Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

pjsoga

Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Trước khi vào repo bác làm bước này đã nhé:

Thanks, bác em làm đc rồi. bác cho em hỏi sao vào phần Video/addon nó báo working chứ ko chạy đc - còn vào phần System/Addon - Launch mới chạy được chương trình vậy @@

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Thanks, bác em làm đc rồi. bác cho em hỏi sao vào phần Video/addon nó báo working chứ ko chạy đc - còn vào phần System/Addon - Launch mới chạy được chương trình vậy @@

Bác đang dùng Android 15 beta 2 à? Android hay windows?

pjsoga

kodi 15 android @@

tienlequoc

Well-Known Member

kodi 15 android @@

Rồi, bản kodi 15 đó có nhiều lỗi lắm, chắc có lẽ nó chưa tương thích một số dòng chip Android đấy bác. Mình cũng bị vậy, hiện tại mình đang dùng BSB trên Kodi 14.2 chính thức trên rất nhiều box và chưa thấy nó bị lỗi này. Mình sẽ chuyển góp ý của bạn cho đội ngũ coder xem thế nào nhé.
Bạn thử vào Time Zone của addon (Trong phần Setting của addon) đổi thành GMT+7 xem sao nhé.

lqkntvn

Member

sao chỗ truyền hình SCTV mình không thấy kênh nào hết vậy? với Next tv có K+ nếu ad thêm vào ít bữa xem ngoại hạng anh là tuyệt vời luôn

Next TV hiện tại ko có K+, nếu có thì ae coder sẽ đưa vào. Thank's bạn đã quan tâm

sonhai67

Well-Known Member

FPT(iptv) là dành cho mạng FPT hả bác?

phithien

Well-Known Member

Thu phí 30-50k e rằng ko đủ tiền server để hoạt động. hdviet có số lượng người dùng đông đảo, nhưng vẫn thu phí ở khoảng 50k/tháng rồi. BSB tất nhiên có số người dùng ít hơn, 50k là quá ít để duy trì ổn định tối thiểu. còn free thì chẳng bao giờ ổn định lâu dài

nickytun

Member

ai xem tour the France ko nào?

lqkntvn

Member

Thu phí 30-50k e rằng ko đủ tiền server để hoạt động. hdviet có số lượng người dùng đông đảo, nhưng vẫn thu phí ở khoảng 50k/tháng rồi. BSB tất nhiên có số người dùng ít hơn, 50k là quá ít để duy trì ổn định tối thiểu. còn free thì chẳng bao giờ ổn định lâu dài
Theo mình biết là tối đa 30K/tháng thôi.

bác chủ ơi! sao tôi cài cả hai file điều không có phần BSB smart relax mà chỉ có Subtitles. mình sài Amber - Kodi

rua bo

Well-Known Member

Em đã nhận mail và kích hoạt rồi.

rua bo

Well-Known Member

Em đang thưởng thức, phê lòi kèn.:-bd

lqkntvn

Member

AE có ai xem chung kết Copa America ko?

Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

ai xem tour the France ko nào?

Có ai bị giốbg cái hình bên phải k ? Không biết sao coi hay bị cái kẻ sọc đó vậy mấy bác :((! Với sao em nghe nhạc nó đơ luôn k chịu vào hát :(

tienlequoc

Well-Known Member

Click phải là full hình.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên