Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ruao0ocon

Ðề: Chương trình offline HDHN nhân dịp Giáng sinh 2009 (Lịch cụ thể và danh sách đăng ký tại trang 1)

Em nghĩ ko nên tổ chức đúng giáng sinh mà nên trước 1 vài ngày, vì giáng sinh chắc có nhiều bạn đi với gia đình hoặc người yêu vì thế nên tổ chức vào cuối tuần.

Còn về nội dung thì em nghĩ chúng ta nên đi cafe rồi đi ăn lẩu cho nó ấm :X

khoảng 20/12 đi các bác, tụ tập ở Thái Hà gom quân rồi lên đường đi ăn lẩu uống Vodka thì đúng form rồi đấy $-)

thế thì hay quá bác mời mọi người luôn :))

Hay đấy =)) tiện thể tổ chức sn luôn mời anh em bác ạ\:D/
nói đùa chứ các bác đi guốc trong bụng em à.toàn nói đúng ý em thôi :D nên tổ chức off trước noel 1-2 hôm vào ngày nghỉ cho anh em dễ gặp nhau

các bác bình tĩnh thôi, chém gió nhiều quá bác ý lại sợ không dám mời bây giờ :((
suỵt nói khẽ thui ;))

ruao0ocon

Ðề: Chương trình offline HDHN nhân dịp Giáng sinh 2009 (Lịch cụ thể và danh sách đăng ký tại trang 1)

riêng mem girl em có ý kiến đóng góp 50% :D

nói đùa chứ các bác đi guốc trong bụng em à.toàn nói đúng ý em thôi :D nên tổ chức off trước noel 1-2 hôm vào ngày nghỉ cho anh em dễ gặp nhau

suỵt nói khẽ thui ;))

" ông rùa " định đến găm thêm ít film vào kho đấy à :D
ha ha sau bài post này mình chính thức lên 1080i

Sướng thế còn gì. Ngày một thăng quan tiến chứ. Hôm nào khao anh em nhé bác =))

Sướng thế còn gì. Ngày một thăng quan tiến chứ. Hôm nào khao anh em nhé bác =))

em đang đợi chức Trưởng ban kia nữa, dạo này thăng quan tiến chức ầm ầm, tháng này có vẻ bội thu đây [-O<

TXN

Hoàn toàn đồng ý với quan điểm của bác hieugialam ,phương án đóng tiền trc tôi nghi là ko khả thi, nói chung là phải chốt hạ 1 ngày, giờ...thông báo liên tục trên threat này .... tới ngày đó ai có mặt là biết nhiệt hay không ý mà... lúc đó thì tuỳ theo số đầu người mà Lệ "Quyên" thôi... 6 người là đủ 1 mâm rồi mà ;;) ....

Hoàn toàn đồng ý với quan điểm của bác hieugialam ,phương án đóng tiền trc tôi nghi là ko khả thi, nói chung là phải chốt hạ 1 ngày, giờ...thông báo liên tục trên threat này .... tới ngày đó ai có mặt là biết nhiệt hay không ý mà... lúc đó thì tuỳ theo số đầu người mà Lệ "Quyên" thôi... 6 người là đủ 1 mâm rồi mà ;;) ....

Bác nào đóng góp trước cũng có 1 mặt lợi và 1 mặt hại ;)). Lợi là đóng trước đến giờ chốt mà lệ quyên cao hơn mức đã đóng thì có lợi, còn Hại là trót không đi được thì bị xung quỹ, hoặc số lượng đông quá lệ quyên ít hơn so với mức đã đóng thì thiệt ^^

mrkoyeu

Active Member

có ai ở gần CG không nhỉ :)

hoangtung

Em thì tuỳ. Ngày nào cũng được.
Em thấy thu tiền trước cũng hay. Ít nhất bác nào xót tiền thì sẽ đi (chứ ko đi là thằng khác ăn mất :)). Mà nếu ăn chơi quá đà thì góp thêm, các bác lo gì

ruao0ocon

her her găm được ít nào cứ găm bác ạ ;))

Em thì tuỳ. Ngày nào cũng được.
Em thấy thu tiền trước cũng hay. Ít nhất bác nào xót tiền thì sẽ đi (chứ ko đi là thằng khác ăn mất :)). Mà nếu ăn chơi quá đà thì góp thêm, các bác lo gì

;;) anh em cứ yên tâm có gì quá đà bác hoangtung đóng góp hết =))

Theo em thì góp trước được giảm 50% như vậy có vẻ ổn đấy, như kiểu mua vé tàu Tết ý, mua trước thì được giảm giá, mua sau thì chen nhau

residentevil

Well-Known Member

trót không đi được thì bị xung quỹ
Quan trọng là ở chỗ đấy đó bác,nếu chưa từng xảy ra chuyện hẹn rồi không đến thì chẳng phải chốt chặt làm gì

kubin_online

đặt 1 suất nàohehhehe

Xem ra anh em HDHN mình đăng ký tham gia cũng đông đông rồi
Em lập danh sách offline từ bây giờ để anh em tham gia gặp gỡ nhân dịp Giáng sinh năm nay nhé! (Dự định tổ chức off vào 1 ngày trong khoảng từ ngày 15 đến 22) Lịch cụ thể và kể hoạch sẽ được bàn bạc và lên sau.

Các bác đăng ký cho ý kiến đóng góp về chương trình offline nhé!!!

Thông tin đăng ký như sau:

Danh sách đăng ký offline HDHN
Họ tên + Nick HD + Số điện thoại

1. rua con + 0973896896
2. hieu-gia lam + 0912328762
3. Linh + Residentevil + 01222356675
.................................

Các bác lưu ý đăng ký vào danh sách nhé!
Em là em cứ chốt chặn cái danh sách, gần đến ngày khai mạc là em vận động anh em cho khỏi quên. Bác nào đã đăng ký danh sách không đi được phải có lý do. Chứ không thể để như lần trước được mất mặt người lớn ra.
Lớn rồi phải làm gương cho thế hệ sau này chứ!!!

ruao0ocon

Quan trọng là ở chỗ đấy đó bác,nếu chưa từng xảy ra chuyện hẹn rồi không đến thì chẳng phải chốt chặt làm gì

bác này chắc là bị bỏ bom mấy lần rùi ;))

residentevil

Well-Known Member

bác này chắc là bị bỏ bom mấy lần rùi ;))
Chuẩn đấy bác, nên cứ phải nắm chắc cái chuôi trong tay rồi các ông muốn đến thì đến không thì tuỳ, tiền chúng tôi cầm rồi cứ thế mà chén thôi, hehehe ...

iphonechien

em cũng đăng ký..... từ sg ra đây ở chưa được đi offline lần nào...... nhưng tránh ngày 20 và ngày 24 được rồi..... vì ngày đó là sn và kỉ niệm ngày cưới của em..... hic

số đt của em là 0937979226 ( có gì sms cho em nhé )

Chuẩn đấy bác, nên cứ phải nắm chắc cái chuôi trong tay rồi các ông muốn đến thì đến không thì tuỳ, tiền chúng tôi cầm rồi cứ thế mà chén thôi, hehehe ...

hôm trước có thấy bác đến đâu, bác toàn bỏ bom người khác đấy chứ >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên