;;) . Hy vọng vẫn có vé xem phim cho các bạn ở nhà thư giãn :p

Hy cái gì mà hy, mấy hôm rồi mà có ma nào được cái vé nào đâu mà >"<. Anh làm gì đi chớ, ôm vé nó bùm 1 cái là xong luôn =))

linhlinh88

Well-Known Member
Re: Ðề: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

Theo mình để AE chơi Loto so tất cả các giải ấy cho dễ trúng, mỗi số = 100 hoặc 200 Cr , Vé có thêm rồi đấy =)) ( ko chơi ăn nhiều nháy nhé => BTC vỡ alo :D )

anh có vé nào rạp gần gần tý ko :D, em ở Hoài Đức, trúng vé mấy lần rồi mà chưa đi xem lần nào

hoangquan652001

Active Member
Ðề: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

Vậy là chỉ có HN thôi, HD Saigon đành coi...gió vậy !

linhlinh88

Well-Known Member
Re: Ðề: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

Tháng 8 và Ngọc khánh. Bác thích rạp nào?

Ngọc Khánh thì hơi củ chuối , nhưng ko sao, anh để em 1 cái Ngọc Khánh nhé, tí em qua, gần hơn chút, ai đi xem đc thì xem, thanks anh

dangnhuquynh

Ðề: " Mùa Thu qua những ống kính " - Dành cho anh em HDHN

Quả này nhà tổ chức xem lại thế nào chứ Vắng như chùa Bà đanh thế này à ...........=))

TR0JAN

Re: Ðề: " Mùa Thu qua những ống kính " - Dành cho anh em HDHN

Quả này nhà tổ chức xem lại thế nào chứ Vắng như chùa Bà đanh thế này à ...........=))

Thèng nầy vào đây ném đá để khoe chữ ký. Lẻo mệ nhìn mà bực phát thèm :D

/Chủ thớt cho em đang ký chân dự bị động viên nhé. Chưa fix chắc đc vì công việc dạo này lon ton quá :D

linhnguyen5187

Re: Ðề: " Mùa Thu qua những ống kính " - Dành cho anh em HDHN

Đang thiếu 1 stylist chuyên nghiệp! Cụ tham gia luôn đi ạ! :D
Thèng nầy vào đây ném đá để khoe chữ ký. Lẻo mệ nhìn mà bực phát thèm :D

/Chủ thớt cho em đang ký chân dự bị động viên nhé. Chưa fix chắc đc vì công việc dạo này lon ton quá :D
Dạ em đã update tên cụ rồi ạ! mong là đúng ngày cụ không phải lon ton đi đâu cả! :D

ton_gia

Re: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

Hự hự, mình thích mấy cái phim VN kiểu này quá, không có CR để tham gia rồi, đành phải tự thưởng cho mình mổ cặp vé để đi xem thôi :))

Bên trên