Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

residentevil

Well-Known Member
Ðề: Chương trình offline HDHN nhân dịp Giáng sinh 2009 (Lịch cụ thể và danh sách đăng ký tại trang 1)

mọi người giải tán rồi bác mới đến à. em khẳng định thế luôn
Hôm trước tôi đã nói rõ trong topic bạn Quỳnh Anh là tôi không đến được vào lúc mọi người tụ tập cafe mà sẽ đến lúc đi nhậu rồi mà, hôm đó tôi còn bị đồng nát lượn vào xách mất 2 đôi giầy nên phải đi dép lê để đến thẳng Hàng Tre, gọi điện cho bác Lĩnh thì đã thấy giải tán sạch nên đành lủi thủi đi về

ruao0ocon

Ðề: Chương trình offline HDHN nhân dịp Giáng sinh 2009 (Lịch cụ thể và danh sách đăng ký tại trang 1)

Hôm trước tôi đã nói rõ trong topic bạn Quỳnh Anh là tôi không đến được vào lúc mọi người tụ tập cafe mà sẽ đến lúc đi nhậu rồi mà, hôm đó tôi còn bị đồng nát lượn vào xách mất 2 đôi giầy nên phải đi dép lê để đến thẳng Hàng Tre, gọi điện cho bác Lĩnh thì đã thấy giải tán sạch nên đành lủi thủi đi về

chỗ bác đồng nát ghê thế =))

tinh thần HD đúng là không biên giới, hôm nào gặp QA phải bắt đền em nó thôi :-*

residentevil

Well-Known Member

chỗ bác đồng nát ghê thế =))
Kim Ngưu -Thanh Lương mà bác, khu vực đồng nát dép hỏng và mô tơ tủ đề bình ắc quy hỏng bán đê ... chuyên lượn lờ

ruao0ocon

Thuộc bài vậy =))

=)) đêm ngủ mơ có khi cũng "nát dép hỏng và mô tơ tủ đề bình ắc quy hỏng bán đê" ấy chứ =)) =)) =)) ác mộng đồng nát

em cũng đăng ký..... từ sg ra đây ở chưa được đi offline lần nào...... nhưng tránh ngày 20 và ngày 24 được rồi..... vì ngày đó là sn và kỉ niệm ngày cưới của em..... hic

số đt của em là 0937979226 ( có gì sms cho em nhé )

Có thời gian mời bác cứ qua HDmediaCafe số 2, ngõ 89, Thái Hà.
Anh em HD ở đây cũng thường xuyên qua trao đổi thông tin về HD mà
Qua em ngồi cafe xem phim HD và cả 3D nữa ^^

tinh hình vẫn chưa có lịch cụ thể à, sắp đến ngày rồi, thời gian trôi nhanh lém

tinh hình vẫn chưa có lịch cụ thể à, sắp đến ngày rồi, thời gian trôi nhanh lém

Chắc là 20 rồi, nhưng mà các bác trên đã đăng ký chắc suất đi đâu? Phải có danh sách ít nhất là đủ 1 mâm thì mới lên kế hoạch được mà bác :|

Chắc là 20 rồi, nhưng mà các bác trên đã đăng ký chắc suất đi đâu? Phải có danh sách ít nhất là đủ 1 mâm thì mới lên kế hoạch được mà bác :|

cần gì đủ mâm, em với bác cũng được >:)

residentevil

Well-Known Member

Cha này máu thế, yên tâm đi, riêng vụ này có lẽ trước sau gì cũng tổ chức ,mà tôi nói thật anh em đàn ông đàn ang đi tụ tập ăn uống mà không có các chị em phụ nữ thì không vui trọn vẹn được đâu, các bác cố gắng vận động thêm các chị em đi nó mới vui .Hình như HDcafe Bà Triệu có 2 em cũng là mem của HDVietnam, quên mất tên rồi, chỉ nhớ hình như 1 em có nick là HDWonder thì phải

mrkoyeu

Active Member

Khi nào đóng tiền e sẽ đóng, nếu mà không đi được thì coi như mất tiền, thế nhé :D

Cha này máu thế, yên tâm đi, riêng vụ này có lẽ trước sau gì cũng tổ chức ,mà tôi nói thật anh em đàn ông đàn ang đi tụ tập ăn uống mà không có các chị em phụ nữ thì không vui trọn vẹn được đâu, các bác cố gắng vận động thêm các chị em đi nó mới vui .Hình như HDcafe Bà Triệu có 2 em cũng là mem của HDVietnam, quên mất tên rồi, chỉ nhớ hình như 1 em có nick là HDWonder thì phải

cái này phải bảo bác Lĩnh vận động mấy em ở cafe đi cho nó được trọn vẹn. Nếu các em không đi thì phạt bác Lĩnh đóng tiền gấp đôi cái tội " trên bảo dưới không nghe " >:)=))

ruao0ocon

cha này máu thế cuối tuần trà đá ko cưng :D
cái này phải bảo bác Lĩnh vận động mấy em ở cafe đi cho nó được trọn vẹn. Nếu các em không đi thì phạt bác Lĩnh đóng tiền gấp đôi cái tội " trên bảo dưới không nghe " >:)=))

chuẩn chuẩn =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên