Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

--------------------
Cơn gió lạ đúng không nhỉ! rất kiệt xuất đúng tầm đấy ...Vào đây và qua bên Mình chắc là Môn Đăng Hổ Đối đây....mời Bác ly Bia ~O) đen nóng hổi O:)

Ok bác, cafe trà đá và thuốc lá là bạn mình mà. Thấy 2 bác thơ trao nhau làm em không dám nhẩy vào, sợ phá bĩnh, bác cứ tự nhiên đi ạ :-c

congphu88

Member
Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

các bác đến nhớ để lại danh tính nhé, em sẽ ghi lại các thành viên của diễn đàn HDVietNam, có gì còn giới thiệu để
giao lưu :D
P/s: Cho chụp tấm ảnh thì càng hay :)

congphu88

Member

bác mà đến khỏi giới thiệu cũng khỏi info,khỏi chụp ảnh luôn, em sẽ nhận ra bác ngay :D

Lại Văn Sâm

bác mà đến khỏi giới thiệu cũng khỏi info,khỏi chụp ảnh luôn, em sẽ nhận ra bác ngay :D

Chụp ảnh là phải bản quyền đấy nhé, đâu có chụp tùm lum được.

Chiều nay mình vừa ngồi chỗ bạn rồi đó, thế mà không nhận ra, ( đi thám thính trước ) :p

earl_grey

Well-Known Member

Hấp dẫn quá :D Em không có HDD Box, mang lap eSATA đến được không ạ? :D

congphu88

Member

để tí em xuống hỏi hàng xóm, xem có thấy bác nào nổi tiếng mặc áo mưa ngồi ngoài cổng không =)), tại hôm nay cả chiều em không ra đường

congphu88

Member

mạn phép hỏi bác mang gậy và nón để làm gì ạ, nón thì có thể là mũ bảo hiểm chứ gậy thì....

kyu

Hum nào e qua ngồi trà chanh vs cop Vượt Ngục bác nhé ^^

utunbu

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

môn mác là môn giữ em lại ở trường năm đầu :-ss
Hôm nay thi môn đầu tiên là cái môn em cùi nhất :(

doc_khach

Active Member

:)) được cái mình cũng chung cảnh ngộ mà :D toàn dính mấy môn xã hội + thể dục -> cả mấy năm suốt ngày cắm mặt vào cái màn hình or đi cafe nhậu nhẹt thì sao mà có thể lực đc? hix cả 3 năm đi học DH chưa bít cái từ chạy thầy mà h phải khốn đốn với môn TD. TD chết tiệt hix

doc_khach

Active Member

ah có bác nào có bộ Prison break full rùi ko vậy cho e sang cóp ké với

doc_khach

Active Member

ơ thế đồng chí có bộ nào shown qua cái :D tình hình đang hết tiền chưa mua thêm đc ổ cứng nên hơi vất vả rùi :(

kyu

e cũng chỉ là mem nghiền Film chất lượng cao vs lại tập tọe kiếm mấy cái HDD về chứa film coi dần , Bác nói kiến thức nghe nó vĩ đại quá ^^

anbinhdo

Well-Known Member

Chắc bạn đọc 2 bài post cuối cùng của mình rồi nhỉ, giờ mình sợ lắm chỉ dám ở nhà thôi, không dám sang đó, mặc dù rất quý bạn :-c
--------------------------------
Không sao đâu Bạn ơi! Con người ở đời mà Mất lòng trước được lòng sau..Nếu các Bạn có cơ hội gặp nhau thì hay biết mấy vì chúng ta chỉ sinh hoạt như thế này nên đôi khi không hiểu hết..chứ gặp rồi các Bạn mới biết Chúng Tôi rât quý trọng tình bạn và trân trọng những cuộc sống trong xã hội , qua đó để nâng cao kiến thức của mình, chia sẽ trong cuộc sống để cùng xây dựng và phát triển làm đẹp cho mỗi con người, trong cộng đồng và trong xã hội.....Rất cảm ơn Bạn đã nói thật lòng ( mình đã đọc và hiểu ,nếu Bạn quay lại đấy Bạn sẽ hiểu hơn).......Rất cảm ơn Hội HD các Bạn đã cho mình ở trọ ở đây để tiện ném đá ;);) hì hì .Chúc Bạn sức khỏe và thành công!Gửi lời thăm tất cả

anbinhdo

Well-Known Member

Ok bác, cafe trà đá và thuốc lá là bạn mình mà. Thấy 2 bác thơ trao nhau làm em không dám nhẩy vào, sợ phá bĩnh, bác cứ tự nhiên đi ạ :-c

-----------------------
Ôi quý hóa quá .Có dịp mình ra sẽ alo cho các Bác..nhưng nhớ cho số phone để tiện liên lạc..đi uống nước chè xanh, ăn gì nhỉ ;););)

Bên trên