Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

nphuong60

Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Mới chế xong cặp kính Dual Play.

Hai anh nhóc ở nhà khoái tít mắt

tvhung83

Member

Nhìn chung không nên cập nhật, chẳng biết hơn được gì, sau khi cập nhật tôi thấy chạy chậm hẳn lại. Khởi động các chương trình chậm hơn. nâng cấp phần mềm nhưng không nâng cấp phần cứng thì chậm là chắc chắn.Có vẻ thiếu RAM.

bác hiểu hơi sai rồi, update firmware/software chưa chắc là tăng tính năng -> chậm, đa số trường hợp update là để improve performance, fix bug, tính năng mới thường hiếm hơn. thời gian khởi động chương trình tùy thuộc vào mạng mà.

tvhung83

Member

hic, nghe lời các bác, nhấn update xong giờ nó đứng ở 55% từ nãy tới giờ nè :((

usename

Member

Down về update uUSB update cho chắc am lại Nhanh

vuongde

Vậy chắc mạng nhà bác bị gì rồi,e up cái vèo là xong liền mà

Jedi Knight

Well-Known Member

Hồ Chí Minh chỗ nào bán giá con này tốt nhất vậy các bác, siêu thị toàn giá trên 18, ở ngoài Bắc giá rẻ ghê!

Vậy cũng được hả, để em thử đằng nào cũng 6 kính :D, mà đổi qua, khi cần đổi lại được mà bác nhỉ

Bác khéo tay thì sẽ làm thẩm mỹ thôi,đổi qua lại đc hết mà.
K thì mua cũng đc,200k 1 đôi thì phải

phuocmobile

Well-Known Member
Hôm nay em đi mua LG 47LM6200 này mà mỗi nơi một giá không biết đâu mà lầ:-w, các bác biết choox nào giá tốt nhất không ạ

tvhung83

Member
Ðề: Re: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Hôm nay em đi mua LG 47LM6200 này mà mỗi nơi một giá không biết đâu mà lầ:-w, các bác biết choox nào giá tốt nhất không ạ
mình mua bên ĐIỆN MÁY SỐ 8 thấy giá ổn nhất rồi, 42LM6200 hôm mình mua là 14tr8 kèm kính, ko MR (hôm sau thì còn có 14tr6, sớm 1 ngày mà lỗ mất 2 xị :((), mình ko tới cửa hàng, sáng gọi thì tầm 2h sau hàng tới tận nhà, kiểm tra used time = 0. chỉ có điều ko biết là xui hay may, con của mình sx tháng 6/2012, mình nghe nói đợt hàng trước bị lỗi hở sáng nặng, nhưng bù lại được BH 2 năm.

phuocmobile

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

mình mua bên ĐIỆN MÁY SỐ 8 thấy giá ổn nhất rồi, 42LM6200 hôm mình mua là 14tr8 kèm kính, ko MR (hôm sau thì còn có 14tr6, sớm 1 ngày mà lỗ mất 2 xị :((), mình ko tới cửa hàng, sáng gọi thì tầm 2h sau hàng tới tận nhà, kiểm tra used time = 0. chỉ có điều ko biết là xui hay may, con của mình sx tháng 6/2012, mình nghe nói đợt hàng trước bị lỗi hở sáng nặng, nhưng bù lại được BH 2 năm.
Em sút con 47LM6200 rồi, 47inh về nhà em vừa xinh, tí nữa phang 42 thì lại lăn tăn vì hơi bé ;)

trungkien137

Ðề: Re: Ðề: Re: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Em sút con 47LM6200 rồi, 47inh về nhà em vừa xinh, tí nữa phang 42 thì lại lăn tăn vì hơi bé ;)

Chúc mừng bác, mình cũng cưới em 47 inch về nhưng vẫn nuối tiếc em chân dài 55 inch, chỉ vì lỡ đặt cái kệ có ô để TV nhỏ quá, vừa 47 mà không vừa 55

Bên trên