Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.3.6 – Giải trí tổng hợp

Hero307

Active Member
Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

2 cụ nhà em không thích điều này :))

vinhpapa

Member

Em cũng thấy nhiều bác nói dùng bản 16 chậm hơn, cả thời gian khởi động kodi, đến mở addon. Nhưng e hay test trên Q5 thì cũng k cảm thấy khác biệt quá. Mà nghĩ bản 15.2 là bản stable, chắc phải ổn hơn mấy bản alpha với beta chứ nhỉ :D
Vote Kodi 15.2 ạ :D

Bác cho hỏi, Android 4.2 như ATV1200 thì có cài được 15.2 hay chỉ 14.2 thôi? Nếu không cài được 15.2 bác cho em link add-on. Thanks

vuthuytrieu

Bác cho hỏi, Android 4.2 như ATV1200 thì có cài được 15.2 hay chỉ 14.2 thôi? Nếu không cài được 15.2 bác cho em link add-on. Thanks
Cài được cả 16.2 nữa bac nhé. Nhưng không hiểu sao, ngày qua mình cài bản 15.2 thì khi xem trong Xshare HDviet thì bị báo là sai tên đăng nhập, mật khẩu, không biết tại sao thế add?

itvplus

Active Member

Cài được cả 16.2 nữa bac nhé. Nhưng không hiểu sao, ngày qua mình cài bản 15.2 thì khi xem trong Xshare HDviet thì bị báo là sai tên đăng nhập, mật khẩu, không biết tại sao thế add?

Bạn có thể xem HDviet trong mục tổng hợp đó. đã được bên mình tích hợp tài khoản và dùng rất ổn định

khoangoaibp

Bác cho em hỏi ITV 1600E cài được bản nào. Em cài thử mấy bản đều ko được. Phải cài spmc 14.2 trên playstore. Bác có thể cho em link tải addon được ko?

Hoang1369

Active Member

[QUOTE
-> bác có thể rút bớt bước dc ko ? cứ chọn TN là hiện bản thông báo Acc public :(
-> Chọn phiên bản mình nghĩ ít nhất 720p thui , chứ ít hơn thì quá xấu :( , hoặc để mặc định , phát cho nhanh , cứ hiện bảng này cũng rắc rối[/QUOTE]

Để bảng chọn độ phận giải cũng tiện mà bác, chỉ có nên bỏ thông báo acc để rút gọn bớt thao tác.

ji29

Member

TV box có nhiều người già và trẻ em sử dụng nữa nếu càng đơn giản thì càng ngon :)

Phim ảnh thì rất nhiều nhưng mình thấy góc thiếu nhì thì hơi ít, có mấy đứa cháu tuổi teen đòi xem anime nhưng hiện nay chưa thấy kho phim nào chuyên, được như trang anime47.com thì quá ngon :)

Thanks bác nhiều và mong đội ngũ ngày càng phát triển :)

boy_binhlieu

phần sctv k thấy có hiện kênh. có bác nào bị như e k

itvplus

Active Member

phần sctv k thấy có hiện kênh. có bác nào bị như e k

Chính xác là hôm qua không hiện list bác ạ. Hôm nay có hiện nhưng tạm thời chưa play được. Động vào mấy anh chính chủ bản quyền này phức tạp ghê. sẽ cố gắng fix sớm nhất cho mọi người :-S

taxtuan

Member

Trưa nay KODI itvplus không chạy được!

itvplus

Active Member

Trưa nay KODI itvplus không chạy được!

Vì addon phải khởi chạy data từ server của itv nên chắc có một lúc nào đó server bị nghẽn dẫn đến tình trạng đó. Tuy nhiên là rất hiếm xảy ra. Giờ mội thứ ngon lành cành đào hết rồi đó bác

nbhien

Member

Vì addon phải khởi chạy data từ server của itv nên chắc có một lúc nào đó server bị nghẽn dẫn đến tình trạng đó. Tuy nhiên là rất hiếm xảy ra. Giờ mội thứ ngon lành cành đào hết rồi đó bác
Mấy hôm nay chất lượng hình ảnh của truyền hình xem lại kém. Hình bị vỡ, mờ như xem video 240 vậy.

babyworm

Well-Known Member
Re: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Truyền hình xem lại của Megafun tối hôm qua không vào được.

Hero307

Active Member

HDViet dạo này lỗi quá bác chủ ạ :(

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Mình vào mục "Phim lẻ/Mới cập nhật" toàn báo lỗi đỏ thôi, không biết có phim lẻ gì mới :( Ngoài ra nhiều chọn nhiều phim lẻ cũng hay báo lỗi, phim xem được phim không :(

bác không xem được bất kỳ phim nào khác ? hay chỉ trong mục đó không xem được ?

Hero307

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

mình vẫn xem bình thường, phim full HD + âm thanh DTS ngon ^^, mới coi tối qua xong.
Mình vào mục "Phim lẻ/Mới cập nhật" toàn báo lỗi đỏ thôi, không biết có phim lẻ gì mới :( Ngoài ra nhiều chọn nhiều phim lẻ cũng hay báo lỗi, phim xem được phim không :(

meocon

Well-Known Member

Các bác PRO cho hỏi , hiện dùng Ab tại Mỹ , cài hdviet , imovie , kodi addon itvplus , ko server phim nào chạy dc , toàn quay hoài , mà vuahd thì chạy dc . Có server nào chạy good ko ? trừ vuahd

Bên trên