Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Lại Văn Sâm

Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

chời ơi..trà chanh à... món này mình khoái lắm, nhất định sẽ gé qa thăm quán của bạn..
lại còn chép film HD nữa à, hay thế.. mình chép hết cái List bạn up lến đc ko bạn :D

hôm nay bác chủ có bán hàng không nhỉ, mất mặt từ hôm qua, chắc mải mê gấu đây

HDCP

Super Moderators

Hôm qua đến quán nhà bác uống trà chanh cùng gấu mà thấy nồng ấm quá, tiếc rằng bác chẳng có nhà.

bimbim06

Active Member

Các bác xôm tụ quá hôm nào em cũng phải qua làm ly trà chanh cho nó mát mẻ.

congphu88

Member

=)), các bác toàn chém bão, hôm qua đúng là có 2 bác ở HDVN có qua thật, nhưng theo nhận xét của em đó là 2 cao thủ và em phải học hỏi từ các bác ấy rất nhiều, các bác ấy không để lại tên, hay SĐT :D. chỉ nói 1 câu duy nhất: hữu duyên thiên lý năng tương ngộ mà thôi :D

congphu88

Member

ghê quá, lạc đề rùi, tuýt :-" tuýt <:p tuýt :-t đang bàn copy phim với uống trà chanh miễn phí mà lại thành gấu nhà thế này :))
làm thế nào mà biết thành viên HDVN chứ, bác cứ làm cái thẻ uống trà miễn phí, for tên member ở dưới đảm bảo a e HD đến chật quán

bác cứ yên tâm, chất HDVN là em nhận ra ngay, tối qua em cũng chủ động làm quen với 2 bác ấy mà

congphu88

Member

hôm nay bác chủ có bán hàng không nhỉ, mất mặt từ hôm qua, chắc mải mê gấu đây

Hôm nào chẳng bán hả bác, hôm nay em làm việc hết công suất luôn, đang nghĩ ra thêm nhiều trò mới cho các bác tham gia
P/s: Trà chanh Hoa Cúc, Trà Chanh Bạc Hà Coming soon

Lại Văn Sâm

Hôm nào chẳng bán hả bác, hôm nay em làm việc hết công suất luôn, đang nghĩ ra thêm nhiều trò mới cho các bác tham gia
P/s: Trà chanh Hoa Cúc, Trà Chanh Bạc Hà Coming soon

Còn vấn đề người bán, ngoài gấu thì của bạn rồi, có thêm nhân viên nữ không ? Mình không quan trọng trà gì ? ngon hay không ? chỉ quan tâm người bán hàng thôi, cả ngày giờ mới thấy mặt :D

...................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

J4yJ4ckj3

Member

Bác chủ là SV thế mà đã có gấu với kinh doanh trà chanh thật là đáng nể

congphu88

Member

hết mưa em mở mà :D, có gì cứ qua :D, có em gái của gấu đấy ha'ha'

utunbu

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Địa điểm quá lý tưởng luôn:>.
Hồi trc Lossless HN có off ở đó, trời thì nóng, ghế sofa, lại còn cái khoản hỏng điều hòa nữa chứ. Ae giao lưu đâu chẳng thấy toàn thấy thi nhau thở với quạt không à.

Địa điểm quá lý tưởng :))

congphu88

Member

cuối cùng cũng xong :D phù..
các bác ở ngoài đường hò hét gớm quá, sợ thật :D
tưởng úng ế, hóa ra vẫn đắt hàng =))
Mai mà mưa nữa thì buồn chết luôn :D

HDCP

Super Moderators

cuối cùng cũng xong :D phù..
các bác ở ngoài đường hò hét gớm quá, sợ thật :D
tưởng úng ế, hóa ra vẫn đắt hàng =))
Mai mà mưa nữa thì buồn chết luôn :D

Bác có muốn biết tối qua có 2 thành viên HD đến thăm gấu nhà bác chưa? ... Chết, em suýt nhỡ miệng, 2 ông ấy phạt em thì nát bét đời em.

congphu88

Member

Bác có muốn biết tối qua có 2 thành viên HD đến thăm gấu nhà bác chưa? ... Chết, em suýt nhỡ miệng, 2 ông ấy phạt em thì nát bét đời em.
Thôi bác ạ, nói cũng có cái hay, mà không nói cũng có cái logic của nó, tốt nhất mình nên tôn trọng quyết định của họ :D

Dế Mèn

Member
Ðề: Hội Lossless Music Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu... )

Bác nào đang xem bóng đá không, Đặt một cửa đi.........:)) .... ^#(^ chết em đùa đấy...

Bên trên