Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nhoctom

Ðề: Topic về MegaShare VIP

Bác cứ vô gửi lại liên tục thì được. Nếu hôm nay không được thì bữa khác vô gửi lại thì được. Hôm trước em bị như thế này rồi. Còn mua acc cứ thẻ điện thoại mà phang, nạp thẻ bao nhiêu thì có bấy nhiêu. Nạp xong thoát acc rồi đăng nhập lại là ok. Em down xé gió mà mỗi tội không có chỗ chứa. Mà acc megashare có thể add vô IDM down trực tiếp như acc rapid, hf được không nhỉ hay vẫn phải vô web lấy link direct.

Hiện tại thì ko add dc, hi vọng MS fix lại để add vào dc, tiện cho những người thích down = idm mà k thik xài tool, add thêm link folder và đưa thêm chế độ điểm thưởng vào nữa là quá chuẩn :-"

quvinh

Active Member

chán MS, mấy hôm nay tài khoản VIP add vào IDM chỉ 1 thời gian ngắn là expire, lại phải lấy lại link, rồi lỗi đứng im ở 99,9%... VIP thế này ai dám chơi nữa. Leech đã chuối rồi thì phải ưu tiên tốc độ download chứ

vodanhdaisu

Active Member

Megashare VIP dạo này kém quá, tốc độ chỉ bằng 1/2 hoặc 1/3 so với hồi trước :(
Trước em down toàn >2,5 - 2,7 MB/s, kể cả Vip hay free, bây h vẫn đang đăng kí VIP mà down cùng lắm chỉ đc 1.5M là may, còn hầu hết là 600- 700k/s:(

Bác cứ vô gửi lại liên tục thì được. Nếu hôm nay không được thì bữa khác vô gửi lại thì được. Hôm trước em bị như thế này rồi. Còn mua acc cứ thẻ điện thoại mà phang, nạp thẻ bao nhiêu thì có bấy nhiêu. Nạp xong thoát acc rồi đăng nhập lại là ok. Em down xé gió mà mỗi tội không có chỗ chứa. Mà acc megashare có thể add vô IDM down trực tiếp như acc rapid, hf được không nhỉ hay vẫn phải vô web lấy link direct.

Bác làm ơn chỉ giúp em cách mua VIP megashare bằng cách nạp thẻ điện thoại đc ko ạ. topic dài quá mà trang chủ lại ko thấy hướng dẫn chi tiết :(

caygayden

Member

Giờ mua bằng thẻ đt là tiện nhất rồi, đâu đâu cũng bán.

Đến giờ mới log tiếp vào quản lý file, phần leech lại thấy khá nhanh, mới bảo trì xong có khác, đêm ít người xài nữa :D

nhoctom

Giờ mua bằng thẻ đt là tiện nhất rồi, đâu đâu cũng bán.

Đến giờ mới log tiếp vào quản lý file, phần leech lại thấy khá nhanh, mới bảo trì xong có khác, đêm ít người xài nữa :D

Lâu ko thử, nghe bác nói để em quăng 100GB vào xem nó chạy ko ;))

akuser

leech 1 file từ RS về.
File 100mb, wăng link vô bấm leech, nó báo xong rồi, ra check lại file co 150k >"<

akuser

leech 1 file từ RS về.
File 100mb, wăng link vô bấm leech, nó báo xong rồi, ra check lại file co 150k >"<

caygayden

Member

^
link RS sống thì phải ok chứ nhẩy
1 lúc bác bấm refesh vài lần xem dung lượng nó có thay đổi k :-?

hoặc acc RS gắn trên host leech bị hết BW :))

kokhd

Member

Bác chủ topic cho em hỏi là em dùng internet banking của VCB mua thẻ, giờ đến lúc xác nhận xong chuyển tiền thì nó die. Check TK thì tiền vẫn bị trừ. Giờ thắc mắc lỗi này ở đâu bác? Bó tay với dịch vụ hậu mãi của các bác, trên trang chủ không có lấy một mẩu thông tin về trợ giúp. Vietpay nó có 24/24 lun ;(

4give4get

Bác chủ topic cho em hỏi là em dùng internet banking của VCB mua thẻ, giờ đến lúc xác nhận xong chuyển tiền thì nó die. Check TK thì tiền vẫn bị trừ. Giờ thắc mắc lỗi này ở đâu bác? Bó tay với dịch vụ hậu mãi của các bác, trên trang chủ không có lấy một mẩu thông tin về trợ giúp. Vietpay nó có 24/24 lun ;(

Chào bạn.
Khi bạn dùng internet banking của VCB để nạp icoin, nếu bị lỗi bạn vui lòng gửi email về hòm thư [email protected] hoặc gọi số 19001570 để được hỗ trợ.

Tuy nhiên, bạn có thể check trước: Tài khoản VCB đã trừ tiền, vậy trong tài khoản MegaShare có icoin không?

kokhd

Member

Chào bạn.
Khi bạn dùng internet banking của VCB để nạp icoin, nếu bị lỗi bạn vui lòng gửi email về hòm thư [email protected] hoặc gọi số 19001570 để được hỗ trợ.

Tuy nhiên, bạn có thể check trước: Tài khoản VCB đã trừ tiền, vậy trong tài khoản MegaShare có icoin không?

Không có em mới thắc mắc mà bác, màn hình em quên mất ko chụp. Để em gọi về 1570 của bác xem thía nào vậy. Thank bác. Mà sao em lại dùng SMS nạp coin, thì có coin rồi. Sau đó chọn thanh toán bằng Icoin mà mua thẻ lúc click thanh toán nó toàn báo lỗi object là sao bác?

cho mình hỏi 1 năm tốn bao nhiêu icoin vậy mấy bác,nạp icoin rồi làm sao kích hoạt vip vậy

xtx

các bác cho em hỏi tại sao em đăng ký tài khoản Vip rồi mà khi down vẫn bị giật giật mà bị xuống , ko max đc speed .

fireautumn

Các bác cho em hỏi tí với ạ. Bấy lâu nay em vân down trên Megashare bình thường. Tốc độ lúc nào cũng 500 kb/s. Nhưng không hiểu sao cả tuần nay down ở đây lúc nào cũng chir tầm 10 - 20kbps thui?
Bác nào biets giúp em hiểu vấn đề với ạ
Cảm ơn các bác nhiều!

neverevermore

Cách tốt nhất để mua acc MS là mua card điện thoại nạp. Đừng nhắn SMS chi cho phiền.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên