Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

oldfriend

Moderator
help giùm vụ BSB sub cài rồi, enable rồi mà vô phim nó cứ báo BSB sub lỗi. Gỡ ra cài lại mấy lần vẫn bị :(

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

help giùm vụ BSB sub cài rồi, enable rồi mà vô phim nó cứ báo BSB sub lỗi. Gỡ ra cài lại mấy lần vẫn bị :(

Cái bsb sub nó chỉ phục vụ phim Torent thôi. Cài subscene add-on vào mà load phụ đề Việt.

lqkntvn

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Mình chạy trên Kodi 14.2 Helix cũng sử dụng được hết các server (AB minix x5 cùi bắp), chỉ có hạn chế là không dùng chuột bay được mà phải dùng các phím lên xuống trái phải - không biết là do cài đặt hay là do BSB chưa hỗ trợ - mong bác Lục chỉ giáo.
@ bác Lục : mình cài kodi 14.2 khi xem live show thì giật lắc liên tục (mạng 12mb), nhưng về kodi 14.0 và xbmc thì xem trơn tru - nguyên nhân có phải vì firmware minix không bác? có cách xử lý không ạ?
Sao không dùng chuột được, là sao hả bác, vẫn bình thường mà. Bản 2.0.9 sẽ support phím back trên remote

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Sao không dùng chuột được, là sao hả bác, vẫn bình thường mà. Bản 2.0.9 sẽ support phím back trên remote

Bác ấy dùng chuột bay bác ơi. Ko phải là con chuột ko dây bò bò được đâu :p

lqkntvn

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Novak Djokovic vs Roger Federer 20:00 12/07/2015.Trực tiếp trên kênh thể thao BSB Smart Relax(Thể thao - Tennis hoặc TH.TPHCM - Kênh nước ngoài - Fox Sport 1 HD hoặc TH.TPHCM - kênh thể thao - thể thao TV). AE cùng xem nào

lqkntvn

Member

Bác ơi, gói mạng nhà em 185k, em dùng em 43W800C đang phát với kodi 15 beta 2 thì nó cứ bị quay thế này :(. Liệu có phải do mạng cùi quá ko các bác ?

Update mới sẽ fix vấn đề waiting ... nhé bạn. Vui lòng chờ 1,2 hôm nữa

lqkntvn

Member

Giải bóng đá Premier League Asia Trophy diễn ra tại Singapore trong 2 ngày 15 và 18/07/2015. Các bạn nhớ đón theo dõi nhé. BSB hân hạnh mang đến bạn chương trình này. Lịch thi đấu cụ thể như sau:

17h00 15/07/2015 Everton - Stoke City
19h30 15/07/2015 Arsenal - Singapore

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Chuẩn bị xem ICC trên Bsb nào các bạn, MU mới bổ sung 4 tân binh chất lượng, xem đội hình sắp xếp thế nào đây ?

win123vn

Active Member

các bác cho hỏi pm này có add dc hdviet vào không ạ, với lại phải mua acc VIP ạ. Em mới mua Q3 nên gà mờ lắm

nickytun

Member

các bác cho hỏi pm này có add dc hdviet vào không ạ, với lại phải mua acc VIP

Thứ bạn cần có sẵn trong ádd on đó. Down về và trải nghiệm thử đi nhé

Bên trên