Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

congphu88

Member
Ðề: TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

haha cái này đúng nghề của em luôn, chuyên sục sạo tìm chỗ ăn ngon vắng rẻ :D, các bác cứ lên lịch, lên món ăn, em sẽ tìm địa điểm.

Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

nói thật với bác là nói thế thôi, chứ còn quen thân rồi thì các bác cứ copy cho nó thoải mái :D, em không tính toán nhiều đâu

Em nói trà chứ không nói phim, vì hay chém nên hay uống trà, phim thì bác cho copy miễn phí không nói rồi :D

congphu88

Member

hôm nay đi thi ngon lành đang phởn đâm ra hơi tưng tửng =))
các bác thông cảm :D

congphu88

Member

à, hội HDVN thì lúc nào cũng đặc biệt rồi, các bác đến để lại tên với SĐT cho e, cho chụp cái ảnh nữa thì càng hay, em sẽ đứng ra giới thiệu anh em với nhau, chém gió cho nó đông vui :D

congphu88

Member

thì là mà... em đã nói rồi đó: " cái này đúng nghề của em luôn, chuyên sục sạo tìm chỗ ăn ngon vắng rẻ , các bác cứ lên lịch, lên món ăn, em sẽ tìm địa điểm." :D

à, hội HDVN thì lúc nào cũng đặc biệt rồi, các bác đến để lại tên với SĐT cho e, cho chụp cái ảnh nữa thì càng hay, em sẽ đứng ra giới thiệu anh em với nhau, chém gió cho nó đông vui :D

Vâng tối rảnh em qua bác, biết đâu bác lại mời đi ăn phở cuốn thì tuyệt :D

congphu88

Member

Phở cuốn em hay ăn hàng Hưng Bền ở trên Ngũ Xã, bên Topic yêu thích HD chắc sắp off rồi đấy bác ạ, chắc anh em thu xếp đi cùng nhau cho nó vui
@cái vụ mời ăn thì sẽ có, không sớm thì muộn, em bảo đảm đấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

HDGialong

Active Member

thì là mà... em đã nói rồi đó: " cái này đúng nghề của em luôn, chuyên sục sạo tìm chỗ ăn ngon vắng rẻ , các bác cứ lên lịch, lên món ăn, em sẽ tìm địa điểm." :D

Thế khoản đó yên tâm rồi
hôm nay là thứ 4
không biết tuần này các bác có bác nào bạn gì không
Các bác cho ý kiến được ok sang mai em chốt ngày nhé

Phở cuốn em hay ăn hàng Hưng Bền ở trên Ngũ Xã, bên Topic yêu thích HD chắc sắp off rồi đấy bác ạ, chắc anh em thu xếp đi cùng nhau cho nó vui
@cái vụ mời ăn thì sẽ có, không sớm thì muộn, em bảo đảm đấy ;)

Ok bác nhé, em đi ăn cơm đây, tối rảnh qua chém bác :D

congphu88

Member

em Up tạm hai cái ảnh bảng hiệu trước nè các bác

đây là mặt trước và mặt sau của tấm bảng

tạm thời thế đã các bác nhé

P/s: Bảng em tự làm từ đầu đến đít :D

Chỉnh sửa lần cuối:

congphu88

Member

T7 cũng được lúc đó em thi xong rồi sẽ rảnh hơn :D, không thì xem thế nào sang tuần cho thoải mái cũng được các bác ạ

congphu88

Member

lossless thì không nhiều lắm, nhưng mà có video ca nhạc HD đấy, tuy nhiên số lượng cũng chỉ có hạn vì chủ yếu là phim
Thôi có gì để em check lại mấy cái ổ coi cho nó chính xác, có gì sẽ update vô topic.

Lại Văn Sâm

lossless thì không nhiều lắm, nhưng mà có video ca nhạc HD đấy, tuy nhiên số lượng cũng chỉ có hạn vì chủ yếu là phim
Thôi có gì để em check lại mấy cái ổ coi cho nó chính xác, có gì sẽ update vô topic.

Nhìn gấu nhà bạn teen thế, lại nhớ tới con Dream 2754 không biết bạn biết không nhỉ O:)

myburin

Member

em Up tạm hai cái ảnh bảng hiệu trước nè các bác

đây là mặt trước và mặt sau của tấm bảng

Còn đây là gấu nhà em

tạm thời thế đã các bác nhé

P/s: Bảng em tự làm từ đầu đến đít :D

Lại còn đưa ảnh gấu lên nữa chứ:D:))

congphu88

Member

thì tại Gấu nhà em ngồi bán cùng em mà :D nên đưa ảnh lên
Ảnh em thì hẹn dịp khác :D
@myburin:tên Phú nè bác, cùng hội mới nhau mà bác lười check thông tin quá cơ :D

Bên trên