Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Không.
Cười như đười ươi xem XXX =))

--------------------------------------------------
ặc ặc ..chắc Bác này đang SEX AND DEATH Sex and Death.jpg :-?? :-?? :-??

Kinh3D

Chào các cụ. Hôm nay ngày giết sâu bọ có khác. Nóng quá trời. Các cụ đã giết hết Rận chưa =))=))=))=))=)) Người e bình thường đã chả có tí mỡ nào rồi mà bữa nay thì kiệt lun :)):)):))

Chào các cụ. Hôm nay ngày giết sâu bọ có khác. Nóng quá trời. Các cụ đã giết hết Rận chưa =))=))=))=))=)) Người e bình thường đã chả có tí mỡ nào rồi mà bữa nay thì kiệt lun :)):)):))

Em có 1 con Rận đốt ngứa quá bác ơi :)). Dạo này HN nóng quá, có ai trà đá thuốc lá Nhà thờ không nhỉ ?

anbinhdo

Well-Known Member

Em có 1 con Rận đốt ngứa quá bác ơi :)). Dạo này HN nóng quá, có ai trà đá thuốc lá Nhà thờ không nhỉ ?

------------------------------------------------------
Bác đừng giết con Rận ấy nhé, cứ để em ấy RIÊNG MỘT GÓC TRỜI :))

congphu88

Member
Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

Bác dạo này làm quen được nhiều bác HD nhỉ . Nếu có ghi ghi chép chép được tý kinh nghiệm nào thì share em với nha :x
Quan trọng là anh em giao lưu như thế nào và ở đâu :D
Chủ nhật đi off đấy, đi không bác? :D

haohanluongson

Active Member

dịch vụ tốt nhỉ, vào uống có 1 cốc trà mà được cóp phim về xem cũng quá ổn, thế pác ơi mình mang cái USB 80G đi cóp phim ngồi nhâm nhi tách trà chờ lấy luôn phim được ko pác:D

Lại Văn Sâm

Ðề: Hẹn hò xem phim HD

Pác này là Lại Văn Sâm thật hay giả nhỉ:-/ chú Sâm mà rảnh rỗi quá ta, tham gia cũng đầu năm 2010 mà chú có vẻ ham chơi trên này còn hơn cả ở đài nhỉ:))

Mình đang làm việc mà bạn, loay hoay thế nào lại biết trang web này, mê quá, hôm rồi gặp đúng topic này hẹn với bạn ý đi xem phim luôn. Hảo hán có thắc mắc gì không ? Không ở Lương sơn cũng chịu khó lượn HD nhỉ =D>

Kinh3D

------------------------------------------------------
Bác đừng giết con Rận ấy nhé, cứ để em ấy RIÊNG MỘT GÓC TRỜI :))

Bác ý cất kỹ lắm bác à. Thỉnh thoảng ko có anh em lại đưa "Rận" ra cắn tí tách đỡ buồn =))=))=))

anbinhdo

Well-Known Member

Bác ý cất kỹ lắm bác à. Thỉnh thoảng ko có anh em lại đưa "Rận" ra cắn tí tách đỡ buồn =))=))=))

-------------------------------------------
' Rận ' ấy mà cắn tí tách nghe có vẻ cảm giác nhỉ....Mà các Bác coi mùa này Oi bức không biết ' Rận ' ấy có Bức rức không các Bác :-??

thanhtung0506

bác congphu88 có biết em là ai không ạ, trả lời nhanh nhé, nếu trả lời nhanh dc thì em sẽ kéo mấy bô lão HD hà nội ra quán của bác ngay tối nay

thanhtung0506

Ðề: Hẹn hò xem phim HD

xê ra, em sẽ xem phim " chuyện ấy là chuyện nhỏ " , có HD " gơn " nào tham ra không, chống chỉ định HD MEN

Bên trên