Topic trao đổi Phim ảnh, ca nhạc HD Hà Nội

bugatti

Ðề: HN giao lưu trao đổi phim HD

Tôi có ý kiến: các bro off nhà ai để copy film cho tiện. Tôi thấy copy qua USB lâu. Tầm 500GB chắc mất cả buổi chiều. Các Bro mang HDD sata, ata cắm trực tiếp vào máy cho nhanh.
Tôi cũng ở HN và có tầm > 500GB muốn giao lưu với anh em.

xin chaò cac Ban. toi cung o HN xin nhap Hội HD Hà Nội với . Tôi chưa biết nội quy của Hội mong các Bạn chỉ giúp .họp mặt vao nhưng ngày nao dó ? Bạn nào có Phim hoặc nhac chuẩn âm thanh dtsHD và Dolby TRUEHD chép cho Tôi với .

santuary

Member

@ThangToan75:eek:k bác.Bác cho em tên cả số mobile.Tuần sau off em sẽ nt cho bác.
@bugatti:em đồng ý với ý kiến của bác.
Nhà bác nào thuận tiện ở khu vực trung tâm ,cảm thấy thích hợp thì chúng ta có thể đến.

thangtb

Member

em có 1 cái ổ cứng di động cùi 30gb, nhưng được cái tháo ra cắm vào mấy cái ổ cứng khác dễ, các bác mang theo mấy cái ổ cứng ATA của lap đi là dùng được, hehe

toanmomday

em cũng mới tham gia, bao giờ mấy sếp off ở đâu cho em đi với, đến xin vài phim HD về xem YH em là toanmomday

EkinVN

Hay quá , tuần sau mình xin 1 slot offline với. Mình tên là Dũng. Phone : 0983928683. Có gì sms là mình qua. Qua đấy trò chuyện cho vui :D. Phim thì mình có chưa được 10 toàn mấy thứ down rồi burn ra đĩa thôi. Có pack Batman , Bourne với mấy phim hoạt hình :D

thangtb

Member

bác ơi, phim họat hình của bác là có gì thế, em mê phim hoạt hình ạ :D

Bluebloa

Member

thôi bây h thống nhất để bác santuary đứng ra tổ chức cho anh em giao lưu các bác nhé
hôm rồi em thấy bác ấy có nhiều phim độc lắm he he

ozawa

Member

Hôm nào các bác off thì cho em tham gia với nhé
YM của em là tanoshi97
Em lính mới đi copy ké các bác.
Thankss

Bluebloa

Member

tầm trưa đến chiều thứ 6 tuần này đc ko các bác

ozawa

Member

Tốt quá, nhưng lúc đó cơ quan vẫn đang làm việc mà.
Sao các bác không off vào thư bẩy, chủ nhật có phải tha hồ không.

thangtb

Member

em thì buổi nào cũng đc, miễn sao các bác thống nhất sớm 1 tí để em chuẩn bị ạ :D

Mình ten la Toàn , ở khu vực Láng Hạ gần ĐSQ MỸ : ĐT . 0983450008 : 04 . 39930203khi nào họp thông báo cho Mình với nhé . bạn nào có Fim hoạc Nhạc dtsHD , hoặc DOLBYTRUEHD cho Mình với nhé cam ơn các bạn nhiều.

bugatti

Nhà bác nào rộng rãi, thoải mái không? Đăng cai để anh em off ẹp cho vui. Giao lưu là chính, chỉ cần mọi người có thú chơi HD là được rồi.

Bluebloa

Member

Nhà bác nào rộng rãi, thoải mái không? Đăng cai để anh em off ẹp cho vui. Giao lưu là chính, chỉ cần mọi người có thú chơi HD là được rồi.

nếu đc thế thì lý tưởng quá
quan trọng chủ nhân cũng phải thoáng như nhà
cơ mà khó đấy bác trừ khi nhà riêng
theo em cứ ra quán cafe cho nó lành
các bác thấy điểm nào tụ tập hợp lý thì đưa ra để anh em bóng bàn đi

coi8x

Hix sáng thứ 7 nhiều người vẫn phải đi học đi làm, hay là trưa chiều t7 hoặc CN đi các bác.

thangtb

Member

hôm nay là ngày t4, chán như con gián, 1 tuần nữa mới down xong bộ GODFATHER :((, các bác trong ngày t4 có ai rảnh thì gọi em nhé, cho em chép vài phim trong lúc chờ đợi cái của khỉ này down xong với ạ :(

coi8x

The.Godfather.1972.720p.BluRay.x264-ESiR e down xong rồi, phần 2 sắp xong.
Phần 3 e khuyên bác ko xem, nó chỉ là phần ăn theo 2 phần trước, xem cụt hứng lắm.

Bên trên