Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Phim 18+ Lấy Chồng Người Ta (nhanh tay nhận ngay cặp vé)

Mềnh ko có duyên với việc đoán :D

linhlinh88

Well-Known Member

Vậy thì ra lấy vé đi khỏi đoán :)

hôm nay em ra Bạch Mai tiện qua chỗ anh vậy mà tiếc quá anh lại cầm vé NKhánh đi việc, mai em nhờ người qua lấy vậy, anh có dư thì cho em thêm càng tốt hehe

TR0JAN

hôm nay em ra Bạch Mai tiện qua chỗ anh vậy mà tiếc quá anh lại cầm vé NKhánh đi việc, mai em nhờ người qua lấy vậy, anh có dư thì cho em thêm càng tốt hehe

Đồng ý vì lỗi một phần do em làm lỡ việc bác nên chấp nhận đền bù xứng đáng :D

linhlinh88

Well-Known Member

Đồng ý vì lỗi một phần do em làm lỡ việc bác nên chấp nhận đền bù xứng đáng :D

lỡ thì ko fai lỡ anh ạ :D, anh nói thế em ngại quá, đằng nào ko có ai trúng đề, vé thì sợ hết hạn dùng nên xin xỏ cho người quen ăn ké hehe, chứ em cũng ngại vác ** đi xem lắm :)), ngồi phòng lạnh kinh

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Em tạm nghỉ 1 thời gian để lấy ý tưởng :">, lúc comeback mới hoành tá tráng =))

Quen nhìn Nhok xanh rồi giờ quay về Nhok đen trông kỳ kỳ sao ấy 8-> lại còn đc tặng thêm chữ "Cựu moderator" nữa chứ ;))

siboney

Well-Known Member
Re: "Mùa Thu qua những ống kính" - Dành cho anh em HDHN

Em thích chụp nude và model, có 1 trong 2 tiêu chí đó thì ới em một tiếng em tới liền.

Em có cô em gái nuôi rất thích chụp ảnh nude để phần riêng cho anh đây. Có mỗi cái ảnh, các bác xem có duyệt được không ạ

linhnguyen5187

Cụ TJ đã ưng chưa ạ! Số lượng Model sẽ còn tăng thêm nưã và sẽ đc cập nhật hình ảnh tiếp ạ! Các bác nhanh tay đăng ký nào! :D
@ lão Si: Lại em gái nuôi à! ;))

HDCP

Super Moderators

Em có cô em gái nuôi rất thích chụp ảnh nude để phần riêng cho anh đây. Có mỗi cái ảnh, các bác xem có duyệt được không ạ

Em gái nuôi thế này thì hỏng hết cả mùa Thu

TR0JAN

Chuyện hết sức nghiêm túc mất rồi :)

thích là stick thôi chứ chả cần phải duyệt. Mà duyệt là duyệt cái gì cơ chứ :D
Mùa này thì nude ở đâu đc đay ta? Ngoài zời thì trời hơi se lạnh. Trong nhà thì hợp lý hơn đới nhưng cần có thêm tay máy chứ em là em kiêng cái vụ một mẫu, một máy lắm :D

Bên trên