Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HTNo1

Ðề: Topic về MegaShare VIP

dạo này VIP download chậm quá , cáp quang 16mb của FPT mà load chỉ 100kb/s :-S

caygayden

Member

tình hình kiểu này dễ kéo dài sang cả tuần sau, bao nhiều là phim HD đợi để kéo :-w

caygayden

Member

Vip down lại dc max rồi đó anh em
đêm qua cắm down 2 phim xong \m/

sh3nl0ng16

đêm qua cũng mới lướt được cái kiếm vũ Giang Hồ về, coi cũng hay, quá đã, chắc làm 1 năm thôi :">, mà sao MS ko có gói trọn đời như MegaUpload nhỉ :">

Tình hình mua acc VIP bị nuốt tiền đây acc free có mổi 50 kbs down film sao nổi mua acc VIP chưa gì bị nuốt tiền gần chục người bị dính
http://forum.megaplus.vn/threads/56-loi-khi-nap-icoin-tu-the-cao-vina

updat thêm

các quảng lí bên đó đã trã lời rằng :

Các bạn cho biết tài khoản login megaplus khi các bạn nạp thẻ là gì để chúng tôi kiểm tra lại

ko bít bên đây có ai làm mod mà quăng lí làm bên megashare ko chứ cho em ít kiến 1 tí mấy bác làm ăn mà cứ theo kiều này sao mà ra dc quốc tế ! Rõ ràng sao khi nạp card mấy bác nói icon sẻ cập nhập sau ,do server đang bị lỗi , vậy mà card cứ nuốt ! Bây giờ bác lại bảo giờ cho biết tên tài khoảng login để kiểm tra lại ! Vậy chỉ nhưng ai bị nuốt tiền vào đây khai tên login la lên um sùm thì mấy bác mới fix lại hộ còn ko khai báo thì mấy bác cho chìm xuồng luôn à ! Mình nạp từ chiều thứ 7 hi vọng down dc ít film mà giờ này đã sáng thứ 2 rồi ! Nói thật vài chục ngàn ko đáng nhưng 1 khi đứng ra làm ăn thì phải đàng hoàng giữ chử tín chứ !

minhtien1900

Hồi trước mình xài VIP down ngon lành, giờ sao chậm như con rùa vậy nhỉ? toàn 40-50kB/s mà còn không ổn định nữa,có lúc nó tụt xuống còn 1-2kB/s. x((

quvinh

Active Member

tốc độ VIP sáng nay vẫn trồi sụt và chỉ được 1/3 đường truyền. Đề nghị MS sớm khắc phục

vodanhdaisu

Active Member

tốc độ VIP sáng nay vẫn trồi sụt và chỉ được 1/3 đường truyền. Đề nghị MS sớm khắc phục

đúng, acc VIP gì mà down chưa đc 200k/s à, trong khi đường truyền của minh 2,5M/s, down 1 film có 6.5G mà từ lúc 9h sáng đến h mới đc có 24% :(

trankhoa

Member

Tiếp tục down nữa rồi, chẳng vào được, Acct VIP gì mà một tuần down hết 4 ngày, chán bọn megashare vãi, thề s34 không bao giờ xài VIP Megashare nữa

quvinh

Active Member

Nó đang bị điên thì đúng hơn. File mình up lên giờ vào quản lý file thấy mỗi dòng chữ Thư mục không tồn tại. Nếu có sửa chữa hay trục trặc gì thì cũng phải thông báo chứ. Cái kiểu kinh doanh khinh thường khách hàng đíu hay tí nào cả

misssaigon87

Cac bac oi. Tinh hinh em vua mua cai acc de down film. ma h vao link . cai' nao n ocung bao' file bi. xoa' hoac ko ton` ta.i chan' cah buon` chet. nan?. Mua cai the mobi nap.mai k o duoc. Goi dien tong dai no bao nang cap sever bi loi chi nap. duoc = the vina . Po tay. Link film trong box minh die het ca roi hay sao y. Nan?

vinhloc199x

MGS đang bị cái quái gì vậy nè ??????? down có vài chục kbs kiểu này có Vip cũng giống như ăn mày

ngocthanhtut

"Thẻ đã sử dụng.Bạn đã nạp sai 3 lần.Bạn sẽ bị khóa chức năng này nếu nhập sai quá 5 lần liên tục."
sau khi nạp thể bằng card mobi thì tội nhận dc thong bao này cho dù thể này tôi mới mua về nạp anh có thể kiểm tra lai dùm toi dc ko?
acc: ngocthanh1608
tk chu topic

orbatGTA

Nói thật là họ làm ăn chả chuyên nghiệp quái gì.

Card MobiFone hiện chưa dùng được mà vẫn để lên website.

Card VinaPhone thì nạp bên phía MobiFone mới được, còn bên VinaPhone lại báo sai............

Ôi zời !!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên