Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Dạo này chuyển sang vấn đề bom hả các bác, định khủng bố hdvietnam chăng :-&

congphu88

Member
Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

Bác kể tình hình cho mọi người xem sao, gấu thế nào ?
ặc
@pine: vừa 720 vừa 1080 bạn ạ, ban ngày thì không được rồi vì phố chợ Hòe Nhai mà, đâm ra chỉ có buổi tối mình mới có chỗ bán thôi :D, với lại đây là 1 bước đệm thôi, bước đệm nhằm giao lưu với anh em HD, tháng 11 mình sẽ làm chi tiết và tỉ mỉ hơn :D
Các loại đồ uống khác thì thú thật thế này , mình chưa có đủ thời gian để nghiên cứu :D, nói nghe nặng nề quá đúng không, nhưng chỉ có trà chanh như thế này thôi mà mình phải làm từ 1h chiều luôn :D đến tối mới ra được sản phẩm như vậy đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại Văn Sâm

Ngồi đọc 23 trang, nhiều đoạn làm e bị suýt bị nhắc nhở trên thư viện vì tội cười :"> Nghe các bác chém vui quá :D Khi nào có dịp nhất định phải tạt qua mới đc :D

(Cơ mà e hỏi nhỏ 1 câu là list film của bác chủ là 720p hay 108op thế? )
E thấy bác chủ xúc tiến bán đc cả ban ngày thì tuyệt đấy ạ ;)
Tại chưa qua bao h, nên cũng có 1 thắc mắc là sao bác chủ ko xúc tiến thêm các loại đồ uống khác? :D

Mình thì đang ngồi trong phòng cười đúng lúc Tạ Bích Loan vào, mặc bộ mini zip tưởng mình cười cô ý, đang dỗi đây này, khổ ghê cơ :(

congphu88

Member

vừa ra xong. bác chủ nhiệt tình quá. thank bác chủ
:D đến đúng lúc mình đi chở đá sạch =)), công nhận nhiệt tình :D, từ Hà Đông mà qua vui với anh em, mình ghi nhận luôn :D, anh em nói chuyện cũng vui :D, rảnh qua giao lưu tiếp nhé.
P/s: Gấu nhà tôi bảo nhìn mặt 2 bác cực quen luôn? có lên tivi bao giờ không vậy :D

congphu88

Member

Cuối cùng hôm qua đã có người nói: "Trà Chanh ở đây ngon hơn ở Nhà Chung (Nhà Thờ), hahaha, mình chờ câu nói này mãi :D
Mà lại là 1 bác lớn tuổi :D Vui quá!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Dạo này chuyển sang vấn đề bom hả các bác, định khủng bố hdvietnam chăng :-&

---------------------
Ở đây toàn thuốc nổ TNT không đi đâu cũng phải sợ Nổ Mìn Toàn là Thập Diện Mai Phục gặp anh Hùng Hero \m/ \m/ \m/

huy_tung2910

có khi gặp ở đâu rồi cũng lên. e cũng thấy quen. lên tv thì thì e lên lâu lắm rồi, bây giờ cũng ko nhớ là lên mấy lần
hôm nào rảnh e sẽ lại qua bác

anbinhdo

Well-Known Member

Prime và Bee thì sao bác.
Bác không để ý thấy quân lực Mỹ nó hầm hố thế cơ à. Lại còn cái PHáo Điện Từ tốc độ gấp mấy lần âm thanh nữa chứ. ::
-----------
Mấy bọn cầm kiếm leo cây của bác nó rít cho 1 cái thì có mà........=))

-----------------------------------------
Bác không thấy mấy chú NinJa àh......Độn thổ chui lên..phẹt phẹt ..từng Em chết...chết mà không hiểu vì sao mình ngủm ;)) ;))

utunbu

Member

Nija có chơi được Samurai không bác nhỉ ? em toàn uống Sting =))

anbinhdo

Well-Known Member

Nija có chơi được Samurai không bác nhỉ ? em toàn uống Sting =))

------------------------------------
Ủa chứ mấy Bác lính gì mang súng, ống đâu rồi, không thấy nữa à .....lại mang gươm đấu với gươm ..thế thì gọi mấy Bác Thất Kiếm thôi :)) :)) :))

anbinhdo

Well-Known Member

Lính đây bác ơi. Ninja bác độn thổ xong rồi Phẹt Phẹt ra mà lại có mấy chú chết là sao, chắc chết do ô uế:-SS
--------------------------------------
Bác thích độn thổ thì em đây có không kích bác nhé.
Cho mấy anh Band Of Brother phẹt phẹt mấy cái từ trên giời xuống thì cứ gọi là :O).....Ninja phen này... \:D/

------------------------------------------------------------------
Éc éc ......cứ gọi như là Trân Châu Cảng cho khỏe ~X( ~X( ~X(

utunbu

Member

Dân pandora mà đổi bộ xuống trái đất xâm chiếm thì sao các bác nhỉ ;))

utunbu

Member

Bác dạo này làm quen được nhiều bác HD nhỉ . Nếu có ghi ghi chép chép được tý kinh nghiệm nào thì share em với nha :x

Bên trên