Topic thảo luận Jarguar PA-506HI

hoangminhhien

Well-Known Member
Ðề: Topic thảo luận Jarguar PA-506HI

Cái hay không phải 220V-60Hz. Mà hay ở chỗ chỉ trong mặt sau của cái 506HI này, chỗ thì ghi 220V-60Hz, chỗ thì ghi 220V/50Hz.

Bọn Tầu nó dốt tiếng việt lắm, các bác cứ xem bao bì hàng hóa bán trên chợ Lạng Sơn thì biết sai chính tả bét tè lè nhè ra đọc bực hết cả mình. Em đồ rằng các bác Sóng Nhạc sau khi đặt hàng không hậu kiểm cẩn thận để đối tác nhãn mác in linh tinh hết cả.

Minhsur

Banned

Bọn Tầu nó dốt tiếng việt lắm, các bác cứ xem bao bì hàng hóa bán trên chợ Lạng Sơn thì biết sai chính tả bét tè lè nhè ra đọc bực hết cả mình. Em đồ rằng các bác Sóng Nhạc sau khi đặt hàng không hậu kiểm cẩn thận để đối tác nhãn mác in linh tinh hết cả.

Em đồ rằng cái vỏ 506HI thì do Hàn Quốc làm nên in 220-60Hz, còn cái decan bằng giấy thì SN làm nên in 220/50Hz. (Dạ em nói Hàn Quốc làm chỉ là để tự sướng thôi ạ :)) )

luonnho1001

Well-Known Member

Em lại nghĩ toàn Việt Nam mình làm hết chỉ có linh kiện nhập ngoại thôi (không biết ngoại nào nữa)

Em đồ rằng cái vỏ 506HI thì do Hàn Quốc làm nên in 220-60Hz, còn cái decan bằng giấy thì SN làm nên in 220/50Hz. (Dạ em nói Hàn Quốc làm chỉ là để tự sướng thôi ạ :)) )

Riêng em thì tin 100% có món do Hàn Quốc làm bác ạ, hehehehe

hoangminhhien

Well-Known Member

Có lẽ đừng lăn tăn nữa các bác ạ, cứ dùng thôi!

Nói chung cái món âm ly Karaoke thì em vẫn tin tưởng bác Sóng Nhạc nhất cho nên có thay đổi thì "vưỡn Sóng Nhạc" (em ghét mua hàng 2 hand lắm vì hay bị lái thổi giá).

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Nói chung cái món âm ly Karaoke thì em vẫn tin tưởng bác Sóng Nhạc nhất cho nên có thay đổi thì "vưỡn Sóng Nhạc" (em ghét mua hàng 2 hand lắm vì hay bị lái thổi giá).

Ít nhất mình còn có chỗ mà tin tưởng bác ạ!

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

ráp ở china hay ở VN nhưng linh kiện được các kỹ sư bên hàn giám sát thì vẫn ổn thôi ,
506HI mức đơn giá hơn 7tr VND em nghĩ là hợp lý
em đẩy con cò bé bé nhà em xong .em cũng cưới 506hi về

Thực lòng em chỉ mong được nghe câu: hàng này Sóng Nhạc làm, chuẩn Việt luôn. Amply này đâu có phải siêu cao gì cho cam.

Chắc chắn là không rồi bác Minhsur, Cường rất tiếc ^.^

Hàng Jarguar Sóng Nhạc tất cả đều được nhập khẩu và phân phối độc quyền từ chính hãng Jarguar Hàn Quốc. Ampli Jarguar PA-506HI ngoài phần công suất mạnh, chất âm chuẩn thì nó có thể phân 2 vùng nhạc (2 Zone) nên các bác đấu nối tiện lợi hơn rất nhiều.

Thân !

Minhsur

Banned

Chắc chắn là không rồi bác Minhsur, Cường rất tiếc ^.^

Hàng Jarguar Sóng Nhạc tất cả đều được nhập khẩu và phân phối độc quyền từ chính hãng Jarguar Hàn Quốc. Ampli Jarguar PA-506HI ngoài phần công suất mạnh, chất âm chuẩn thì nó có thể phân 2 vùng nhạc (2 Zone) nên các bác đấu nối tiện lợi hơn rất nhiều.

Thân !
Ý em là mặt hàng này VN làm được tốt, tầm giá 7-8t đâu phải là cao. Hàng Việt mà hát tốt thì càng được ủng hộ, sao cứ phải Hàn làm gì bác.

bonghongtra

Active Member

Báo cáo các Bác nghe quảng cáo ngon quá em cũng vừa lấy 1 con 506 HI của bác Dũng. Để em nghiên cứu tiếp coi thế nào :D.

bonghongtra

Active Member

Bác Cường cho E hỏi con 506-Hi của e khi tắt có tiếng bụp khá to. Vậy amply bị lỗi hay của nó là như thế.

Bên trên