Topic tổng hợp các vấn đề thắc mắc về Windows 8.1

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Topic tổng hợp các vấn đề thắc mắc về Windows 8.1

-a đúng là cancel đấy bác, nhưng em chưa khi nào dùng cả :D

Tại hạ nhiều khi cũng phải dùng, thường là hẹn giờ nhưng mà ngủ dậy nó vẫn chưa tắt thì dùng -a ngồi tiếp, thành ra cái pc có khi cả tuần chưa được nghỉ =)))

conghieu1978

Moderator
Ðề: Topic tổng hợp các vấn đề thắc mắc về Windows 8.1

Mấy ngày nay Update 8.1 từ MS Store nhưng bị lỗi 000XXXX3555 gì đấy. Đã tìm mọi cách khắc phục nhưng chưa được.

gpk

Well-Known Member

Tại hạ nhiều khi cũng phải dùng, thường là hẹn giờ nhưng mà ngủ dậy nó vẫn chưa tắt thì dùng -a ngồi tiếp, thành ra cái pc có khi cả tuần chưa được nghỉ =)))
Con PC của bác chạy mãi mà không được nghỉ em nghĩ khoảnh khắc nó nghỉ mãi mà không chịu chạy nữa sẽ đến sớm thôi =))
Mấy ngày nay Update 8.1 từ MS Store nhưng bị lỗi 000XXXX3555 gì đấy. Đã tìm mọi cách khắc phục nhưng chưa được.
Google không giúp được gì, bác cài lại từ file ISO đê :)
Không tìm thấy lỗi 000XXXX3555 trong tài liệu nào.

Ðề xuất:

Xin bạn chắc chắn rằng tất cả các từ đều đúng chính tả.
Hãy thử những từ khóa khác.
Hãy thử những từ khóa chung hơn.
Hãy thử bớt từ khóa.
Kết quả Tìm kiếm

hoasimtim

Well-Known Member

Con PC của bác chạy mãi mà không được nghỉ em nghĩ khoảnh khắc nó nghỉ mãi mà không chịu chạy nữa sẽ đến sớm thôi =))

Hehe, bị cháy main 1 lần rồi, sau vụ cháy main đã đầu tư cái nguồn cooler ex cùi, cái main này có lẽ thọ sẽ cao lắm vì nguồn xịn =)))

gpk

Well-Known Member

Hehe, bị cháy main 1 lần rồi, sau vụ cháy main đã đầu tư cái nguồn cooler ex cùi, cái main này có lẽ thọ sẽ cao lắm vì nguồn xịn =)))

Một đêm bác ngủ ngon giấc sáng ra con PC đã lặng thinh. Kiểm tra mọi thứ thấy bình thường...kì lạ nhỉ...clgt...nằm hồi tưởng lại đêm qua hình như có nghe một tiếng nổ lớn. Đờ mờ, bị sét đánh cmnr.
p/s: Người tính không bằng trời tính. =))

hoasimtim

Well-Known Member

Một đêm bác ngủ ngon giấc sáng ra con PC đã lặng thinh. Kiểm tra mọi thứ thấy bình thường...kì lạ nhỉ...clgt...nằm hồi tưởng lại đêm qua hình như có nghe một tiếng nổ lớn. Đờ mờ, bị sét đánh cmnr.
p/s: Người tính không bằng trời tính. =))

TP HCM làm gì có sét đánh bác ơi. keke, nhà nào cũng có thu lôi cơ mà, thách bố anh lôi cũng không đánh trúng =)))

conghieu1978

Moderator

Google không giúp được gì, bác cài lại từ file ISO đê :)
Không tìm thấy lỗi 000XXXX3555 trong tài liệu nào.

Ðề xuất:

Xin bạn chắc chắn rằng tất cả các từ đều đúng chính tả.
Hãy thử những từ khóa khác.
Hãy thử những từ khóa chung hơn.
Hãy thử bớt từ khóa.
Kết quả Tìm kiếm
Mấy con số trên em không nhớ rõ lắm. Cài từ file iso lại mất công cài lại 1 mớ phần mềm có bản quyền "cờ -rắc" Hơi ngại bác ạ.:))

hoasimtim

Well-Known Member

Mấy con số trên em không nhớ rõ lắm. Cài từ file iso lại mất công cài lại 1 mớ phần mềm có bản quyền "cờ -rắc" Hơi ngại bác ạ.:))

Tốt nhất cứ xài win 8 cho lành bác ạ, lên 8.1 đảm bảo bác lại chán ngay :D

bookfree

Active Member

đã cờ rắc được 8.1 chưa nhỉ?

Bên trên