Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

atamd

Active Member
Ðề: Topic về MegaShare VIP

Từ từ rồi mọi việc sẽ ổn, mình vẫn đánh giá megashare là tốt nhất tại VN hiện giờ.

Dùng acc VIP mà tốc độ tưng tửng, chẳng khác gì acc thường. Down giật giật, lúc lên lúc xuống :|.

vip_02

Active Member

Dạo này Megashare chán vãi acc vip mà có link down được max đường truyền có link ko down được:| Mấy phim ~ 6GB/1 link down giật lên giật xuống chả max đường truyền:(

rongcanlc

Well-Known Member

chán quá ,phim em 6,5 Gb down giật tưng tưng ,ko max speed được

ngocthanhtut

có lẽ chủ topic đả bỏ rơi chúng ta.
đả lâu mà ko thấy đc hồi âm của tác giả

Tuwowcs

Member

dạo này tốc độ download bị làm sao ấy các bác nhỉ, down nhìn oải quá cơ
Time left: 255 hour(s) ... :((

trankhoa

Member

Vip mà download được 10KB/s, MK cái bọn Megashare, làm ăn như Shi!t mà cứ lấy tiền đủ. Hết tháng ko thèm xài nữa, anh em tẩy chay Megashare cho nó biết, làm ăn theo cái kiểm quan liêu

vietcago

Well-Known Member

Đang bực mình với megashare.vn đây
Mình dùng gói gift đã up lên khoảng 10 Gb nhạc , phim phần mềm nhưng bỗng dưng ngày hôm trước đẹp trời vào tài khoản của mình thì hỡi ôi , nó báo là không tìm thấy thư mục khi vào phần quản lý :O)
Mình cũng vì thấy nó có nhiều ưu điểm như up load nhanh,dung lượng file lớn, thời gian lưu trữ lâu và thêm nữa muốn là người Việt dùng hàng Việt nên mới sử dụng megashare.vn nhưng quả thật quá thất vọng, nhiều lúc không thể vào được trang của megashare.vn(tỉ lệ này lên đến 50%)
Quả là muốn làm người Việt yêu nước thật là khó , thôi đành quay lại với MF cho nó lành =((

caygayden

Member

Vip mà download được 10KB/s, MK cái bọn Megashare, làm ăn như Shi!t mà cứ lấy tiền đủ. Hết tháng ko thèm xài nữa, anh em tẩy chay Megashare cho nó biết, làm ăn theo cái kiểm quan liêu

Mình down các link phim cũ bị như thế
còn link mới, như link các bàn thắng WC2010 hay link phim toystory3 box non-hd thì max

lạ nhẩy :-?

quyhoi

Em dow toàn 50kb/s, nản. Thôi chuyển sang 4share cho nó lành

HTNo1

Mình đề nghị Mega nên xem lại vấn đề này, up lên acc VIP đợi mấy ngày mà tình trạng download vẫn không cái tiến , 50kbs rồi 100kbs khuya down lại thì lên 150 or 200kbs là max , trong khi đó là cáp quang 16mb . Mong các bạn khắc phục sớm và bonus lại những ngày bỏ không acc như thế này x-(

transon2710

chẳng biết các bác mạng mõ thế nào e là e cứ chơi vnpt 450k 1 tháng down megashare tẹt toàn full 480kb/s, mỗi đêm ta lại làm tầm 6G rồi ngủ :D

thangvic

Member

acc của tôi la : thangvic
số điện thoại là 0936611985
tôi đã nhắn 3 tin đên tổng đài 8788 số tiền đã bị trừ nhưng không thấy có icoin trong tài khoản,làm ơn khắc phục sự cố này giúp tôi

4give4get

acc của tôi la : thangvic
số điện thoại là 0936611985
tôi đã nhắn 3 tin đên tổng đài 8788 số tiền đã bị trừ nhưng không thấy có icoin trong tài khoản,làm ơn khắc phục sự cố này giúp tôi

Chào bạn.
Bạn vui lòng email về hòm thư [email protected] để được hỗ trợ.
Hiện tại, MS đang upgrade hệ thống, do vậy có thể trong 1 số thời điểm, việc truy cập sẽ khó khăn.

Mình sẽ kiến nghị để đền bù 7 ngày VIP vào thời điểm sớm nhất cho tất cả các tài khoản VIP. Hi vọng MS sẽ triển khai xong sớm.:)

Tuwowcs

Member

Chào bạn.
Bạn vui lòng email về hòm thư [email protected] để được hỗ trợ.
Hiện tại, MS đang upgrade hệ thống, do vậy có thể trong 1 số thời điểm, việc truy cập sẽ khó khăn.

Mình sẽ kiến nghị để đền bù 7 ngày VIP vào thời điểm sớm nhất cho tất cả các tài khoản VIP. Hi vọng MS sẽ triển khai xong sớm.:)

7 ngày vip của MS cũng chỉ ~ 7k VNĐ ko đáng bn, nhưng MS nên có 1 cái thông báo rõ ràng "nâng cấp từ ngày bn đến ngày bn", đằng này cứ im ỉm mà nâng cấp #-o

neverevermore

7 ngày vip của MS cũng chỉ ~ 7k VNĐ ko đáng bn, nhưng MS nên có 1 cái thông báo rõ ràng "nâng cấp từ ngày bn đến ngày bn", đằng này cứ im ỉm mà nâng cấp #-o

Bạn nói đúng. Nên có thông báo để anh em biết mà chờ. :| Chứ kiểu này hơi bị đau tym.

sakuraba

Hay thật, nâng cấp lên Vip 7 ngày xong down 1Kb/sec, 320byte/sec....

phongdang

Active Member

Nạp tiền đầy đủ để lên VIP tưởng ngon ai dè tốc độ lè tè dưới đất. Xem phần giới thiệu thấy mà ham

"Chúng tôi xin chân thành cảm ơn tất cả các quý khách hàng đã lựa chọn và sử dụng dịch vụ MegaShare và rất mong nhận được những ý kiến, đóng góp để có thể phục vụ quý khách được tốt hơn.
Mọi thông tin phản hồi xin gửi về: [email protected] hoặc số điện thoại: 0437932145"

Gửi mail không ai thèm trả lời, gọi diện thoại không ma nào nhấc máy. Làm ăn như ban phát không biết chừng nào mới khá lên được.

phongdang

Active Member

Các Bác mình phát hiện 1 điều: Các phim post trước ngày 9/12 các link đều chạy tốt còn các phim post từ ngày 10 trở về sau tốc độ rùa bò. Các Bác thử xem.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên