Topic Tham Khảo Gía TV 2014.

tieulangtu82

Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Chào các bác thương gia, em đang băn khoăn giữa tivi lg 47lb631t và sony 48r470, các bác cho em xin cái giá, em ở Hn thì ship có mất thêm phí không ạ? Ngoài ra cùng tầm giá này có con nào ngon không ợ? Cảm on các bác nhiều nhiều. P/s: nếu được thanh toán bằng thẻ lại càng tuyệt vời :D.

ndchieu22

Well-Known Member

Chào các bác thương gia, em đang băn khoăn giữa tivi lg 47lb631t và sony 48r470, các bác cho em xin cái giá, em ở Hn thì ship có mất thêm phí không ạ? Ngoài ra cùng tầm giá này có con nào ngon không ợ? Cảm on các bác nhiều nhiều. P/s: nếu được thanh toán bằng thẻ lại càng tuyệt vời :D.

Theo em bác nên mua 47LB631 có smart tv + quét thực 100hz xem phim ảnh chuyển động ok hơn 48R470B

bác có nhu cầu thì cứ pm em theo chữ ký

thanks!

DigiCity Group

Well-Known Member

Hi bác, theo e bác chọn 47Lb631T đi bác trải nghiệm web os cho đã ;)) .Bên đáp ứng được phần P/s của bác đó ạ .

newidea09

Các bác thương gia inbox giúp em giá tốt nhất của tivi LG 42LB561 và 42LB582 và 42LB631 nhé. Em sẽ lấy trong 1 2 ngày tới.
Em ở HN nhé. Cảm ơn các bác.
Hoặc các bác SMS vào số đt của em cho nhanh 0984889980 :D

renhat

Well-Known Member

bác check inbox và sms nhá. có gì alo e.!

chimcuongvn

e có tầm 25tr đổ lại thì nên mua con nào các bác . Full HD + Smart + 3D ( 50 inch đổ lại ) . Q12 TPHCM

choco-pie

Member

em cần vài model 60" p/p nhất có thể, thương gia nào pm em phát nhé!

kenlgc

CÁC PRO INBOX MÌNH GIÁ 47LB631 VÀ 50LB561 VỚI-- MÌNH ĐANG PHÂN VÂN 2 CON NÀY- MÌNH ĐINH MUA 50LB561 + DUNE 303D MÀ GIÁ DUNE ĐẾN 3TR8 LẪN-- NÊN MINH CŨNG PHÂN VÂN- ĐỂ TỐI NÀY VÔ STDM XEM KT 47 VÀ 50IN CHÊCH NHAU NHIỀU KHÔNG- NẾU CHỆNH NHAU ÍT CHẮC LẤY CON 47LB631 THÌ ĐỠ TỐN TIỀN MUA THÊM DUNE TV!!! MÌNH Ở TP.HCM NHA-- KHÔNG BIT MINH MUA TIVI MẤY PRO CÓ GIAO HÀNG FREE KHÔNG-HEHEHE

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

CÁC PRO INBOX MÌNH GIÁ 47LB631 VÀ 50LB561 VỚI-- MÌNH ĐANG PHÂN VÂN 2 CON NÀY- MÌNH ĐINH MUA 50LB561 + DUNE 303D MÀ GIÁ DUNE ĐẾN 3TR8 LẪN-- NÊN MINH CŨNG PHÂN VÂN- ĐỂ TỐI NÀY VÔ STDM XEM KT 47 VÀ 50IN CHÊCH NHAU NHIỀU KHÔNG- NẾU CHỆNH NHAU ÍT CHẮC LẤY CON 47LB631 THÌ ĐỠ TỐN TIỀN MUA THÊM DUNE TV!!! MÌNH Ở TP.HCM NHA-- KHÔNG BIT MINH MUA TIVI MẤY PRO CÓ GIAO HÀNG FREE KHÔNG-HEHEHE

theo em bác mua em 47Lb631 cho đỡ phải mua thêm HD dune nữa bác ah

dienmaytoanlinh

Active Member
e có tầm 25tr đổ lại thì nên mua con nào các bác . Full HD + Smart + 3D ( 50 inch đổ lại ) . Q12 TPHCM
em đã pm bác rùi đó ạ, em đó là vừa rẻ, đẹp, và oki nhất rùi đó bác, cảm ơn bác ạ ^^
em cần vài model 60" p/p nhất có thể, thương gia nào pm em phát nhé!
em đã pm bác rùi đó ạ, em đó là vừa rẻ, đẹp, và oki nhất rùi đó bác, cảm ơn bác ạ ^^
em 47LB631 đang đứt hàng đó bác, bác lấy em nó thì quyết định nhanh đi bác, vì LG dời nhà máy từ Hưng Yên về Hải Phòng nên đứt hàng 1 số model ^^

kenlgc

em 47LB631 đang đứt hàng đó bác, bác lấy em nó thì quyết định nhanh đi bác, vì LG dời nhà máy từ Hưng Yên về Hải Phòng nên đứt hàng 1 số model ^^

:)| HIX ĐANG ĐI CÔNG TÁC-- CHẮC PHẢI THÁNG SAU MỚI VỀ ĐƯỢC

soy

Member

Các bác cho xin giá 47LB631T và 47LB561T với.

Bên trên