Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Topic về MegaShare VIP

em vẫn kéo phim bình thường, chạy phà phà max speed. nhưng thình thoảng vẫn có phim tốc độ phập phù như điện tim đồ ấy :D

UnderV2

Member

Mình hỏi một chút, mình đang sài Internet của MegaVNN, chọn gói loại 285K gì gì đó ko nhớ lắm, đang dùng nick thường thôi, down được cỡ khoảng 400kb/s, nếu giờ mình mua account VIP thì speed lên được nhiều ko? là bao nhiêu? Bạn nào dùng cho xin ý kiến. Ở đây mình ko kể đến film link bị lỗi down chậm nhé, thx
P/S: Với cả mua rồi, cầm ra hàng sài đc ko? Hay bắt buộc phải sài ở nhà? thx lần nữa

hongquan2009

Well-Known Member

e nạp qua SMS sau đó vào tài khoản mua vip mhưng nó báo là ko đủ tiền mặc dù xem trong tài khoản vẫn đủ.giờ thì sao đây các bác có lấy lại được tiền không?

locke142

Tôi cũng gặp những vấn đề các bác đã nêu:
1. Tốc độ download chậm.
2. Không leech được.

Khi vào diễn đàn của Megaplus để nêu ý kiến thì không đăng nhập được. Và đương nhiên là không post bài nổi. (Xem file đính kèm).

vip_02

Active Member

Mình hỏi một chút, mình đang sài Internet của MegaVNN, chọn gói loại 285K gì gì đó ko nhớ lắm, đang dùng nick thường thôi, down được cỡ khoảng 400kb/s, nếu giờ mình mua account VIP thì speed lên được nhiều ko? là bao nhiêu? Bạn nào dùng cho xin ý kiến. Ở đây mình ko kể đến film link bị lỗi down chậm nhé, thx
P/S: Với cả mua rồi, cầm ra hàng sài đc ko? Hay bắt buộc phải sài ở nhà? thx lần nữa

Speed MS vip được max đường truyền internet của bạn. 1 mình bạn sài thích mang đi đâu khắp nước Việt Nam cũng sài ok\m/

haohanluongson

Active Member

Các pác cho mình hỏi là mình mới lên VIP mà vào thông tin acc nó vẫn báo là Gift nhỉ, lạ thế:)

sieuquaya4

Active Member

Sao MS không hỗ trợ tự động log in nhỉ,mỗi lần vô cứ phải gõ lại user với pass.

HTNo1

Update lên acc Vip 30 ngày, đã 10 ngày trôi qua vẫn không download được, vậy kiểu này hết times and account expire thì ai đứng ra giải quyết đây. Hiện tại thì không thể download vip với tốc độ 100kb/s . Tuy 45k không nhiều nhưng ở đây mình nói là service các bạn không tốt lắm :)

haohanluongson

Active Member

Điên thật, acc Vip mà down chả khác gì acc Free cả, ko resume được, ko down cùng lúc nhìu link được, tốc độ thì chập chờn y như free vậy, hy vọng là thời gian tới sẽ cải thiện hơn.

nhannt4

Member

Nản megashare quá, acc vip, line FTTH up được 1MBps, down được chỉ có 80 - 120 KBps (lúc trước toàn 800KBps đến 1MBps) mà cà giựt cà tưng. Nhìn nó cà giựt mà tim mệt theo, đo điện tâm đồ mà như thế này chắc là gần die rồi...
Phải chăng Megashare đang chạy mấy cái server bằng đường quay số VNN1269 hồi xửa hồi xưa?

coolderheart

Mấy bác mega làm ăn như thế này chắc chắn chết, Đầu tháng mình có mua 3 tháng vip qua intêrnt banking mà đến tận hôm nay vẫn không lên vip vẫn là gift mặc dù trên web của ngân hàng ghi đã giao dịch thành công. Hôm trước gọi điện hỏi thì họ bảo là sẽ gọi lại để trả lời, mình đợi 2 hôm không thấy ai gọi và tài khoản của mình vẫn là gift, hôm nay mình gọi lần nữa thì 1 lúc sau họ gọi lại bảo ok rồi nhưng đến tận bây giờ vẫn chưa ok, không hiểu các bác ấy làm ăn kiểu gì

haohanluongson

Active Member

Mấy bác mega làm ăn như thế này chắc chắn chết, Đầu tháng mình có mua 3 tháng vip qua intêrnt banking mà đến tận hôm nay vẫn không lên vip vẫn là gift mặc dù trên web của ngân hàng ghi đã giao dịch thành công. Hôm trước gọi điện hỏi thì họ bảo là sẽ gọi lại để trả lời, mình đợi 2 hôm không thấy ai gọi và tài khoản của mình vẫn là gift, hôm nay mình gọi lần nữa thì 1 lúc sau họ gọi lại bảo ok rồi nhưng đến tận bây giờ vẫn chưa ok, không hiểu các bác ấy làm ăn kiểu gì
Làm ăn kiểu nhà nước là vậy đó bợn à, đã bao nhiêu năm này rùi, với dịch vụ cskh của vnpt thì đáng được cho vào kỷ lục lắm

tolydieu

Mình cũng đang tò mò megashare VIP coi nó như thế nào mà anh em than trời quá =P~. Tính mua tài khoản VIP 1 tuần dùng thử mà ko biết làm như thế nào, vô phần hướng dẫn nói lòng vòng quá, chả hiểu dc. Mình ko có ATM. Ai chỉ dùm cách nạp bằng thẻ cảo hay SMS gì đị, hay ai có acc gần hết hạn ko xài cho dùng thử vài ngày như thế nào. Thanks.

Megashare đang bị gì vậy ? Có ACC Vip không đang nhập được nữa nói chi là Down . Bó tay kinh doanh kiểu vầy lởm quá

Tối qua vô không được giờ vô được rồi .

HD-LONG

Member

Mình cũng đang tò mò megashare VIP coi nó như thế nào mà anh em than trời quá =P~. Tính mua tài khoản VIP 1 tuần dùng thử mà ko biết làm như thế nào, vô phần hướng dẫn nói lòng vòng quá, chả hiểu dc. Mình ko có ATM. Ai chỉ dùm cách nạp bằng thẻ cảo hay SMS gì đị, hay ai có acc gần hết hạn ko xài cho dùng thử vài ngày như thế nào. Thanks.

khuyên bạn đừng dùng thữ . Dùng thiệt như mình mà khóc hận đây đang down tốc dộ 115KB/giây ACC vip đó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên