Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

vincle

Hôm off thấy mấy cụ nói đi đâu lên núi mà, gì mà vào bản không có điện bác Quyềnh béo phải quay tay mới chiếu đc phim cho trẻ thơ xem ấy >:)

hoabantrang

Well-Known Member
Hôm off thấy mấy cụ nói đi đâu lên núi mà, gì mà vào bản không có điện bác Quyềnh béo phải quay tay mới chiếu đc phim cho trẻ thơ xem ấy >:)

Vụ đấy là hợp tác với bên oto fun. Chắc để ấm áp mới đi. Chứ giờ mưa lạnh thế này. Lại rằm đến nơi. Đi giờ sao được !

lkcuong

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Vụ hợp tác với OF chắc còn lâu lâu. Nhưng mờ đi chém chuối thì cũng phải có chuối để mà chém. Hay là làm vụ off nhỏ nhỏ về công nghệ mới PS4 từ Sony cho anh em sáng mắt ra nhỉ :D

Mấy cụ Trố với cụ Quyềnh với cụ Hỷ xem thế nào hỷ :))

lkcuong

Các cụ có đi lễ lạt gì nhiều kô? Em thấy chính phủ bảo phải kiểm soát các lễ hội trong năm 2013, không biết tình hình thực thi cụ thể thế nào????

vincle

Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Các cụ có đi lễ lạt gì nhiều kô? Em thấy chính phủ bảo phải kiểm soát các lễ hội trong năm 2013, không biết tình hình thực thi cụ thể thế nào????

E chả mê tín dị đoan đâu ;)) vui vui thì đi thôi chứ cứ nghĩ đến cám cảnh ông đứng sau vái mông bà đứng trước là chán rồi 8-}
Hôm rày cũng có đi xem bói, nhưng chả đâu vào đâu chán nhức đầu :(
http://www.hdvietnam.com/diendan/195-chuyen-tu-ke/513623-xem-boi-dau-nam.html

lkcuong

Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

E chả mê tín dị đoan đâu ;)) vui vui thì đi thôi chứ cứ nghĩ đến cám cảnh ông đứng sau vái mông bà đứng trước là chán rồi 8-}
Hôm rày cũng có đi xem bói, nhưng chả đâu vào đâu chán nhức đầu :(
http://www.hdvietnam.com/diendan/195-chuyen-tu-ke/513623-xem-boi-dau-nam.html

Chuyện đi xem bói của lão là thật đấy à? Em thấy khó tín quá. Ai lại em là út, dưới còn 2 em trai nữa :))

Mà trưa nay xem phóng sự thấy có quả đút tiền vào lỗ mũi tượng sư tử, buồn cười quá cơ :D

vincle

Re: Ðề: Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Chuyện đi xem bói của lão là thật đấy à? Em thấy khó tín quá. Ai lại em là út, dưới còn 2 em trai nữa :))
thế mới buồn cười chứ, e rõ ràng là cả mà nó phán là út :(
e thề luôn....con chó nào nói điêu bác :|

lkcuong

Em nói thật bác đúng là nhiều thầy bói dựa lắm.

Nhưng em cũng nghe nhiều người mách người này bói chuẩn, người kia bói chính xác, xong rồi lại còn nói ai mà nói vanh vách được việc nhà mình thì do người ta nuôi ma xó, âm binh, cũng nguy hiểm lắm. Túm lại em thấy cũng nhiều vấn đề phức tạp phết, không biết nên không dám phát biểu mạnh :))

vincle

Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Em nói thật bác đúng là nhiều thầy bói dựa lắm.

Nhưng em cũng nghe nhiều người mách người này bói chuẩn, người kia bói chính xác, xong rồi lại còn nói ai mà nói vanh vách được việc nhà mình thì do người ta nuôi ma xó, âm binh, cũng nguy hiểm lắm. Túm lại em thấy cũng nhiều vấn đề phức tạp phết, không biết nên không dám phát biểu mạnh :))
Thấy e mới tin, nghe thôi chưa đủ. Vẫn biết rằng ko có gì là tuyệt đối và mọi chuyện đều có thể xảy ra nhưng tin tưởng, tín ngưỡng sao cho hợp lý là đc phải ko bác :)

leesang

Well-Known Member

Không hiểu dựa vô đâu mà Thầy bói nói chuyện nhà trúng phóc. Nhưng chuyện tương lai thì hên xui. Lúc trứớc em hay đi xem chơi với vợ. Xem xong phán tháng đó mình bị nạn bà có thiệt. Nhiều lần như vậy lần nào cũng biết trước nhưng kg né được mà cứ lolo. Sau này nghĩ họa mà kg tránh được thì thôi khỏi biêt trước làm gì thêm lo. Về sau này ứ thém cou bói làm gì nữa.

Bên trên